Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 3.090 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cơ hội hiếm cho anh/chị đang tìm một mảnh đất đẹp tại lõi Hòa Lạc để ở hoặc đầu tư giữ tiền an toàn.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔ Nằm ngay trung tâm thôn 3 Phú Cát...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 70 m2 tại Đường 18 - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      💸 QŨY HÀNG HIẾM MT QL18 HƯỞNG LỢI TỪ DỰ ÁN VIN HẠ LONG XANH - CÙNG VỊ TRÍ, CÙNG TẦM NHÌN MÀ GIÁ CHỈ BẰNG 1/3 ✅ Quỹ đất nằm ở vị trí cực hiếm sát dự...
      Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      bán nền thổ cư , đường xe tải , xe du lịch , trong KDC lương bình, SHR, DT 5x20m . trong khu có trường trung học cơ sở , trường mầm non, trạm y tê,...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 116 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 116 m2 21,13 triệu/m2
      Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh 116,6m2 – MT 4,66m vuông đẹp Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính Đường rộng – oto đi lại thoải mái KDC...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 ngày trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một miếng đất vừa ở đẹp, vừa có tiềm năng tăng giá mềm tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Ưu điểm nổi bật: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83,30000305175781 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83,31 m2 32,42 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH – BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG Nội Phú – Gia Bình – Bắc Ninh DT 83m2 – MT hơn 6m Lô rộng hiếm - phù hợp để ở và đầu tưLợi...
      Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sp rất đáng để cân nhắc.Thông tin miếng đất: DT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 225 m2 12,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MT  – CHỈ 2 tỉ 8Vị trí: Ngay ngã 4 Trương Hán Siêu, xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 225 mét vuông (Full thổ cư).Tiềm...
      xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...

      Sở hữu ngay miếng đất 415 m2, hướng Đông tại Thị trấn Di Linh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 415 m2 6,51 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay trung tâm TT Di Linh, MT đường Phan Huy Chú, view Hồ Tây cực chill, đất bằng đẹp dễ xây dựng nghỉ dưỡng hay đầu tư...
      Đường Phan Huy Chú, Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 86,5 m2 tại Xã Nhân Thắng - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 86,5 m2 23,7 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP TẠI NHÂN THẮNG – BẮC NINH – GẦN QL17 | GIÁ HƠN 2 tỉ 🔥📍 Vị trí: Ngụ – Nhân Thắng – Bắc Ninh📐 DT 86.5m2 – MT hơn 6m cực thoáng, xây nhà rất...
      Ngụ, Xã Nhân Thắng, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một mảnh đất vừa túi tiền, vị trí thuận lợi để an cư hoặc đầu tư sinh lời? Cơ hội này cực kỳ hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây! 🎯...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.