Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2 tại Đường Trần Phú - Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 51 tỷ

      51 tỷ 2 m2 25500 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT vị trí đẹp tại đường Trần Phú, P. Lộc Tiến, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.- Vị trí: Góc 2 MT đường Trần Phú, P. Lộc Tiến, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất 289 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 289 m2 32,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Trịnh Hoài Đức, P. 11 Đà Lạt.DT: 289 mét vuông.MT: 10m hậu nở sinh tài lộc.Hướng: hướng Đông Nam.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 291 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 291 m2 73,89 triệu/m2
      miếng đất xây dựng căn biệt thự đường Yersin, P10, Đà Lạt. Mới mở đường đi bộ ra hẻm xe hơi 750m, chỉ mất 7 ph đi bộ.- DT: 291m2 (14m*21,5m), hậu 13m.-...
      Đường Yersin, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Đất đẹp - giá siêu mềm - cần bán ngay miếng đất vị trí đắc địa tại xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng.DT: 100 mét vuông. Full thổ cư.giá: 650 tr (Bao...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất 176 m2, mặt tiền 8m tại Quảng Trạch - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 176 m2
      Bán đất đường 36m huyện mới Quảng Trạch.Khu Nguyễn Bỉnh Khiêm.DT 8x22m (176m2).Tây Nam.Giá 1 tỉ vài trăm tr.Bán lô góc 2 MT đường 36m huyện mới Quảng...
      Xã Quảng Phương, Quảng Trạch, Quảng Bình

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 980 tr

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Đất gần biển Quất Lâm.- bìa đỏ lâu dài sẵn sàng, nền thổ cư. pháp lí an toàn - Uy tín.- giá cực rẻ so với các vùng gần biển của các tỉnh thành khác....
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay mảnh đất 241 m2, mặt tiền 12m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 241 m2 9,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ô đất ngay cạnh dự án Thanh Thuỷ cắt lỗ 800tr, giá 1x/m2 call ngay 0975 208 ***.Full khoáng nóng 100 phần trăm, 2 MT thuận tiện KD...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 276 m2, mặt tiền 7m tại Yên Lập - Phú Thọ, giá 320 triệu

      320 triệu 276 m2 1,16 triệu/m2
      miếng đất tuyệt đẹp ở Khu Đình, Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ.- DT: 276 mét vuông, 7m mặt, hậu 7,5m có 100 mét vuông đất ở.- Sẵn cổng bờ bao 4...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Yên Lập - Phú Thọ, giá 380 triệu

      380 triệu 0 m2
      - mảnh đất nghỉ dưỡng view cực đỉnh, vị trí quá đẹp có 1 0 2.- DT: 793.8m2, MT 9 mét, có 70m2 đất ở,- Đ/c: Khu Thiện 2, Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ (nơi đã...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Bán gấp mảnh đất 235 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Tuy An - Phú Yên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 235 m2 28,94 triệu/m2
      MT đường sát biển.DT trên sổ: 10 * 22 (235m2 full thổ cư).DTSD: 350m2.Hướng: hướng Đông Nam.- Gần chùa Thanh Lương.- Đối diện Hòn Chùa.- Đã làm kè sát ...
      Xã An Chấn, Tuy An, Phú Yên
      A
      Phạm Ngọc Trường An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Chỉ từ 850 tr sở hữu ngay miếng đất sát biển bãi tắm Quất Lâm mới ngay cạnh dự án Flamingo.Với Flamingo đằng sau, 2 bãi tắm mới 1 và 2 ngay trước mặt.Quy...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán đất 700 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Xã Hòa Thịnh - Tây Hòa - Phú Yên, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 700 m2 1,5 triệu/m2
      Vị trí đất nằm tại Thôn Mỹ Hòa - Xã Hòa Thịnh - Tây Hòa.DT: 700 mét vuông vuông vắn (400  mét vuông đất ở).Giá: 1 tỉ 050 tr bao thuế phí.Phù...
      Thôn Mỹ Hòa, Xã Hòa Thịnh, Tây Hòa, Phú Yên

      Cần bán mảnh đất 151 m2 tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 151 m2 19,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất 151  mét vuông oto đỗ tận cổng quay đầu đc. Giá chỉ 19tr/ mét vuông gần ngay Wyndham Lyn Time Thanh thủy do có chút việc...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nền đất 85 m2 tại Xã Giao Châu - Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      Xã Giao Châu, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ, cần bán mảnh đất như sau:- mảnh đất nằm ngay KĐT Xuân Thành, TP Ninh Bình.- DT: 5 x 18,5m.- Hướng: Nam ghé Đông.- Mặt đường: 5m.- Vị trí...
      Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 23m tại Xã Yên Lương - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Sở hữu ngay 4 mảnh đất mặt đường QL70B, (đã bao sang tên, đã có bờ bao), khu chợ Hương Cần sầm uất.- DT: 512.5m2: 23 mét mặt đường QL 70B, đất full thổ...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Yên Lương, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Sở hữu ngay đất 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 51 m2 25,5 triệu/m2
      Bán đất Hưng Dũng vừa tiền - đường thông ô tô tránh nhau.DT: 51 mét vuông.MT: 5.63m.Tây Bắc.Đường thông hơn 5m trước đất.Vị trí trung tâm TP, giá...
      Phường Hưng Dũng, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng lô đất nền 151 m2, hướng Đông - Nam tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 151 m2 14,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ô đất 151m2 full khoáng nóng 100 phần trăm giá cắt lỗ 1X/m2 liên hệ ngay 0975 208 ***a.Cách dự án Wyndham Lynn Times Thanh Thuỷ...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!