Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu mảnh đất 504 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 504 m2 6,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự nhà vườn Hòa Ninh.- Vị trí: Cổng chào thôn kiểu mẫu An Sơn (dưới chân Bà Nà đi vào 500m).- Khu quy hoạch đất căn biệt ...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Trang Chước, P. Hoà Xuân, Đà Nẵng - Hình ảnh thực tế.- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vị trí: Lên số nhà 324 Bùi...
      324, Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 6 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 6 m2 500 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất vườn Hoà Ninh tổng DT: 5600 mét vuông trong sổ 3000 mét vuông. Còn lại đất viết tay ngoài sổ đã xây dựng khung viên tường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất sát Chợ Vĩnh Ngọc, cách Lương Định Của chỉ 20m. Đường 5m. Giá 1 tỉ 400 tr.Vị trí nằm trên đường 5m, KDC cao ráo không ngập lụt. Cách đường...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 22m tại Đường 20 - Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Chính chủ nhờ bán ngay mảnh đất view điện gió siêu đẹp gần trung tâm thành phố Đà Lạt giá mềm cho khách đầu tư.Thông tin mảnh đất.- Vị trí: MT đường...
      Đường 20, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất 2 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đạ K’Nàng - Đam Rông - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 2 m2 675 triệu/m2
      Hơn 20m mặt đường bê tông, sâu hơn 60m, cách Uỷ ban xã và chợ 2km
      Xã Đạ K’Nàng, Đam Rông, Lâm Đồng

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD tết nên cần bán nhanh mảnh đất đường Trần Văn Giảng DT: 80m2 ngang 5m giá chỉ 2.5 tỉ có tl Và một số lô cùng phân khúc - Nguyễn Nghiễm DT...
      Đường Trần Văn Giảng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất 600 m2, mặt tiền 12m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 600 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất KDC hiện hữu, nhánh đường HL410, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, đối diện cổng Vsip2 mở rộng. Rất phù hợp ở, xây dựng kho xưởng.
      Đường HL 410, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Xã Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 2 m2 900 triệu/m2
      Ngộp hạ giá Dt 1566m2 20x77m có thổ cư 200m Giá rẻ 1.8 tỉ Đường QL 14c xe container chạy thông thoáng, cách UB, trường học, siêu thị 800mĐối diện xí nghiệp...
      Đường Quốc lộ 14C, Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng mảnh đất 1 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Vị trí: MT Võ Chí Công cung đường nối từ sân bay đến bãi biển Tân Trà về Hội An.miếng đất có vị trí đắc địa ngay gần trung tâm tài chính, Công viên cùng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 3 m2, mặt tiền 90m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 3 m2 166,67 triệu/m2
      Đất đẹp mua là lời 3 xào với 90 m MT hiển thị quy hoạch thổ cư.!Giá kẹt tiền bán 500 tr cả lô.Đất Tân Lạc, Bảo Lâm, TP Bảo Lộc.Cách trung tâm thành phố...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 265 m2 tại Đường Trần Văn Trứ - Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 265 m2
      .Bán đất đường Trần Văn Trứ View Sông Hàn - trung tâm Q. Hải Châu Đà Nẵng - Siêu Hot - Giá Cạnh tranhNắm bắt nhanh cơ hội sở hữu miếng đất đường Trần Văn...
      Đường Trần Văn Trứ, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 115 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 699 tr

      699 triệu 115 m2 6,08 triệu/m2
      * mảnh đất vàng vị trí đẹp nằm trên đường Nguyễn Văn Trỗi - Thị Trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An.- Giá 699tr/115m2 (không phát sinh thêm chi phí).- Gần...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 100 m2 137 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT đường ô tô tránh nhau P. Bình An, Q. 2 nay là P. An Khánh, TP Thủ Đức:- DT đẹp: 4,5x25m vuông vắn không dính lỗi phong thủy.- Khu...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 118 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 118 m2 6,74 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Kiên gần BV Nhi Đồng.- ĐẶC BIỆT BÌNH CHÁNH ĐANG đc XÉT LÊN Q. VÀ TP TRONG VÀI NĂM TỚI - DT: 118 m (ngang...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 150 m2 18,67 triệu/m2
      Đất bìa đỏ đầy đủ, KDC đông đúc, dân trí cao.Trong hẻm 970 Đồng Khởi, đầu đường là Highland, gần với lẩu bò Ông Già. Tiện ích đầy đủ, bể bơi, chợ, trường...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT đường số 8 cách đường số 3 Bình An chừng 20m, thông tin chi tiết như sau:- DT: 4,2x16 CN 65 mét vuông khuôn đất vuông vắn.- Vị...
      Đường Số 8, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 510 m2, mặt tiền 510m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 22 tỷ

      22 tỷ 510 m2 43,14 triệu/m2
      Cần gấp giảm 12 tỉ. Đất MT KD đường Đào Trinh Nhất, P. An Bình, Tp. Dĩ An.Đất 22 tỉ TL - 510 mét vuông (10x50,99m). Thổ cư 100 mét vuông.SHR. Hỗ...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!