Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất Topia Garden, 96 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh lô nhà mặt tiền dự án Topia Garden - CĐT Khang Điền uy tín.- Vị trí: Ngay trục chính dự án.- DT: 96 mét vuông (6x16).- Hướng:...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền 75 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 75 m2 90 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, mặt hồ Phú Diễn. oto tránh, KD mọi loại hình: Quán ăn, phòng khám, hiệu thuốc, shop thời trang.+ Phù hợp xây nhà văn phòng 7 tầng thang...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 50 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Phúc Lợi - Long Biên.Vị trí KD sầm uất.Cách căn hộ chung cư 35 mét.Đường trước siêu to siêu đẹp vỉa hè rộng 5 m.DT 50 m2, MT 4,5m nở...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 146 m2 43,02 triệu/m2
      Nằm tại vị trí đắc địa - TL420 nên các hộ dân xung quanh KD buôn bán tấp nập, dân trí cao, nền kinh tế và văn hóa xã hội đang có tốc theo thời gian, hứa...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 60 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán đất Cầu Diễn 60m2 KD ngõ thông oto sẵn nhà c4 cũ đang cho thuê.lô đất vuông vức ngõ trước nhà 5m KD sầm uất 100tr/1m2 có thương lương.+ Khu vực gần...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam An Khánh, 52 m2 tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 52 m2 122,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất dịch vụ đẹp nhất dự án khu đô thị Nam An Khánh cuối đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông.DT 52m2, MT 14.5m.- Lô góc hoa hậu, KD oto đỗ...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 90 m2 64 triệu/m2
      Cần bán đất khu dân cư Sở Văn Hoá Thông Tin - Phú Hữu - Tp.Thủ ĐứcTất cả đều có SHR tên chính chủ- Dt 6x15=90m, đường 12m, giá 64tr/m2- Dt 5x20=100m,...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 8 m2, mặt tiền 179m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,42 tỷ

      6.42 tỷ 8 m2 802,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất vị trí siêu đắc địa tại Thiện Nghiệp - Tp Phan Thiết giá rẻ.- DT: 8025 mét vuông CLN.- nền đất vuông vắn đẹp, đất không vướng...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất dự án 89 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 89 m2 69,67 triệu/m2
      Đất Đẹp Bán miếng đất trong khu dân cư cao cấp Centerhome Thủ Đức.Vị trí: Nằm trong khu dân cư Cao cấp Center Home Trường Thọ, Thủ Đức.Hạ tầng, đường...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      * DT: 56m (4x14m) Sổ vuông vắn - Khu quy hoạch đồng bộ chuẩn chỉnh.* giấy phép XD đc 4 tầng gồm 1 Trệt - 2 Lầu - Sân thượng trước sau.* Nhà nằm ngay sát...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 75 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      - Bán đất 3 MT đẹp nhất hẻm 76 Lê Văn Chí vừa mở rộng 30m, Đường chính 8m, KDC cao cấp gần vincom xa lộ TP Hà Nội. Đã ép full cọc chịu lực 4 tấm.- DT:...
      76, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Sadeco Phước Kiển, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      bán nhanh nền đất ngôi nhà phố khu dân cư Sadeco Phước Kiển, Nhà Bè, đường Lê Văn Lương.+ Vị trí: Đối diện công viên. Khu vực tiềm năng tăng giá đột...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 0 m2
      Nắm chắc chủ lô 10m5 Lê Sỹ B1.70 Hoà Xuân.Vị trí đẹp sát 29/3.Kế bên Vichi market.Đất sạch đẹp. Trục thông dài.Đông Bắc. DT 107,7 mét vuông.Giá chỉ...
      Đường Lê Sỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,44 tỷ

      5.44 tỷ 80 m2 68 triệu/m2
      Cần bán lô đất trục chính KD sầm uất của Phương Trạch. Đông Anh. thành phố Hà Nội. DT 80 mét vuông, MT 5m hậu 5m rất đẹp. Mà giá lại rất mềm. Trục...
      Đường Phương Trạch, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Tân Tây Đô, 80 m2 tại Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Em bán căn liên kế KĐT Tân Tây Đô, Đan Phượng, thành phố Hà Nội.* Lô 1: DT 91m. Đường đôi 27m.- Nhà xây 4 tầng, đã hoàn thiện đẹp. Vị trí KD.Cho thuê:...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nền đất 105 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Đường Hà Huy Tập - Yên Viên phố - ngõ oto thông - đất phù hợp xây - KD - karaoke - văn phòng - gần chợ kim quan - ngõ thông.Bán đất, đường Hà Huy Tập, thị...
      Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,52 tỷ

      5.52 tỷ 60 m2 92 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần tiền bán nhanh 60 mét vuông đất TĐC Trâu Quỳ - Gia Lâm Thủ đô Hà Nội.- DT 60 mét vuông, MT = hậu 4m, đường trước đất 2 oto...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán đất mặt đường số 13, P. Phước Hải, TP Nha Trang. Tiện ích đầy đủ, tập trung nhiều công ty, quán cà phê, văn phòng, gần trung tâm Nha Trang, gần Ga...
      Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.