Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Bán lỗ 20 phần trăm, đất khu nghỉ dưỡng đẹp, KDC anh ninh.Chính chủ xã Lộc An gần chùa An Lạc.Dt 5,1 x 24 m có 100m2 thổ cư.Giá 1,3 tỉ lô, có bán 2 lô...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      1, Vị trí đắc địa:Cách hồ sen Vườn Vua chỉ 150m.Cách trường cấp 1 Trung Thịnh chỉ 200m.Cách trục chính đường Trung Thịnh ~ 400m.2, Mô tả miếng đất:DT:...
      Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nền đất 497 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 497 m2 5,94 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường nhựa ngay xã Tóc Tiên, TX Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT: 497m2(10*50). Thổ cư 160m2.- giá: 2 tỉ 950 tr(có thỏa ...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Văn Vẻ - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất đẹp vuông vắn, nằm đường lớn sát bên khu công nghiệp, đường ra bến phà, gần chợ gần trường học liên cấp, đường thông rộng rãi ô tô đi thoải mái, nằm...
      Đường Phạm Văn Vẻ, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 16m tại Long Hồ - Vĩnh Long, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 2 m2 4250 triệu/m2
      Tôi chính chủ có việc cần để lại lô đất 1600m2 cho ai cần. Đất ngang 16m, đã đăng ký thổ cư 250m2. Đất thuộc MT QL 53 long hồ vĩnh long. Khu đất đã đc xây...
      Đường Quốc Lộ 53, Thị trấn Long Hồ, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh lô đất 129 m2, mặt tiền 5m tại Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 129 m2 31,79 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 129 mét vuông KDC Bửu Long kế bên trường song ngữ Lạc Hồng & hải sản Phú Quý.Vị trí đẹp nằm phía ngoài dãy đầu đường.DT: (4,5m x...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần ra gấp nền đất vip tái định cư Tân Phước, đối diện công viên siêu đẹp.DT: 5x20m, full thổ cư, hạ tầng đồng bộ, đường rộng thoáng mát.Vị trí: Gần trung...
      Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng miếng đất 5 m2, mặt tiền 30m tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 438 triệu

      438 triệu 5 m2 87,6 triệu/m2
      5.151m2 xã Hồng Thái, 9 chủ bán ngay giá 438 tr, cạnh đường liên xã 42m xuống biển.- Đường nhà nước 8m oto vào tận lô.- Bao công chứng sang tên.- Cách khu ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận.

      Bán nền đất 276 m2, mặt tiền 18m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 276 m2 5,08 triệu/m2
      Ninh Xuân - Ninh Hoà.Ngay KDC hiện hữu, gần chợ, trường học, uỷ ban xã...DT: 276 mét vuông.Đất full thổ cư.Ngang: 18m bám đường bê tông hiện trạng 2 ô...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 110 m2 tại Xã Đồng Sơn - Tân Sơn - Phú Thọ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Hàng hiếm tại Tân Sơn phú thọ.Chỉ 800xx tr.Tổng dt 11ha đất rừng sx.Trên đất trồng full quế.Đồng Sơn, Tân Sơn, Phú Thọ.oto vào tận đất.Đường sá vô cùng...
      Xã Đồng Sơn, Tân Sơn, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất nền sát biển Lộc An Vũng Tàu.- Giá chỉ có 800tr bao toàn tập.- Ngang 6m vuông vắn, sổ sẵn công chứng nhanh trong ngày. Sổ về nhanh...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 178 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 178 m2 14,61 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiển Vĩnh Thành Vĩnh Phương đường hiện trạng 6 7m QH rộng 13m 149.7m2 ngang siêu đẹp 8.1m.DT sổ 149.7m2 ngang 8.1m full thổ dt thực...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất 73 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Bình Đông - Gò Công - Tiền Giang, giá 380 triệu

      380 triệu 73 m2 5,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất thổ cư có thể xây nhà ở liền - Y HÌNH đăng, sat bên chợ sáng Bình Đông, từ Hồ Chí Minh về chỉ qua phà Mỹ Lợi queo vào là đến...
      Xã Bình Đông, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 335 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 450 triệu

      450 triệu 335 m2 1,35 triệu/m2
      Từ 680tr hạ còn 450tr.Duy Nhất 1 lô tại Ea Pốk Cách Chợ 500m. KDC ô bàn cờ Sẵn Sổ.- Dt: 5x67m. Thổ cư sổ riêng.- Giá 450tr BL.call ngay: 0918 896 *** gặp...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Ea Pốk, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chỉ 860tr đến hơn 1 tỉ mua đc ngay mảnh đất MẶT BIỂN Quất Lâm - Nam Định - DT 80 - 130m2- MT và mặt đường rộng 5 - 10m- Giáp trục đường quy hoạch 30m- Gần...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 300 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 300 m2 8,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cặp đất đường bê tông 6m gần ngã 4 Điện Ngọc.DT: 300 mét vuông ngang 10m.Giá: 2,6 tỉ.
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 125 m2 10,4 triệu/m2
      Đất ngộp tại Thị Vải trung tâm Phú Mỹ. DT 5 x 25m có 40 mét vuông thổ cư. KDC đông. Giá ngộp sâu 1,3 tỉ. call ngay 0902 791 ***
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Cần bán lô đất sổ riêng 506 m2, mặt tiền 23m tại Bình Long - Bình Phước, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 506 m2 4,65 triệu/m2
      mảnh đất 23x22m 200m2TC cách trường cấp 1 Lê Văn Tám đúng 100m, KP. Bình An, P. An Lộc, TX. Bình Long. KDC phủ kín. Giá chỉ 2,35 tỉ.
      Phường An Lộc, Bình Long, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!