Thông tin mô tả
Chính chủ kẹt tiền
-
- DT: 351
- Hiện trạng: Đất trống.
-
- Giá: 6,3
- Phí: 2
- Hẻm rộng thoáng, ba gác ra vào thoải mái, ra
- Thích hợp mua để ở, cho thuê, đầu tư,...
- Vị trí nhà bán gần các tiện ích phục vụ cuộc sống:
Giá: 6,1 Tỷ
Diện tích: 351 m2
Giá/m2: 17,38 Triệu/m2
422406
Mua bán
Chính chủ kẹt tiền
-
- DT: 351
- Hiện trạng: Đất trống.
-
- Giá: 6,3
- Phí: 2
- Hẻm rộng thoáng, ba gác ra vào thoải mái, ra
- Thích hợp mua để ở, cho thuê, đầu tư,...
- Vị trí nhà bán gần các tiện ích phục vụ cuộc sống:
Thịnh Đỗ
Đường 12, Tân Thới Nhất
3,55 tỷ
41 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
6,65 tỷ
85 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
7 tỷ
75 m2
Hẻm 43 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,65 tỷ
20 m2