Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán đất 771 m2, hướng Bắc tại Xã Liên Khê - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 771 m2 6,88 triệu/m2
      Bán 771 mét vuông đất xã Liên Khê, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng- DT: 771 mét vuông.- Giá: 5.3 tỉ.- Hướng: Bắc.- Ngõ xóm 2m. - LH: 0868 354 ***-...
      Xã Liên Khê, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán lô Đoàn Khuê sạch đẹp sát góc thuộc GĐ 1 khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.Dt 100 mét vuông (5x20m).Vị trí sát góc ngay ngã 4 Phạm Tuấn...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán đất nền MT đường Thích Quảng Đức, P. Phước Hải, tP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Con đường nối tất cả các dự án phía Tây Nha Trang. Khu an ninh,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Xã Bình An - Thủ Thừa - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông  mét vuông nền thổ cư toàn bộ như sau:- MT lộ nhựa rộng 40m, dài 90m.- MT sông 45m giáp kênh Thủ Thừa.- Toàn bộ là thổ...
      Đường ĐT 817, 11/2, ấp An Hoà 1, xã Bình An, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,52 tỷ

      5.53 tỷ 85 m2 65 triệu/m2
      Cảnh báo.Chính chủ muốn thanh khoanh lô đất đẹp tại đấu giá Hậu Oai. Uy Nỗ. Đông Anh. thành phố Hà Nội.Tổng Dt: 85 mét vuông.Đường to thông thoáng...
      Đường Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 84 m2 82 triệu/m2
      Mặt đường Bùi Viện khu 4 Vĩnh Niệm - Lê Chân.DT 84 mét vuông ngang 4.2m.Hướng Bắc.Vị trí siêu đẹp. KD buôn bán. Mở văn phòng, công ty..... Hết ý.Giá...
      Đường Bùi Viện, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết, giá 6,12 tỷ

      6.13 tỷ 250 m2 24,5 triệu/m2
      - Bán đất nền Sentosa Villa Mũi Né.- tòa căn hộ 5 view biển GĐ 2 giá 24.5 tr/m2.- View trực diện biển và view công viên.- hotline: 0948 313 *** zalo.
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Bán đất LK La Khê dt 50 mét vuông, mt 4m vỉa hè rộng 3m ô tô tránh KD giá 5.4 tỉ. gọi ngay 0393 564 ***- Vị trí ngay ngã 4 Tố Hữu Vạn Phúc, Lê...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 102 m2 tại Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 102 m2 56,87 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh - thỏa thuận thêm.* Vị trí: KDC Kim Sơn, đường Số 6 - P. Tân Phong - Q. 7.Xung quanh toàn văn phòng, quán ăn, quán coffee và 4 trường ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 6, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 3000 m2 tại Phường Thới An Đông - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 3000 m2 1,8 triệu/m2
      Cần bán 3 công nghỉ dưỡng MT Rạch Ông Tường.- LG: Lộ đan 4m oto, cách QL91B ~ 1 kilomet.- Thuộc Thới An Đông - Bình Thuỷ.- View rạch Ông Tường, thích...
      Phường Thới An Đông, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1148 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 5,74 tỷ

      5.74 tỷ 1148 m2 5 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán đất căn biệt thự ven hồ siêu đắc đỏ, sổ đất đầy đủ, full thổ.Hoa hồng 2 phần trăm.Gia đình chúng tôi cần.Bán đất căn ...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 56 m2 tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      đc: MT 386 Lê Văn Quới P. BHHA. Q. Bình Tân.- Khu phân miếng đất thích hợp cho ai xây theo sở thích. Đối diện công viên.- 4m x 14m diện tích xây dựng...
      386 Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 97 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,02 tỷ

      6.02 tỷ 97 m2 62,07 triệu/m2
      * Vị trí : Lavila Kiến Á - Nhà Bè nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ - xã Phước Kiển - Nhà Bè, gần trường Quốc Tế Victory...KDC nhà cao tầng đồng bộ, dân trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Đất nền Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè.DT: 5m x 20m.Đối diện công viên, khu dân cư đồng bộ ăn ninh bảo vệ 24.Cách PMH chỉ 5p đi xe, nội khu trường học siêu...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 850 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 850 m2 6,95 triệu/m2
      - bán ngay đất full thổ cư mt đường Bến Đình 850 mét vuông (25 x 34m).- Giá: Công khai 5ty9 (có thỏa thuận).- SHR mua bán công chứng liền trong...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 3600 m2 tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3600 m2 1,67 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh miếng đất tại xã Tà Nung - TP. Đà Lạt.- DT 3600m2 đất nông nghiệp.- Đường xe ô tô rộng rãi tận nơi. Cách sân bay liên khương...
      Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 244 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 244 m2 22,96 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ miếng đất 244 mét vuông thổ cư hẻm xe hơi chỉ 5,6 tỉ.bán ngay miếng đất tốt 7x30m nở hậu 10m.pháp lí sổ hồng riêng, full thổ...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán lô 85,1m2 đất đấu giá P. Cự Khối. Hiện đang là lô có giá mềm nhất trong khu đừng bỏ lỡ cơ hội này.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá:...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá