Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp mảnh đất 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      + chính chủ cần bán ngay miếng đất lô góc cực hiếm, sở hữu thông số vàng;contact: 0968 861 *** Mr Chẩn ( Uy tín - Tận tâm)+ Đường oto 7 chỗ vào tận nhà (...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 110 m2 tại Đường Lê Thước - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Đất Biển Lê Thước - Cơ Hội Đầu Tư Vàng Giữa Lòng Đà Nẵng Bạn đang tìm kiếm nền đất biển với giá cực kỳ hấp dẫn? Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Vị trí:...
      Đường Lê Thước, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 0 m2
      Bán nền đất 42.2m²- nở hậu, ngay HV Tài Chính, trung tâm Bắc Cổ Nhuế- Chèm chỉ 3.19 tỉ- Đất vuông vức, nở hậu, hiện trạng có nhà cấp 4 mới, sử dụng hoặc...
      Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 110 m2 tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Cắt lỗ - bán miếng đất Biển đường Lê Thước giao với Phước Trường 15 (lô góc đối diện công viên và cách biển Mỹ Khê 300m)- Lê Thước là tên một tuyến đường...
      Đường Lê Thước, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 40 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Bán lô đất 42m²- nở hậu, ngay HV Tài Chính, trung tâm Bắc Cổ Nhuế- Chèm chỉ 3.19 tỉ- Đất vuông vức, nở hậu, hiện trạng có nhà cấp 4 mới, sử dụng hoặc...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 55 m2 61 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: 55m. MT: 5m.+ Giá chào chỉ 61tr. Có thỏa thuận.+ Hiện trạng có 2 phòng trọ chủ đang cho thuê. Doanh thu cực khủng. Vị trí đẹp. Cách 15m ra...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán đất KD đường Nguyễn Lương Bằng, Thanh Trù, Vĩnh Yên 100m sẵn bìa đỏ đường 19,5m sau lưng là vườn hoa rất đẹp. Giá chỉ 2,x tỉliên lạc trực tiếp 0942...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất 374 m2 tại Huyện Quỳnh Phụ - Thái Bình, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 374 m2 9,76 triệu/m2
      Cần tiền bán miếng đất căn biệt thự 374 mét vuông, lô góc 2 MT Đồng Quỳnh - TT. Quỳnh Côi - Quỳnh Phụ - Thái Bình.- Vị trí trung tâm thị trấn Quỳnh...
      Thị trấn Quỳnh Côi, Quỳnh Phụ, Thái Bình

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Chào mừng quý vị đến với cơ hội độc đáo để sở hữu lô đất tại trung tâm du lịch Bảo Lộc! KDC nghỉ dưỡng Làng Mây.1. Ưu đãi đặc biệt:Vị trí đắc địa: Nằm ngay...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 65 m2 tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      sang nhượng miếng đất 6,5ha tại khu công nghiệp tỉnh Vĩnh Phúc.DT: 65.000 mét vuông (6,5ha).Lô góc, 2 MT.Tiền thuế đất trả một lần.Vị trí vàng...
      Đường 100, Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh mảnh đất 226 m2, mặt tiền 10m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 226 m2 9,3 triệu/m2
      Có bán lẻ 5m - Mua hết giá ưu đãi.+ Chỉ 1 tỉ 080/ nền 5m.+ Thuế bên nào bên đó chịu.+ DT: 10.2m x 23m, 146 mét vuông thổ cư.+ SHR.= KDC xung quanh,...
      Đường Thống Nhất, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 108 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 108 tr

      108 triệu 108 m2 1 triệu/m2
      * Chính chủ ngộp NH bán ngay miếng đất nằm trên Nguyễn Công Bình - Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang.- Giá 600tr/108m2- Gần trường cấp 3 chuyên Tiền Giang,...
      Đường Nguyễn Công Bình, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 438 m2, mặt tiền 40m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 438 m2
      DT: 438 mét vuông (200m ONT còn lại CLN) phù hợp để xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, xây phòng trọ phục vụ bệnh nhân, vừa ở vừa KD, phân lô bán nền,...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Thông tin và hình ảnh thực tế mảnh đất của em Hưng+ DT : 85.5 mét vuông , MT 5,4m+ Hướng : Nam, 20m lên tới mặt bãi tắm không bị che chắn + Đường...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 200 m2 14 triệu/m2
      Bán mảnh đất Vĩnh Trung full thổ cư giá siêu mềm.-----Vị trí thôn Đồng Nhơn, Vĩnh Trung. cư dân hiện hữu, gần Võ Nguyên Giáp.Ngang 8m4 Tây Nam.DT...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa