Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      nền đất đẹp ngay trung tâm, 5x20 Full thổ cư. Giá 450trVị trí: Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây NinhDT: 5x20 Full thổ cư.+ Đất nằm ngay trung tâm hành chính xã...
      Đường 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Châu Thành - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Tôi chính chủ cần bán 150m2 đất MT nhựa hiện hữu 12m cách trường cấp 1 Hòa Hội 500m. Nằm trong KDC đông đúc, gần trường chợ, sổ hồng riêng sẵn công...
      Đường ĐT 781, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng mảnh đất hướng Đông - Bắc tại Phường Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán đất phân lô ở khu sân bóng Thẩm Gia Cao Xanh, P. Cao Xanh, Hạ Long:DT: 81.6m2, MT: 6m. Hướng: hướng Đông Bắc ven biển.Vị trí: Gần Chợ Sato,...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 300 m2 tại Xã Hoàng Tân - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      Bán đất xã đảo Hoàng Tân, TX Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh.Đất quy hoạch đầm Cành Chẽ, Xóm Máng, Tân Thành Hoàng Tân.giá 12 tr/ mét vuông, DT...
      Đường Hoàng Tân, Xã Hoàng Tân, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 635 tr

      635 triệu 0 m2
      - Chính chủ cần bán lô đất KDC Phước Chánh, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh, cư dân đông đúc gần chợ, UB xã, trạm y tế, trường học, xung quanh tiện ích...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 29 m2 tại Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 29 m2 586,21 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT đường nhựa Cẩm An - Láng Cát xã Cẩm Giang huyện Gò Dầu Tây Ninh, tổng DT 2,9ha (ngang 100m dài 290m) giá 17 tỉ.liên hệ ngay: 0909...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay miếng đất 160 m2 tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Tôi có lô đất muốn sang nhượng lại, DT gần 16 mẫu tại Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh.đc: Ấp Hòa Hợp, Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu Thành, Tỉnh...
      Ấp Hòa Hợp, Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 200 triệu

      200 triệu 150 m2 1,34 triệu/m2
      miếng đất có DT 150 mét vuông, ngang 5 dài 20, chỉ cần ~ 200 tr là đã có thể sở hữu.
      Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 380 triệu

      380 triệu 150 m2 2,54 triệu/m2
      380tr. Đất 100 phần trăm thổ cư.MT đường nhựa thông HL23, Hòa Hội - Châu Thành..Ngang 5m, dài 30m, nền thổ cư.5 ph chạy xe tới thị trấn châu...
      Đường Cầu Gò Chai, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      MT đường nhựa liên xã. 5x30m, full hết thổ cư. Giá chỉ 650 tr.đc đất: 782 Phước Bình, Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x30m thổ cư hết đất.Tiện ích:+ MT...
      Đường 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thái Bình - Thái Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 50 mét vuông ĐẤT SỔ RIÊNG MT DƯỜNG LỚN TRUNG TÂM THÁI BÌNHDt: 50m2 full thổ cư. Vị trí đắc địa, giáp khu C đô thị Vũ Phúc, KDC sầm uất,...
      Đường Phan Bá Vành, Xã Vũ Phúc, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất TT Tây Ninh giá mềm cho a/c.Đất thuộc P3, Tây Ninh.Nằm MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, gần sân vận động Tây Ninh, BV đa khoa, thích hợp để mua về KD...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán gấp miếng đất 120 mét vuông, ĐÃ SẴN SỔ sang tên ngay. Nằm ngay nút lên cao tốc BẮC - NAM, hạ tầng cảnh quan hoàn thiện. Cách TP Thanh...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành Minh - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 145 tr

      145 triệu 100 m2 1,45 triệu/m2
      Cần bán 7 lô liên kế tại: Thành Minh / Thạch Thành: DT 5 * 20m full thổ cư.Vị trí ngay KDC / Cách UB / trường Tiểu học - 2 - chợ chỉ 1 kilomet /...
      Đường Tỉnh lộ 516, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay mảnh đất 89 m2 tại Đường Thiên Thai - An Tây - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 89 m2 20,12 triệu/m2
      90m2 đất 2 MT Thiên Thai An Tây Huế chỉ 1,79 tỉ.- Vị trí cách trung tâm TP chỉ 10p đi xe.- Đất nằm ở KDC đông đúc, thoáng mát, sạch sẽ, giao thông đi lại...
      Đường Thiên Thai, Phường An Tây, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất 120m2, đã sẵn sổ sang tên ngay. Nằm ngay nút lên cao tốc Bắc - Nam, hạ tầng cảnh quan hoàn thiện. Cách TP Thanh Hóa chỉ 10p đi...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất 158 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 399 triệu

      399 triệu 158 m2 2,53 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT nhựa Gò Táo, gần kênh 2 Chà, sát vách nhà dân, cư dân qua lại đông đúc, không mồ mả, không lỗi phong thuỷ, Đông Nam, nền cao, tiện xây...
      Xã Tân Đông, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán đất 7 m2 tại Xã Phong Thạnh - Cầu Kè - Trà Vinh, giá 180 triệu

      180 triệu 7 m2 25,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh 7 công ruộng cặp kênh.đc ấp 1, xã Phong Thạnh, huyện Cầu Kè, tỉnh Trà Vinh.L/H chính chủ xem đất giá cả còn thỏa thuận với nhau.
      Xã Phong Thạnh, Cầu Kè, Trà Vinh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!