Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất 120 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần vốn gấp bán gấp nền đất đường Dương Thị Năm, xã Phú Xuân, Nhà Bè.hạ tầng giao thông hoàn thiện, đầy đủ tiện ích như trường, chợ, siêu thị bách...
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay nền đất đường Nguyễn Văn Tạo, Long Hoà, Bình Thuỷ, Cần Thơ nằm gần KDC đông đúc, chợ bà độ, trường học liên cấp 123, sân vận động, BV tâm Minh...
      Đường Nguyễn Thị Tạo, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 142 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 142 m2 20,43 triệu/m2
      Bán đất tặng cấp 4 P. Thống Nhất 2 MT TP. Biên Hoà. Giá hấp dẫn.* Đường ô tô thoải mái.* Nhà cách dự án khu Văn Hoa vài bước chân.* DT: 5x23 (115m2). (Nở...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường Đức Hòa Đông, thị trần Đức Hòa, Long An.Bán kính 2 kilomet gần những tiện ích như: Chợ, Bách Hóa Xanh, Điện Máy...
      Đường Đức Hòa Đông, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất 1 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 329 - Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 950 triệu

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      - Chủ Cần bán nhanh nền đất Xã Hòa Hội Trong Tết Dt:1.184 mét vuông ( 1 sào 2) Ngang 10mx84m Nở Hậu 15m Đất Phủ Hồng ( ONT )- Cách TL329 Vào 100m-...
      Đường Tỉnh Lộ 329, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phường 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh đất Đường Nguyễn Trãi, P. 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp - DT: 120m2- Giá: 450tr- sổ hồng sang tên ngay, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán lô đất 525 m2, mặt tiền 15m tại Xã Cam Hiệp Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 525 m2
      🔥 Bàn cờ Cam Hiệp Nam có thổ cư, gần đường lớn, tặng nhà sẵn. giá siêu mềm hotline 0917 222 *** ✔ Nhà đất thổ dân cư cắt bán, bàn cờ Cam Hiệp Nam, Cam...
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Kẹt tiền cần tiền gấp bán gấp mảnh đất ở đường Lê Lợi, Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước. giá siêu mềm chỉ 500 tr.- Đất full thổ cư, có sổ hồng chính...
      Đường Lê Lợi, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 100 m2 29,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất cực đẹp tại Cái Tắt, An Đồng, An Dương.mảnh đất nằm trên mặt ngõ 40 đẹp nhất khu vực, đường trải nhựa thông các ngả, ngay nhà văn hoá.Cuối...
      Ngõ 40, Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 3 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 8 triệu

      8 triệu 3 m2 2,67 triệu/m2
      Bán đất MT DT716B, Hoà Thắng - Hoà Phú, Bình Thuận.- DT 2725m2.- MT 17.7m đường đôi Bàu Trắng.- Bên đồi view trọn biển.- Vị trí đẹp gần Bàu Trắng, Sun,...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất 200 m2 tại Đường Hùng Vương - Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 200 m2 8,25 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nền 200m2 vị trí sát Sông lớn mát mẻ, vị trí ngay KDC đông kín, đường ô tô vào 1 xẹc đường Hùng Vương.DT 10x20m (200m2)Vị trí cách...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu mảnh đất 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 42 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất cực kỳ đẹp, vuông vức pháp lí chuẩn, đầu tư giữ tiền, mua ở.- Xung quanh là Chợ Sáp Mai Võng La 200m.- trường cấp 1,2,3 1,2,3 cách...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 140 m2 90 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất tại đường Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.- DT: 140m2 MT 8m giá 12,6 tỉ.- Vị trí trung tâm, gần nhiều trường đại học và các trung tâm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 188 m2, mặt tiền 20m tại Xã Tây Lương - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 188 m2 6,92 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đấu giá.DT 188 mét vuông, đường trước nhà khoảng10m, cạnh KDC.Đối diện trường cấp 2 Hưng Đạo, quy hoạch trường nghề.Phù hợp...
      Xã Tây Lương, Tiền Hải, Thái Bình

      Sở hữu ngay đất 445 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cam Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 445 m2
      aKẹt tiền cần bán ngay lô đẹp MT QL 1A Cam Tân, đối diện cây xăng-DT: 445 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư. ngang 10,5m nở nậu-cư dân đông...
      Xã Cam Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất cực kỳ đẹp, vuông vức pháp lí chuẩn, đầu tư giữ tiền, mua ở.- Xung quanh là Chợ Sáp Mai Võng La 200m.- trường cấp 1,2,3 1,2,3 cách...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Châu Thành - Tiền Giang, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 2 m2 3800 triệu/m2
      Cách QL 1A 200m - Đường rộng 12m - bề ngang MT 22mTổng DT 2120 mét vuông, gồm 2 thửa:1/ Đất ở - 280 mét vuông, MT 22m2/ Cây LN - 1840 (18m x...
      Xã Long Định, Huyện Châu Thành, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      Giá Hơn 800tr Có 78 mét vuông đất bìa đỏ Bình Yên Thạch Thất, thành phố Hà Nội.Ngay trường Đại học FPT.Chỉ với hơn 800tr . Quý anh/chị có thể sở...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!