Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.798 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán đất 1000 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1000 m2 13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Liên ấp 2–3A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh 📍 Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc...
      Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 292 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 292 m2 54,11 triệu/m2
      sang nhượng nền đất VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING chung cư DỊCH VỤ – DÒNG TIỀN CAODT: 292m²MT rộng: 12mHậu nở 15m cực đẹpCó ngõ sau nhà, ~ không thoáng 2mThế...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50m² đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM, xây dựng 7 tầng .Giá...
      no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 186 m2, hướng Tây tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 17 tỷ

      17 tỷ 186 m2 91,4 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu miếng đất có MT rộng nhất trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng. Vị trí "kim cương" phù hợp mọi loại hình KD quy mô lớn.- DT:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh nền đất 214 m2, hướng Tây-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 214 m2 50,47 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 17 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 214  mét vuông(7x32) . Cách đường số 17 chỉ 100 mét hơn....
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 3490 m2, hướng Nam tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 3490 m2 3,44 triệu/m2
      Có những miếng đất không dành cho số đông, chỉ dành cho những tâm hồn đang tìm kiếm sự bình yên tuyệt đối. Gia đình cần nhượng lại tâm huyết tại khu vực...
      Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 140 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      140 mét vuông đất Phúc Lợi - nở hậu - oto - gần hồ - cạnh trường học - sẵn dòng tiền✔ ngõ oto thông thoáng✔ Nở hậu tài lộc✔ cách hồ điều hòa, trường...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 256 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 256 m2 56,65 triệu/m2
      🔥 MT BẠCH ĐẰNG – LÕI TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG 🔥📍 Đường Bạch Đằng – Dương Đông – Phú Quốc ✅ Vị trí trung tâm – thuận tiện ở & KD ✅ Gần chợ Dương Đông –...
      Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 13000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 13000 m2 1,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT QL26,giáp ranh ủy ban nhân dân xã Ninh Tây , TX NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000 mét vuông ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Tây, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 230 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 230 m2 66,09 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, TP.HCM - Huyện Hóc Môn, TP.HCM cũ, BĐS đất nền này có DT 230 mét vuông, lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 10662 m2 tại Đường 1 - Kim Long - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 10662 m2 1,27 triệu/m2
      VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN- Nằm tại Kim Long, Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu, tiềm năng tăng giá cao.- Cách TTTM chỉ 3 kilomet, gần trường học, cư ...
      Đường 1, Xã Kim Long, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-author-role="assistant">Chỉ Còn 1 Mãnh Duy Nhất Hẻm ô tô CHỉ Hơn 3 tỉDT : 4x18kết cấu : Xây Dựng Tự Do ( 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp lô đất 72 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.