Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 1.468 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      🛑 Sở hữu ngay nền đất đẹp tại trung tâm KĐT Hòa Xuân – nơi hạ tầng phát triển đồng bộ và giá trị tăng trưởng bền vững từng ngày! 📍 Vị trí: Đường Bùi...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 4040 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 4040 m2 2,36 triệu/m2
      - DT: 4040m² ( Ngang khoảng80m) lô góc 2 MT.- Diện tich : 4040 m² , QH Full thổ cư . - Giá : 9,5tỉ có thỏa thuận,- pháp lí : Sẵn 4 sổ riêng từng lô.-...
      Xã Tà Nung, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 543 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 543 m2 18,42 triệu/m2
      Đất Định Hoà , Thủ Dầu Một , Bình DươngDT: 542,6  mét vuông. Ngang: 11 x 50 ( 200 thổ cư )sổ hồng riêng riêngĐất đang để trống gần QL 13, đường Mỹ...
      Đường DX 080, Phường Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 98,70999908447266 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 98,71 m2 85 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 10, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài Gòn (Mới)Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM (Cũ)📐 DT: 98.71 mét vuông (ngang 4m –...
      Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 123 m2, hướng Tây-Bắc tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 123 m2 80 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 8, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài GònSố 8, Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí📐 DT: 123 mét vuông (ngang 6.5m – dài 20m)🏡...

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      40m đất Phúc Lợi - MT 5m - 1 nhà ra phố - đủ mọi tiện ích✔️ MT = hậu = 5m✔️ mảnh này cách 1 nhà, tầm 10m là ra oto tránh, trục chính ngõ 201 Phúc Lợi✔️ Cách...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 2 tuần trước

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 100 m2 78,5 triệu/m2
      🚨🏘️ ĐẤT KHU TĐC PHƯỚC THIỆN 100 mét vuông, GIÁ 7.x.X tỉ KHU BÀN CỜ SÁT CỖNG vin Q9, VĐ3⏰ 📍 Vị Trí : Đường 11A Khu TĐC, sát trục 9A Khu vực...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 1030 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 1030 m2 7 triệu/m2
      THÔNG TIN nền đất - DT: 1.030  mét vuông, Trong đó có 395 mét vuông nền thổ cư. Hướng phong thủy cực tốt - MT 10m đẹp, không dính...
      Phường 7, Thành phố Tân An, Long An

      Cần bán nhanh lô đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      64m yên phúc biên giang P. chương mỹ vị tri KD cách ql6 100m giá 9tỉ có thỏa thuận nhẹ liên lạc 0982996211/p>
      Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 10600 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10600 m2 0,76 triệu/m2
      - DT: 10.600m².- Vị trí: Cách chợ Láng Dài 1.5 kilomet. KDC đông, an ninh đảm bảo.- Đường nhựa rộng.- Thích hợp: Làm trang trại, kho bãi, phân lô...
      Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất 136 m2, hướng Tây-Nam tại An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8,19 tỷ

      8.19 tỷ 136 m2 60,23 triệu/m2
      sang nhượng lô góc đường Vĩnh Tiến 1 - Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân- DT: 136,5m²  ngang 5,45m nở hậu vuông vức- Hướng: hướng Tây Nam- Vị trí đẹp k...
      Đường Vĩnh Tiến 1, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất 74 m2, hướng Tây-Nam tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      - Hiện trạng là nhà 2 tầng vẫn đang sử dụng- Gần đại học Công Nghiệp, Metro Nhổn, QL32, hàng xóm dự án xanh Green Planet - bìa đỏ đẹp, pháp lí...
      Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 274,79998779296875 m2 tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 274,8 m2 29,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh mảnh đất đẹp MT hẻm chính đường Trịnh Hoài Đức P. 11 củ nay là P. Xuân Trường Đà Lạt.- DT 274,8m² trong đó có 200m² đất xây dựng.-...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 632 m2, hướng Đông-Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 632 m2 11,87 triệu/m2
      ❌Lô hẻm đường bình chuẩn 67 đường xe tải 5 tấn thích hợp xây kho , nhà vườn-DT : 15 x 42 tổng 632m thổ cư 300m✅giá 7tỷ500 còn thỏa thuận
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 432 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 432 m2 17,37 triệu/m2
      Bán đất đường Bình Nhâm 30 ✨🏡 Xây căn biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng👉 Ngang 10m - ODT 100m2👉 Cách SG chỉ 15 kilomet xung quanh đầy đủ tiện ích như...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 360 m2, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 360 m2 27,78 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT DT743--Vị trí:. Cách chợ Phú Phong 100m. P. Bình Chuẩn Tp Thuận An--DT : 360m₂ trong đó có 150m Thổ Cư--Nhà đang cho thuê✅ Giá :  1️⃣0️⃣tỉ (...
      Đường ĐT 734, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.