Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 6 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 6 m2
      Bán mảnh đất MT đường liên huyện hồng Thái Bắc Bình 5987m2 - gia tốt- đc quy hoạch mặt đường cắt ngang-Đã có trong dự thảo làm đường liên huyện nối xã Hồng...
      Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      BÁN mảnh đất MT LIÊN HUYỆN HỒNG THÁI BẮC BÌNH -1788m2- đc quy hoạch mặt đường cắt ngang-Đã có trong dự thảo làm đường liên huyện nối xã Hồng Thái và sân...
      Đường 715, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 100 m2 113 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu rộng rãi, yên tĩnh, đối diện công viên cây xanh thoáng mát, KDC Tên Lửa đông đúc, sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện, khu vực...
      Đường Số 30, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tư - 7 - Bến Tre - Bến Tre, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cần vốn gấp bán mảnh đất nằm MT đường Nguyễn Văn Tư, P. 7, Tp. Bến Tre. Cách vòng xoay Mỹ Hóa 300m.- Giá: 450 tr (bao mọi chi phí).- DT: 120 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Tư, Phường 7, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 45m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Mình là môi giới đc khách ký gửi nền đất thổ cư có SHR, DT 100m2 ở xã Bình Sơn huyện Long Thành Đồng Nai.Do dịp cuối năm nên chú ấy cần thanh lý gấp để lấy...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng đất 2 m2 tại Đường Hùng Vương - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 2 m2 16500 triệu/m2
      Cần bán lô đất vuông đẹp MT đường Hùng VươngDT: 29m x 65mTổng DT: 1886 mét vuông, hiện tại có 250m thổ cưVị trí ngay KDC hiện hữuHiện trạng: đất...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh, chỉ 800tr là mua đc lô 100m - Nằm đối diện khu Logistic sân bay- Vị trí gần Sân Bay Quốc Tế Long Thành- Vị trí cực kì thuận lợi để...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 690 tr

      690 triệu 120 m2 5,75 triệu/m2
      Cuối năm kẹt tiền bán ngay đất đường Lý Thường Kiệt, P. 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 6x20=120m, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng, xây dựng tự do.giá cực...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán gấp miếng đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất sổ riêng ngay đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa.- Cách Big C Tân Phong 1 kilomet.- Cách đường Nguyễn Aí Quốc 120m,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 27m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 500 m2
      Chủ cần tiền bán nhanh miếng đất 3 MT tại Quang Tiến TP Hòa Bình. MT 27mTổng DT 500 mét vuông trong đó có 100m đất ở còn lại đất vườn. Lô góc vuông...
      Xã Quang Tiến, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 74 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ bán mảnh đất thôn Phù Bãi - xã Thắng Lợi - Huyện Văn Giang - Tỉnh Hưng Yên!DT 74m2 ,MT 6.7m Giá chỉ nhỉnh hơn 1tỷCách đường nhựa trục chính...
      Đường ĐT 377, Xã Thắng Lợi, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      1000m2 ngang 25m ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt đường bê tông 7m giá 650 tr (không trung gian). call ngay 0778 495 ***
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất 191 m2, hướng Tây tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 191 m2 104,72 triệu/m2
      Bán miếng đất dân MT đường Thích Quảng Đức (đoạn Hà Quang 1) - có sổ hồng riêng.- Tổng DT trên sổ là 191 mét vuông - ngang 13m (DT thực 216m).-...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 201 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 201 m2 9,96 triệu/m2
      - DT 201 mét vuông full đất ở đô thị. MT hơn 10,5m. Nở hậu 13m siêu đẹp.- Vị trí đắc địa giữa KDL Thanh Thuỷ Resort. Thế đất dương, MT cực thoáng nhìn...
      Thị trấn Thanh Thủy, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 550 triệu

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      - miếng đất kích thước 10x25m vuông vức. Lô góc 2 MT cực đẹp.- Khu vực đông cư dân, gần chợ, trường học, UB...- Giao thông thuận tiện :Cách Cầu Đồng...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh đất 110 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 110 m2 59,55 triệu/m2
      + Đất nằm vị trí đẹp, phù hợp đầu tư, xây nhà nghỉ, hotel, tòa nhà văn phòng,+ Khu vực Trung tâm Kim Chung ph mốt ra đường Võ Văn Kiệt, gần KCN Bắc Thăng...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Quất Động - Thường Tín - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 1 m2 21000 triệu/m2
      + Đất đấu giá Quất Động 1000 mét vuông.+ Sổ vuông đẹp sẵn 10 thửa.+ Đường container đỗ cửa.+ Sát khu công nghiệp Quất Động.+ gọi ngay Long bất ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quất Động, Thường Tín, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 229 m2 tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 229 m2 52,41 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất từ ông bà để lại nên bán ngay xoay công việc cuối nămDT 12,6x18 full thổ cư 229,4m2Tiện xây phòng trọ, căn hộ chung cư dich vụ,...
      Đường Tân Thới Hiệp 6, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!