Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán đất dự án 440 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 440 m2 15,69 triệu/m2
      - Vi trí gần BV Sư Đoàn 9, di chuyển về cầu vượt Củ Chi chỉ mất 5p xe máy.- MT đường thông rộng 30m KD buôn bán thuận tiện.- Tổng DTSD lên tới 440m2 thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp đất 269 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 269 m2 23,43 triệu/m2
      Bán đất vuông vắn 269 mét vuông, 10x28m, thổ cư 100 mét vuông.Vị trí cách đường Thủ Khoa Huân ~ 100m.giá 6tỷ3 (thỏa thuận).gọi ngay xem đất:...
      Đường Bình Chuẩn 41, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 136 m2, mặt tiền 4m tại Phương Sơn - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,53 tỷ

      6.53 tỷ 136 m2 48 triệu/m2
      Kẹt bán nhanh đất MT Thuỷ Xưởng, sau siêu thị Lotte 150m, giá ngộp chỉ 48tr/m2.- DT: 136.4m2 (ngang 4.1m).- Đường rộng 16m, có nhà c4, sau lưng giáp sông...
      Đường Thủy Xưởng, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 4m tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Vườn Lài, P. An phú Đông Q. 12, Sài Gòn.+ DT: 4 x 18.7 cho xây dựng tự do.+ Đường nhựa 12 thông thoáng sạch sẽ.+ Cách đường Nguyễn Thái...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 300 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Tam Hiệp - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 300 m2 21,67 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự GĐ 2, sinh thái Cẩm Đình Hiệp Thuận, Phúc Thọ, Thủ đô Hà Nội (tên mới Sunshine Heritage Resort).Dự án đã đc giao đất, đã nộp tiền...
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Đường Quốc lộ 32, Xã Tam Hiệp, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Đồi Vàng, gần trung học cơ sở Ba Sao, gần ngay trung tâm. Tổng DT 250 mét vuông.- giá: 25tr/ mét vuông.- pháp lí rõ ràng,...
      Đường Đồi Vàng, Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhanh đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 61 m2 106,56 triệu/m2
      Đất MT - KD đa ngành - gần bên khu Himlam Linh Chiểu.Bán đất MT 19, P Linh Chiểu, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.- Gần ĐH NH.- Đường thông Hoàng Diệu 2,...
      Đường 19, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 130 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Kẹt tiền làm ăn bán lỗ nền đất lô góc hai MT siêu vip Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè giá cực rẻ khu vực chỉ nhình 40 tr/ mét vuông, NH định giá 8,3 tỉ ~ 75...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán lô góc hai MT Đường Đặng Nhữ Lâm Nhà Bè 130m2 công nhận đủ, 10x13, thích hợp xây căn biệt thự, buôn bán, xây cho thuê văn...
      Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 50 m2 tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán 50m2 ngõ 185 Phố Hồng Đô.oto tránh nhau.Ngay đường ra đường đua F1.Đất vuông vức rất thoáng.Khu KD sầm uất.Chính chủ đứng bán.
      Ngõ 185, Đường Hồng Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 120 m2 , giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      * Tháng mới, em mở bán Các mảnh đất 2 MT Gần sông nhìn qua Công viên thuộc GĐ1. Khu Nam Việt Á Đà Nẵng. giá mềm.* Vị trí mảnh đất nằm đối diện công viên...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 15m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 250 m2 20,8 triệu/m2
      Đất SHR chính chủ tôi đứng tên. 250m2 góc 2 MT Tân Thới Nhì 26 và 26.5. KDC hiện hữu, xây dựng hoàn công bình thường, xung quanh đã xây nhà lầu, cư dân ở...
      Đường Tân Thới Nhì 26, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      miếng đất đẹp và rẻ tại Tân Hòa, TX Phú Mỹ.DT 12,5 x 80 = 1000 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.Đất đã xây rào bao quanh, trên đất đang trồng...
      Đường Hội Bài - Châu Pha, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất dự án 61 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 61 m2 85,25 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 miếng đất liên kế rất đẹp nằm hẻm 196 đường 11, Trường Thọ.Lô 1: 65,8 mét vuông = 5,6 tỉ.Lô 2: 61 mét vuông = 5,2 tỉ.Hẻm nhựa 6m...
      196, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Đất 3 mặt Hẻm Đường số Lê Văn Chí, Linh Trung, TP. Thủ Đức.Hẻm nhựa ô tô, Đường thông vỉa hè. KDC tri thức, đc xây dựng tự do, đã có sẵn giấy phép XD, đc...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 160 m2, mặt tiền 5m tại Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán !!!Cần bán nền đất đường Nguyễn Bảo Đức, P. Tam Hiệp,Biên Hoà. Đối diện Mộc Garden cà phê, cách đường Đồng khởi 150m. KDC an ninh, dân...
      Đường Nguyễn Bảo Đức, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      Đất ngay bên hông BV Đồng Nai TP Biên Hoà.- Ngang 4m x Dài 18m.- Có lối thoát hiểm 2m.- KD buôn bán, mở phòng mạch, mở công ty, spa cực kỳ thuận tiện.- Giá...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 50 m2 113,8 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền đất dịch vụ văn la, nhà cách liên kế văn phú chỉ 10 mét, khu vực phân lô vỉa hè oto tránh, khu dân trí cao, nhiều văn phòng- Khu giãn...
      Đường Văn Phú, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.