Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu mảnh đất 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt KD 67m2 MT 5m tại đường Vũ Văn Cẩn nối dài đối diện KĐT Phố Nối Mới, cách 300m là UB P. Bần, trường THPT Mỹ Hào.Quý khách liên hệ ...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán ngay mảnh đất 260 m2 tại Xã Hùng An - Kim Động - Hưng Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 260 m2 5,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.- Cắt lỗ 400tr cho khách thiện trí mua.- Lô 260m2 đất full thổ cư.- Đường 4m oto vào thoải mái.- Thích hợp mua để ở.- Cách UB xã, trường...
      Xã Hùng An, Kim Động, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hải - Văn Lâm - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Ra hàng 1 lô duy nhất giá siêu mềm. Giãn dân Minh Hải 90m2, hạ tầng đồng bộ kết nối các khu công nghiệp thuận tiện Phố Nối A.DT: 90m2.Đường 15,5m cả vỉa...
      Xã Minh Hải, Văn Lâm, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất 500 m2 tại Xã Tân Việt - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 500 m2 8,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất mặt đường Thôn Giã Cầu, xã Tân Việt, Huyện Yên Mỹ có DT 500m2 MT 8m đã có nhà 1 tầng mái bằng 120m. sân vườn, vị trí cư dân...
      Thôn Giã Cầu, Đường 200, Xã Tân Việt, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng miếng đất 75 m2, mặt tiền 6m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Bán đất KĐT Phía Bắc Nha Trang đường 25m chỉ hơn 1TY.- DT 75m2 - 84m2 ngang 6m.- Đường lớn 12m - 25m.- Cách TTTP Nha Trang 5 kilomet.- NH cho vay đến...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 965 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 965 m2 2,7 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất Thôn Đảnh Thạnh, Diên Lộc. Ngang 20.8 dài 47 (nở hậu).DT 965 mét vuông với 60 mét vuông thổ cư.hotline ngay để đc tư vấn.
      Thôn Đảnh Thạnh, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán đất Đường Cao Văn Bé, P. Vĩnh Phước, Nha Trang.- Dt: 100 mét vuông (ngang 7m).- Hướng Bắc.- Đường bê tông 7m.- KDC ổn định, an ninh đảm bảo.-...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 14m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất dân cắt bán Suối Tiên - Diên Khánh.- DT: 500 m2.- Ngang 14,5 m.- Quy hoạch full thổ cư.- giá: 2,5 tr/m2.- Đường bê tông hiện trạng rộng 5m, thông...
      Đường Liên Xã, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 250 m2, mặt tiền 7m tại Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 540 tr

      540 triệu 250 m2 2,16 triệu/m2
      Siêu phẩm vườn bưởi Khánh Nam, có thổ cư - giá chỉ từ 475 tr.------------------------ Vị trí: MT đường Tỉnh lộ 8B, Khánh Nam, Khánh Vĩnh.- pháp lí: SHR sở...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Phố Lương Định Của - Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Bán lô góc 2 MT Lương Đình Của, Vĩnh Trung.Vị trí gần trường học, gần nhà thờ Bình Cang phù hợp xây nhà ở và KD buôn bán.DT 63,5 mét vuông thổ cư...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nhật Linh Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 760 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 760 m2 11,32 triệu/m2
      760m2 Cam Hải Tây - Cam Lâm - Gần Đầm Thủy Triều.-------Lợi thế:Sát cư dân, sát trường học và sát các tiện ích thiết yếu.Đất nằm gần trục đường nhựa Ven...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 192 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 192 m2 78,13 triệu/m2
      nền đất MT đường Trương Định DT lớn 192 mét vuông chỉ 15 tỉ.- DT: 192 mét vuông, ngang 7.7m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường oto 11m oto đi vô...
      Đường Trương Định, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 300 m2 2,5 triệu/m2
      Theo quy hoạch vân phong đất nằm MT đường rộng 26m.DT: Ngang 12m dài 25m có 120 mét vuông thổ cư.đc: Thôn Phú Gia, xã Ninh An.Hiện trạng đường đất, xe...
      Thôn Phú Gia, Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 246 m2 tại Đường Đống Đa - Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 680 tr

      680 triệu 246 m2 2,77 triệu/m2
      Vị trí: Đống Đa - Ninh Sim.DT: 246 mét vuông, sau QH full thổ.Đường oto quy hoạch 10m.Đất nằm KDC đông đúc, cách chợ Dục Mỹ, 800m, cách trường học, uỷ...
      Đống Đa, Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 2 m2, mặt tiền 75m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 42 tr

      42 triệu 2 m2 21 triệu/m2
      Cần bán nền đất DT hơn 1500m2 ngang 75m.Đảo Trí Nguyên Nha Trang.Hiện trạng gần 150m2 odt.View nhìn toàn TP Nha Trang.Nhìn sang bên đất liền là khu bến...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 84 m2 13,1 triệu/m2
      Bán nền đất khu dân cư Hòn Thơm, Vĩnh Ngọc.- DT 84 mét vuông ngang 6m (thổ cư 72 mét vuông).- Cách biển 1.5 kilomet, cách cầu gỗ Phước...
      Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 780 m2, mặt tiền 15m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 780 m2 0,65 triệu/m2
      Bán hai nền đất nền quy hoạch thổ cư xã Ninh Bình huyện Ninh Hoà tỉnh Khánh Hoà.Gần cao tốc Bắc Nam.Đường oto.SHR chính chủ.Hỗ trợ pháp lí đăng ký thổ...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 69 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Hạ 4.2 tỉ, chỉ còn 3.6 tỉ, miếng đất hẻm ô tô Nguyễn Đình Chiểu ngay ĐH Nha Trang, sát biển.- DT: 69 mét vuông (ngang 5m).- Đường ô tô 5m, ra bãi...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!