Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Thụy Liên - Thái Thuỵ - Thái Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Gia đình cần bán 2 mảnh đất liên kế, MT thổ cư 100 phần trăm, DT 5x20m/ lô, đường trước nhà xe tải qua lại, xung quanh cư dân hiện hữu, thích hợp...
      Xã Thụy Liên, Thái Thuỵ, Thái Bình

      Cần bán nhanh đất 162 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 749 tr

      749 triệu 162 m2 4,63 triệu/m2
      Bán đất hẻm 14/10, P. 5, Vĩnh Long.Quý khách có nhu cầu gọi ngay em/Kiều.DT 162 mét vuông CLN, ngang 5m*dài 32m, Tây Bắc.giá: 749 tr.pháp lí: SHR,...
      mặt tiền hẻm 14/10, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán nền đất mặt tiền 7m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán đất đấu giá Mễ Sở - Văn Giang sát Vành Đai 4 giá chỉ 22 tr/ mét vuông.Vị trí: Hoàng Trạch, Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên.Đường quy...
      Hoàng Trạch, Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay mảnh đất 374 m2, mặt tiền 9m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 374 m2 12,57 triệu/m2
      Cần bán 9,9m x 38m tại xã Long Phước, MT nhựa 9m sát đường 25C dẫn vào sân bay Long Thành:Với DT 374m2 - rộng 9,9m và sâu 38m; Đất ở xã Long Phước nằm trong...
      Đường 25C, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 780 tr

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      Chủ bán gấp nền đẹp An phú QL50.- Tại xã Tân Lân, Cần đước, Long An.- Vị trí nằm đường số 9, MT đường 5m.- DT 85m2, giá 780 tr thỏa thuận.- Có sẵn dãy...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán mảnh đất 2 m2, mặt tiền 96m, hướng Tây - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      Bán đất 2 MT DT 95m x 22m thích hợp làm kho, phân tách dạng cá nhân,.. Đường oto tại sân bay Long Thành.+ bất động sản các xã thuộc Long Phước, Bàu Cạn,...
      Đường 25C, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh miếng đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Hội An - Quảng Nam, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 140 m2 23,22 triệu/m2
      Bán nền đất tuyệt đẹp khu vực Cẩm Châu, Hội An.Tuyệt phẩm vỉew ruộng lúa An Mỹ, Cẩm Châu, Hội An dành cho anh/chị yêu thiên nhiên, yêu cánh đồng bạt...
      Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 500 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 500 m2 5,2 triệu/m2
      bất động sản nằm ở xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai, Sân Bay Long Thành.+ Bề ngang 25m x 20m, bất động sản có sẵn 80m2 thổ cư. Quy hoạch đất ở hiện...
      Đường Liên Phường, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 210 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 210 m2 12,62 triệu/m2
      Cần bán đất xã Long Phước, 6m x 35m, đường nhựa 7m kế VinGroup Long Thành và sân bay Long Thành.+ bất động sản thuộc xã Long Phước, Long Thành, quy hoạch...
      Đường 25C, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay mảnh đất 126 m2, mặt tiền 7m tại Phường Vàng Danh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 126 m2 5,16 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại KDC mới P. Vàng Danh, TP Uông Bí, Quảng Ninh.Mô tả: Đất vuông vức MT mỗi lô 7m x 18 = 126m2.+ Đường cộng vỉa hè 17,5m. Xe công tránh...
      Đường Bãi Soi, Phường Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán đất nền 1 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1 m2 4600 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 2 miếng đất thuộc xã Hòa Long. Tổng DT 1200 mét vuông góc 2 MT. Khách có tài chính mua phân lô thì quá ok giá cho khách đầu tu.Giá...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 115 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 115 m2 11,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5m x 23m thổ cư 100 phần trăm ngay sát trục chính 25C vào sân bay Long Thành.+ bất động sản thuộc Xã Long Phước, Long Thành với DT...
      Đường 25C, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      chào bán LK4 vị trí đẹp nhất Dự án Spring City đường Nguyễn Tất Thành, TP Việt Trì ưu đãi lớn cho 3 KH đầu tiên giảm ngay 14 phần trăm giá trị ô...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu ngay mảnh đất 636 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 636 m2
      Bán đất Suối Hoa - Tân Lạc - Hòa Bình, 636m2 thổ cư bám đường nhựa liên xã đi cảng Suối Hoa.nền đất cực hiếm sát UB xã Suối Hoa - Tân Lạc - Hoà Bình.- DT...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Suối Hoa, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán gấp đất 103 m2 tại Xã Cam Phước Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 103 m2 74,76 triệu/m2
      Một nơi khi nhắm mắt lại, ta chỉ nghe thấy tiếng suối chảy cùng với chim hot líu lo cả ngày lẫn đêm. Nơi mà mọi mệt mỏi tan biến, đc hòa mình vào thiên...
      Xã Cam Phước Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 133 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 990 tr

      990 triệu 133 m2 7,45 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay khu TĐC trước tết để qua tết định cư sang nước ngoài.- giá siêu mềm: 990tr(mua vào hơn 1tỷ650).- Rất thích hợp cho ai mua xây phòng...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 750 tr

      750 triệu 65 m2 11,54 triệu/m2
      Chỉ còn 2 lô FO xã Hoàng Động, Thuỷ Nguyên.- Ngõ oto quay đầu.- DT từ 65 đến 67 mét vuông.Giá chỉ có 7xx tr / lô.gọi ngay/Zalo: 0971 853 *** E. Trang...
      Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất nền 385 m2, hướng Đông tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,86 tỷ

      8.86 tỷ 385 m2 23 triệu/m2
      - Vị trí: Võ Dõng, Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.- DT: 385m.- Đường quy hoạch rộng 14m.- Hướng: Đông (gió mát quanh năm).- giá: 23tr/m.pháp lí: Đã có...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!