Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      DT: 85,1m2. MT: 5m đường 13m. Hướng: Bắc.Vị trí tuyệt đẹp, đường 25m đang thông, hiện đã phá bỏ nhà cuối đường, chỉ 1 vài hôm nữa sẽ trải nhựa thông xe chạy...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      Chủ đang cầm sổ 5 tỉ, chủ mới giảm 5.6 tỉ xuống còn 5.2, bán đất tặng kho và giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Cần bán đất - tặng nhà c4 - đường Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 4x15m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Siêu vị trí hẻm ô tô thông Đặng Thùy Trâm -...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 128 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Lợi - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      DT 128 mét vuông, Tây Bắc, ngang 4,6m, 2 mặt ngõ trước sau rộng 4m, oto vào đất thoải mái. Vị trí giữa trung tâm TP, di chuyển Lê Lợi, Lạch Tray,...
      Đường Chu Văn An, Phường Lê Lợi, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 750 m2 tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 750 m2 7,3 triệu/m2
      Dành cho những ai cần mua đất để làm vườn hoặc nhà vườn. Anh mình đang kẹt tiền KD nên cần bán gấp nền đất tại An Sơn, TP Thuận An, Bình Dương. - DT: Hơn...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Đường Mỹ An 1 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đường Mỹ An 12 nằm ngay TTTP.DT đất: 100m (5 x 20).nhà c4 1 trệt 1 lửng đầy đủ công năng (1 phòng khách, phòng thờ, bếp, 3 PN, 2...
      Đường Mỹ An 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 7340 m2 tại Xã Tân Lập 1 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 7340 m2 0,71 triệu/m2
      -Do không người trông coi chủ đất cần bán thửa đất có DT 7.340 mét vuông đất trồng cây hàng năm khác trong đó có 300 mét vuông nền thổ cư.-MT...
      Xã Tân Lập 1, Tân Phước, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất 1385 m2 tại Đường Quốc lộ 21 - Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 6,87 tỷ

      6.87 tỷ 1385 m2 4,96 triệu/m2
      DT: 1385m2 có 300m2 là nền thổ cư.Vị trí: Thôn Đồi Miễu, Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, HN.- bìa đỏ, pháp lí rõ ràng công chứng ngay trong ngày.- Đất...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 72 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất full thổ MT QL 51 TP Biên Hòa.Vị trí: Gần BV ShingMark. Gần Big C Đồng Nai (1 ph đi xe), Gần trường Tiểu học, Gần ĐH mở.Đất thích hợp...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 40 m2, mặt tiền 4m tại Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ, KIM GIANG, ĐẠI KIM, HOÀNG MAI - NGÕ oto TRÁNH - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - KDDt: 40m2Mt: 4.2mGiá: 6.1 tỉ.- mảnh đất cách phố vài bước chân. Đường...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 7777 m2, mặt tiền 32m tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 7777 m2 0,91 triệu/m2
      900k/m2 (thỏa thuận).Đất đẹp 7.777m2 đường 4m gần chợ Phương Trà, xã Phương Trà, huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp.Giáp ranh xã Mỹ Trà, TPCL.Gần KDC chợ Phương Trà...
      Xã Phương Trà, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 467 m2, mặt tiền 4m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 467 m2 11,14 triệu/m2
      - Đất gần Vincom trung tâm thành phố Dĩ An, Bình Dương.- DT: 15 x 36 = 467 mét vuông (300 mét vuông thổ cư).- pháp lí: SHR (quy hoạch đất ở...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 528 m2, mặt tiền 17m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 528 m2 13,26 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà gần cầu lớn thuộc Xuân Thới Sơn- DT 17m x 31m ( đất nở hậu), có 292 m2 nền thổ cư.- Vị trí đất nằm vị trí đắc địa cách Đức Hoà - Long...
      Đường Xuân Thới 12, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 2792 m2, mặt tiền 82m, hướng Đông - Bắc tại Kim Bôi - Hòa Bình, giá 5,86 tỷ

      5.87 tỷ 2792 m2 2,1 triệu/m2
      Đất mặt đường liền kềt vùng Thủ đô Hà Nội - Kim Bôi là vị trí đắc địa để đầu tư BĐS. Với DT rộng lớn 2792 mét vuông, trong đó có 28.5m MT đường...
      Xã Vĩnh Tiến, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 55 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 55 m2 114,55 triệu/m2
      bán ngay nền đất Duy Nhất Đường 1 Trục 12m cách MT 100m Đặng Thùy Trâm _ Trục 30m - Bình Lợi - P. 13 Bình Thạnh - Sát ĐH Văn Lang+DT : 4.1x14m LG quy...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 59tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Phù hợp đầu tư, xây ở hoặc...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 119 m2 46,22 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Hồ Quý Ly, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần chợ Phú Lộc và sát biển Nguyễn Tất Thành. cư dân đông đúc thuận tiện...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 70 m2 tại Đường 17 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      * Bán đất Đường 17, Hiệp Bình Phước: (Hiện Tại Còn 13 Lô).* Giá: 6 tỉ / Lô (70m2).- MT đường 20m (Hiện tại 10m).- Nằm sau lưng ủy ban nhân dân Hiệp Bình...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.