Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Bán đất ngõ 63 đường Phú Đô.Cách đường oto 20m.Ngõ trước nhà 2m.Tiện xây căn hộ chung cư mini.Ngõ thông KD đc.MT 4m, đất vuông vức.
      Ngõ 63, Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất 60 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Siêu hot hot - khu căn cứ 26.Bán đất tặng nhà Lê Đức Thọ P17 Gò Vấp.- Vị trí vip, dân trí, đường nhựa to, đẹp.- DT: 4,2x15,5m vuông vắn.- Kết cấu cấp 4 -...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 109 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 109 m2 54,59 triệu/m2
      MT đường số 1, ngay gần giao lộ với Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp Thủ Đức, đường rộng, MT rộng thoáng, giao thông thuận tiện, SHR cá nhân.DT 4,7mx23m...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất tại Đường Nguyễn Văn Khạ - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      - Đất nằm ngay MT Nguyễn Văn Khạ - Củ Chi lộ giới 30m, tuyến đường lớn nhất Củ Chi.- DT: Ngang 10m dài gần 45m (nền thổ cư 300 mét vuông) còn lại là...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 233 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 233 m2 24,04 triệu/m2
      DT: 10x24 (233 mét vuông) thổ cư: 150 mét vuông.Xây nhà vườn căn biệt thự đều đẹp.Đường nhựa 4m cách Lê Hồng Phong 200m.Tiện ích xung quanh...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 977 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây tại Xã Ninh Ích - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 977 m2 5,33 triệu/m2
      Đất thôn Tân Ngọc, xã Ninh Ích, TX Ninh Hoà_DT: 977 m2 (200 m2 thổ cư)_Ngang 21,5m dài 42m nở hậu_ MT QL1A, gần ngã ba vào thôn Ngọc Diêm, vị trí thuận...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Ninh Ích, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Mặt phố KD - oto tránh - vỉa hè - trung tâm Q. Hà Đông.- nhà cấp 4 đang cho thuê 5tr /1tháng không có gì mô tả.- Siêu phẩm rất đẹp vuông vức, TT Q. Hà...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 5797 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 5797 m2 1,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất thị trấn Nam ban khoảng Lâm Hà - Lâm đồng Lên chợ Đà lạt 28 kilomet . Sân bay 19 kilomet Dt 5797 mét vuông....
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 300 m2 23 triệu/m2
      bán gấp miếng đất căn biệt thự đối lưng sông Quán Trường KĐT An Bình Tân giá chỉ 23tr/ mét vuông.DT 300 mét vuông ngang 15m.Đối lưng đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 127 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 127 m2 54,73 triệu/m2
      Vị trí: Đồi Thông Tin Nguyễn Hữu Cảnh, P8, Đà Lạt, gần ngã năm đại học, gần trường đại học..DT: 127.06m2 ngang 6 nở hậu dài hơn 21m, đường oto lớn.Kết...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8. Gần trường THPT Nguyễn Văn Linh. - DT 100m2 - Giá 5 tỉ ( bao thuế ) - SHR sang tay công chứng ngay trong ngày...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      + DT đất: 90m2.+ Vị trí đất tiềm năng, sẽ mở đường rộng 16m trước mặt nhà (hướng sau bức tường của ảnh chụp); dự kiến khi đường 16 m làm xong thì mảnh đất...
      Đường 261, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 88 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,37 tỷ

      5.37 tỷ 88 m2 61 triệu/m2
      Đất khu dân cư Gia Long Phước Kiển.- DT: 7x12.5m.- Giá: 61 tr/m2.Alo: 0901 614 *** em Thùy.
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1123 m2, mặt tiền 25m tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 1123 m2 4,55 triệu/m2
      Hạ giá sập sàn 6ty xuống 5,1ty Xã An Nhơn Tây.DT 25x45=1123 mét vuông TC 86 mét vuông.MT đường trải đá thông xuất cách đường Nguyễn Thị Rành...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 161 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 161 m2 33,55 triệu/m2
      Cần bán đất tại đường Bùi Tấn Diên và Lê Sao.Trục đường huyết mạch của khu đô thị Phước Lý thông qua đại học Duy Tân.Tự hào là vị trí KD vip khu đô ...
      Đường Bùi Tấn Diên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      gọi ngay trao đổi, Thượng Lượng nếu quan tâm.nền thổ cư đã có sổ thuộc khu đấu giá đất khu Đồng Sau - thôn Thạch Lỗi - Thanh Xuân - Sóc Sơn.- Lô 09 gần...
      Đường Thạch Lỗi, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 432 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 432 m2 15,05 triệu/m2
      Khách ngộp NH gửi bán đất trồng cây lâu năm hẻm 1437.DT 432m2 DT thực tế gần 700m2.Tiện ích gần trường học, gần chợ, nằm dọc bờ kè cầu Long Kiểng.Giá 6,5 tỉ...
      Hẻm 1437, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 351 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 351 m2 17,38 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay 351m2 thổ cư, MT 8m giá chỉ 6,1 tỉ.- đc: P. Tân Thời Hiệp, Q12.- DT: 351m2 (8 x 44 m).- Hiện trạng: Đất trống.- pháp lí: sổ ...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.