Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Mỹ Lương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      Có lẽ khó có thể gặp đc lô có MT 63m chiều sâu hợp lý 27m *** nền đất lằm trong khu vực cư dân đám bảo không có quy hoạch gì *** các tiện ích như trường...
      Đường 21A, Xã Mỹ Lương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 240 m2 tại Ea Tam - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 240 m2 9,8 triệu/m2
      Cần bán nền đất hẻm cấp 1 đường Nay Thông thuộc P. Ea Tam, TP BMT.Hẻm bê tông rộng 5m, cách đường Nay Thông chỉ 60m, cách Lê Duẩn chỉ 400m.KDC đông đúc,...
      Đường Nay Thông, Phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất tại Đường Hùng Vương - Tân Lập - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      mảnh đất nằm ngay trung tâm phố thuộc hẻm 399E Hùng Vương.Hẻm oto 5 mét.Gần siêu thị co.opmart, BV vùng, đi thẳng một đường là đến Ngã 6 trung tâm.- DT: 5...
      Hẻm 399E, Đường Hùng Vương, Phường Tân Lập, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Hồng - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 390 triệu

      390 triệu 175 m2 2,23 triệu/m2
      Mở bảng hàng đất Điện Hồng - Điện Bàn.+ Nằm nay khu trung tâm Điện Hồng khu gần chợ Lạc Thành.+ Đường xá cân cư đông đúc, sạch sẽ cách đường chính vào...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh miếng đất 125 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 611 tr

      611 triệu 125 m2 4,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Lê Văn Nghề, xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang.- GIÁ 611TR/125m² - Nằm trong trung tâm hành chính, KDC hiện hữu đông đúc, đầy đủ tiện ích...
      Đường Lê Văn Nghề, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất 105 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 triệu

      650 triệu 105 m2 6,2 triệu/m2
      * Chính chủ ngộp NH bán nhanh nền đất nằm trên Nguyễn Công Bình - Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang.- Giá 650tr/105m2- Gần trường Trung học phổ thông...
      Đường Nguyễn Công Bình, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 240 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 240 m2 50 triệu/m2
      Bán đất Lô góc Mặt vịnh Bái Tử Long, VIP, view trực diện vịnh và công viên.Lô góc đường bao biển và đường đôi đường 32m và 26m.Ngay KĐT Thống nhất thị Trấn...
      Đường 58, Thị trấn Cái Rồng, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất sổ riêng mặt tiền 47m, hướng Đông - Nam tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      MT 47m, đất vuông vứcĐường betong rộng, oto đến tận nơiThế đất ôm đường rộng, chiều sâu vừa phải (~40m)Hướng hướng Đông NamLiên kết vùng:nền đất tọa lạc...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 441 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mỹ Tân - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 441 m2 2,7 triệu/m2
      Bán ra đất thổ cư kế bên chợ Bình Trị - quá xá rẻ.Đất trực thuộc tại đường Mai Văn Khải, Mỹ Tân, TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp.- Cách chợ Bình Trị 400m. Tuyến...
      Đường Mai Văn Khải, Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu lô đất sổ riêng 189 m2 tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 189 m2 89,95 triệu/m2
      Cam Lâm - ngay trái tim KĐT mới Cam Lâm - mảnh đất tái định cư 2 MT, giáp mặt biển - KDC ổn định 100 phần trăm- DT: 189 mét vuông - lô góc 2 MT...
      Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 36m, hướng Bắc tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Bán ra 8 công hơn đất ruộng tại xã Nhị Mỹ, Huyện Cao Lãnh.- Vị trí rạch Mương Trâu Mười Cồ.MT 36m dài 181m, tổng DT lên đến 8507,7m2.Hướng Bắc.- Đất lúa 3...
      Xã Nhị Mỹ, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ân Thi - Hưng Yên, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 100 m2 16,3 triệu/m2
      Em có trúng một lô đấu giá tại Quảng Lãng Ân Thi, Hưng Yên. Không có nhu cầu sử dụng lên em muốn nhượng lại cho bác nào có nhu cầu.- LK 09 DT 100 mét ...
      Xã Quảng Lãng, Ân Thi, Hưng Yên

      Bán nhanh mảnh đất 351 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tây Sơn - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 351 m2 21,37 triệu/m2
      MT đường Tây Sơn - P. 2 - Tp. Bảo Lộc.Lô góc 3 MT đường (MT chính Tây Sơn 13,5m, 2 MT hẻm oto).DT 351 mét vuông đất ở đô thị. Vị trí trung tâm lòng TP...
      Đường Tây Sơn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 45 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      4,5 mẫu đang trồng sầu riêng ở Tân Châu - Tây Ninh, chủ bán 4,5 mẫu (ha) đang trồng cây sầu riêng, chủ bán 5,5 tỉ còn thỏa thuận nhẹ, vay bank 3, ty5 rồi,...
      Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      nền đất vuông đẹp tại Trung Thành, vô cùng tiện lợi, ở sướng.Trung tâm của khu vực Thanh Xuyên.Đi bộ vài bước chân ra trung tâm chợ, gần cây xăng, ngay...
      Phường Trung Thành, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Tân Hạnh - Long Hồ - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền thổ cư khu Kim Cương, Long Hồ, Vĩnh Long.Quý khách có nhu cầu gọi ngay em/Kiều.DT 202,7 mét vuông thổ cư, ngang 5m*dài 40,5m, hướng chính...
      Xã Tân Hạnh, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán đất tại Xã Đông Bình - Bình Minh - Vĩnh Long, giá 380 triệu

      380 triệu 0 m2
      Bán đất giáp đường Huyện 53, Bình Minh, Vĩnh Long.Quý khách có nhu cầu contact/zalo em/Kiều.- DT: 99,3m2 full thổ cư, ngang 4m* dài 25m.Giá 380 tr, thuế ai...
      Xã Đông Bình, Bình Minh, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 506 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh, giá 396 triệu