Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán đất 5 m2, mặt tiền 60m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 5 m2 90 triệu/m2
      Đất xã Hoà Thắng, cây lâu 5, ngay đường liên huyện 24m kết nối sân bay giá 450 tr.- DT 4.743m2 MT 60m đường trên sổ 8m.- oto vào tận lô.- Cách đường nhựa DT...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 124 m2 9,68 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất tại đường Bàu Tre, xã Tân An Hội, Củ Chi.Gần BV đa khoa Củ Chi.DT: 124 mét vuông full thổ cư. (5X25m).cư dân dông đúc,...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 30m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Bán đất hướng ra Tân Tạo chợ Đệm, ra BV Nhi Đồng 3 chỉ 10p.- sổ hồng.- Đường oto 8m.- DT 75m.- Vị trí: Cách đường Trần Văn Giàu tầm 500m đối diện đường Lê...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 418 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 418 m2 16,99 triệu/m2
      Cần tiền bán nền đất 418m2 hẻm 53 đường Số 8, P. Trường Thạnh, Q. 9.- DT đất 418m2.- Đường lớn, xe tải tránh nhau.- SHR chính chủ sang tên ngay.- giá 7.1...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 480 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 480 m2 5,42 triệu/m2
      Đất đẹp MT đường Ba Sa, xã Phước Hiệp, Củ Chi.Đường nhựa 12m sát KDC.DT 480m2 20x24m cây lâu năm.Giá đẹp 2.6 tỉ tl.
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 114 m2, mặt tiền 25m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 735 triệu

      735 triệu 114 m2 6,45 triệu/m2
      Bán lỗ 270tr đất thổ ngay chợ Đông Thạnh.- sổ hồng.- Đường oto.- DT: 114m (5 x 22m).- Vị trí cách ủy ban nhân dân xã Đông Thạnh tầm 5 ph đi xe.- Nằm...
      Đường Đông Thạnh 3, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 116 m2, mặt tiền 25m tại TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 116 m2 7,16 triệu/m2
      Đất thổ 116m, bán nhanh chốt nhanh trong ngày đường Hoàng Phan Thái, cách MT 20m.- Đất sổ hồng, thổ cư xây dựng tự do không theo mẫu, mua sang tên ngay.-...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nền đất đẹp, giá rẻ - MT đường xe tải - liên hệ ngay: 0917 689 ***- Gần phở Huỳnh Trâm.- Đường xe tải 9m.- Kế khu dân cư Hồng Long.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 999 triệu

      999 triệu 100 m2 9,99 triệu/m2
      * Thanh lý gấp nền đất nằm trên đường Trần Văn Giàu - An Lạc A - Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh.- Giá 999tr/100m2 - Sát bên KCN Tân Tạo, KDC Hai...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất 105 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 643 tr

      643 triệu 105 m2 6,13 triệu/m2
      *Thanh lý nhanh mảnh đất nằm trên đường An Thới Đông - Xã An Thới Đông - Huyện Cần Giờ - HCM.- Giá 643tr/105 mét vuông (không phát sinh thêm chi...
      Đường An Thới Đông, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 342 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,26 tỷ

      10.26 tỷ 342 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp mấy nền đất KDC Long Trường, đường Lã Xuân Oai.- Lô 342m2 đối diện công viên, giá 30tr/m2.- Lô 578m2 đường 20m, giá 25tr/m2.- Lô 5x22m2 đường...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà vườn 1210m2 (có 200m2 thổ cư)gần hồ Trị An thuộc La Ngà, Định Quán, Đồng Nai.- Đất nằm ngay trung tâm La Ngà, cách QL 20 chỉ...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 135 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 135 m2 6,67 triệu/m2
      Ấp 2 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An.KV giáp ranh thị trấn Đức Hòa.Mt đường bê tông 5m - đường Liên xã - khu dân cư đông đúc.Dt: 5 x 27 (nở hậu 7m). Đất...
      Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Hot. bán gấp nền đất 130.82 mét vuông SRXD 2 MT đường trung tâm P9, cách Hồ Xuân Hương 100m giá sốc 10,5 tỉ.Thông tin chi tiết nền đất.- Vị trí: MT...
      Đường Trạng Trình, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp đất MT Trần Thánh Tông ngay ngã tư Khúc Hạo, 100 mét vuông, ngang 5m chỉ 4.85 tỉ.liên hệ ngay Tú: 0931 923 ***- mảnh đất nằm vị...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 730 triệu

      730 triệu 123 m2 5,94 triệu/m2
      - SHR.- Đường oto quay đầu.- DT: 123m.- Vị trí: Cách QL 1A tầm 700m, đường Nguyễn Văn Nhâm 20m.- cư dân đông đúc liên kế chợ Bến Lức, CoopMart Bến Lức.-...
      Đường Nguyễn Văn Nhâm, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh miếng đất 125 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 125 m2 9,2 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất kiệt bê tông gần uỷ ban xã Hoà Liên gần chợ trường học.DT đất 125m2 ngang 6m xem thêm thông tin trên sổ. giá 1 tỉ 150 tr. Có bớt...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán mảnh đất 193 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 193 m2 12,96 triệu/m2
      Siêu phẩm lô căn biệt thự TDP Nguyễn Huệ, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng 193m2.DT: 193m2; MT: 9m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí đẹp nằm trên mặt đường nhựa...
      TDP Nguyễn Huệ, Đường Thượng Đức, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!