Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 144 m2 42 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Bán nền Golden Bay D16-30 view công viên, cạnh hồ đường 20m...
      Dự án Golden Bay, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 325 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 325 m2 18 triệu/m2
      Lô căn biệt thự Kề Góc Khu Phú Ân Nam 2 Có bìa đỏ Xây Tự Do - Giá Rẻ Chỉ 18tr/m2.Vị trí: Lô kề góc, KDC Phú Ân Nam 2 - Diên An - Diên Khánh, gần ngày...
      Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 73 m2 89 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m hướng: Đông.Khu đất đấu giá Cự Khối đẹp bậc nhất Long Biên. Với phân khúc đường xá và giá tiền thì cả Long Biên...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 367 m2 tại Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,61 tỷ

      6.61 tỷ 367 m2 18 triệu/m2
      Bán đất mặt đường tỉnh lộ (đ. Trường Chinh) cách hồ Đại Lải, đường Đại Lải - Nội Bài chỉ 300m.- Vị trí: Mặt đường Trường Chinh (ĐT 301), gần hồ Đại Lải và...
      Đường Trường Chinh, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.81 tỷ 216 m2 31,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 74 m2 87,84 triệu/m2
      Cần bán nền đất Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, ngõ ô tô 7 chỗ, giáp ngay dự án đường khoảng4m đang sắp làm thông Ngọc Lâm ra Nguyễn Văn Cừ, cách mặt phố 30m.DT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 140 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bán lô đôi hướng biển nhánh đường tr Quang Phục ô 38, khu Đông Mương, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 08 x 17.5 = 140m2.- Hướng Nam - hướng biển thoáng mát.-...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 1000 m2 tại Tam Thôn Hiệp - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1000 m2 5 triệu/m2
      Còn chần chừ gì nữa mà không mua đất Cần giờ ngay và luôn Đoán đầu Vinhome Cần GiờĐất MT đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ 1000m đất trồng cây tương lai lên thổ...
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 56 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán ngay miếng đất P. 13, Bình Thạnh. Ngay trục Đường Bình Lợi - Đặng Thùy Trâm 30m vừa thông xe.- Vị trí: Hẻm oto tải, gần chợ,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 46 m2, mặt tiền 3m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 46 m2 119,57 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong phố Hoàng Hoa Thám, khu vực VIP nhất Q. Ba Đình, tiện ích bạt ngàn, xung quanh không thiếu thứ gì: Trường chuyên Chu Văn An, BV 354, đại...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 216 m2 23,15 triệu/m2
      căn biệt thự 216 mét vuông ngang 9m gần kênh sinh thái giá mềm cho NĐT trong tháng 5Hướng Nam, lô sạch đẹp, đối diện công viênCạnh nhà căn biệt ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 250 m2 23 triệu/m2
      Cần trả tiền NH nên bán rẻ 250m2 đất khu tái định cư, đường Bưng Môn, Long An, Long Thành, Đồng Nai- Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá trị- Nằm ngay đối diện...
      Đường Bưng Môn, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 120 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 120 m2 52 triệu/m2
      Bán đất đường số 7 - khu đô thị Hà Quang 2 - Nha Trang- DT: 120m2 (5m x 24m), Tây Bắc, vị trí đẹp.- Đường số 7 rộng 20m, trục đường này thông trực tiếp...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 98 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      nền đất đường Số 8 Hà Quang 2 (Lê Hồng Phong 2) cực đẹp, sạch đẹp, gần trung tâm thương mại tương lai, cách đường Số 4 chỉ 30m, xung quanh là các tiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 88 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 88 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất khu dân cư Gia Long Riverside.Dt: 7x12.5m.Lộ giới: 8m.Dãy G.Giá: 5.28 tỉ (60tr/ mét vuông) rẻ nhất khu vực, thích hợp...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 88 m2, mặt tiền 5m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      Giảm hơn 1 tỉ bán miếng đất biển gần Phạm Văn Đồng khu phố Hàn Quốc.- Tên đường: MT Nguyễn Xuân Khoát.- Khổ đường: 5.5m vỉa hè 3m - Hướng: hướng Tây ...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bảng danh sách giá đất phố biển Ocean Dunes Phan Thiết ngay biển Đồi Dương.Khu phố biển sầm uất bật nhất Phan Thiết T5/2023.* Đất nhà mặt tiền: Xây...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 30000 m2 tại Huyện Phù Cát - Bình Định, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 30000 m2 0,22 triệu/m2
      Đất biển thôn Chánh Lợi, xã Cát Khánh.- 3000 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư.- Giá 6,5 tỉ.Đất cách biển 700m, đường trước quy hoạch 24m, tới...
      Thôn Chánh Lợi, Xã Cát Khánh, Phù Cát, Bình Định

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.