Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán lô đất nền 78 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 78 m2 81,93 triệu/m2
      MT đường Phan Văn Trị - P. 5 - Q. Gò Vấp, gần Trường Quốc tế BRIS, cách siêu thị Emart 120m- DT: 5.35 x 14 (78 mét vuông)- Kết cấu: 1 trệt 1 lầuThích...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 845 m2, mặt tiền 12m tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 845 m2 7,33 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi..bán nhanh Đất Vườn xen lẫn Thổ Cư 845m2 ( 25 x 32m ). 746m2 nền thổ cư.80m2 đất trông cây lâu nămGiá : Công Khai 6 tỉ 190 tr ( có thỏa ...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 145 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường Trần Văn Thành P. Khuê Mỹ - Q. Ngũ Hành Sơn.================DT 14,4m x 10,1m = 145,4m vuông.Tây Nam & hướng Tây Bắc.pháp lí SHR toàn...
      Đường Trần Văn Thành, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 5 tỉ có ngay 62 mét vuông đất đấu giá Cự Khối, đường oto tránh có vỉa hè, vài bước chân ra hồ.+ DT 62 mét vuông, MT 5m.+ Hướng...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự 200m2 khu đô thị Mỹ Gia - Thái Xuân sạch đẹp hướng nam.- DT: 200m2 (ngang 10m) - Đã ép cọc, lên bản vẽ thiết kế, nhu cầu mua ở nên...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 5000 m2 1,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5000 mét vuông xã Hàng Gòn - TP Long Khánh.- Hơn 50m MT đường betong 4m ô tô quay đầu, hậu giáp suối.- Hàng rào B40 bảo vệ quanh...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Bán đất Tái định cư Phúc Lợi, mặt ngõ 303, 50 mét vuông MT 4.34m, đường 13m có vỉa hè rộng.+ DT 50 mét vuông MT 4.34m, nở hậu, hậu 4.35m, dài...
      Ngõ 303, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 373 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,71 tỷ

      6.72 tỷ 373 m2 18 triệu/m2
      Đất biển Dốc Lết. Vùng kinh tế Nam Vân Phong, Tx Ninh Hoà, Khánh Hòa.Vị trí Mỹ Á, P. Ninh Thủy. Nơi hội tụ các hotel và resort.==============2 lô cạnh...
      Đường 1, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 40 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Tây Sơn 40 m, 2 tầng, MT 4m, 5. Xx tỉ Đống Đa.Siêu phẩm Đống Đa - ngõ thông, gần phố - vỉa hè hai bên - oto vào nhà, KD tốt - giá hạt dẻ - chủ cần thanh...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 180 m2 tại Đường Trần Sâm - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 180 m2 34,45 triệu/m2
      miếng đất cực đẹp, DT 180 mét vuông, ngang 10m.Nằm sát vịnh Thuận Phước đầu tuyến Sơn Trà.Thích hợp làm căn biệt thự hoặc xây căn hộ chung cư...
      Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 1024 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 1024 m2 6,21 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán nền đất (tặng xưởng đang cho thuê) đã full thổ cư 1024m (15x68) xã Thái Mỹ huyện Củ Chi.Tỉnh lộ 7 vô tới xưởng 400m, hơn...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 280 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 280 m2 20,72 triệu/m2
      [ Đất BT vườn 1806 Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè ]DT: 280m2 đường oto. Ngang 15 x18. .Có 100m2 thổ cư nhà 2 tầng + 180m2 đất vườn CLN. Quy hoạch: Đất ở...
      Đường 1806 Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 3000 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 3000 m2 1,67 triệu/m2
      Hòa Bình Thẳng Tiến.Đất Hoà Bình chưa bao giờ hết nóng - cho dân đầu tư x2, x3 nhé.2520m2 có 400m2 thổ cư còn lại đất trồng cây láu năm.Đất thuộc Thị Trấn...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất dự án 448 m2, mặt tiền 15m tại Xã Nhị Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 448 m2 14,51 triệu/m2
      Cần bán nhanh hoặc cho thuê đất MT đường số 3, cổng KCN Hoà Bình. 15x30,Full Thổ cư trong KCN Hòa Bình - Long Hậu.Ấp 7 Nhị Thành Thủ Thừa Long An.Dt 15x30...
      Đường Số 3, Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Mô tả: - DT: 5m x 20m. Sổ vuông như tờ A4.- Đường trước nhà 3.5m, oto đỗ cửa.Vị trí: - Nhà thông với các tuyến đường lớn: Đào Trí, Gò Ô Môi, Huỳnh Tấn Phát,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán đất đường Ngô Quang Huy gần Hồ Nghinh đối lưng trục Vương Thừa Vũ rất đẹp giá rẻ.- DT: 90 m2 (5x18). Hướng Nam.- Đường 7m5 lề 4m, cách Hồ Nghinh chỉ...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Cát Lái , 170 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 170 m2 40 triệu/m2
      Cần bán một số miếng đất KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- KDC quy hoạch đồng bộ, bài bản, đầy đủ tiện ích- DT đa dạng: 7x17m,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị Mỹ Gia, 178 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,87 tỷ

      5.88 tỷ 178 m2 33 triệu/m2
      Em bán lô góc Gói 5 Thái Hưng KĐT Mỹ Gia, giá rẻ chủ muốn bán ngay để hoàn vốn, vị trí dễ tìm gần đường Võ Nguyên Giáp.LK56, DT đất 177,5 mét vuông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá