Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 6921 m2, mặt tiền 70m, hướng Bắc tại Sông Hinh - Phú Yên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 6921 m2 0,21 triệu/m2
      Đức Bình Tây - Sông Hinh - Phú Yên.Dt 6921,2 mét vuông CHN quy hoạch thổ cư.Góc 2 MT đường ô tô.Trên sổ thể hiện đường đất nhưng thực tế là đường bê...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Đức Bình Tây, Sông Hinh, Phú Yên

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 140 m2 11,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất nằm trong KDC Mũi Né, Tầm view biển chỉ 500m.Tiện di chuyển đến các khu vực như: Chợ Mũi Né, trường học, BV, Đồi cát Hồng,...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Thanh lí nhanh, đất P. 3, giá rẻ từ 545tr bao sổ.Đông dân, đi đâu cũng tiện.Đất full thổ cư ngang 5m, sổ hồng.
      Đường Tỉnh lộ 781, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh.

      Sở hữu lô đất nền 124 m2 tại Đường Tân Nhuệ - Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 124 m2
      Chính chủ bán lô đất ở 11 TÂN NHUỆ -THỤY PHƯƠNG BẮC TỪ LIÊM Thủ đô Hà NộiDT 124  mét vuông gồm MT 8 mét vuông , dài 15,5  mét vuông...
      Đường Tân Nhuệ, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay nền Đường số 30 công ty 8 (Hung phu 2) đối diện Khu Nam Long.Giá đầu tư. 2.5 tỉ.DT: 5.2m x 17.2m = 89m2.Lộ: 15m.Hướng: hướng Đông ...
      Đường 30, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 100 m2 16,7 triệu/m2
      Đất ngợp TX Bến Cát, Bình Dương!Toạ lạc tại đường Hùng Vương, KDC Cầu Đò (tên thương mại: Mega City 1), xã An Điền, TX Bến Cát, Bình Dương.Cần bán nhanh 1...
      Dự án Mega City, Đường Hùng Vương, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 4514 m2 tại Xã Gung Ré - Di Linh - Lâm Đồng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 4514 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tại khu vực huyện Di Linh - Lâm Đồng.- DT: 4514 mét vuông.- giá: 800 tr/sào (có thỏa thuận).Vị trí: mảnh đất...
      Xã Gung Ré, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 176 m2 tại Xã Chính Nghĩa - Kim Động - Hưng Yên, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 176 m2 10,8 triệu/m2
      Đất đô thi xã Chính Nghĩa, sẵn bìa đỏ, cần bán nhanh, DT 175,87m giá là 1.9 tỉ- DT: 175,87 m MT 7m- cư dân sầm uất, văn minh, vị trí trung tâm, vỉa hè,...
      Xã Chính Nghĩa, Kim Động, Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 855 triệu

      855 triệu 114 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ thanh lý vài miếng đất trong KĐT Long Đức - Kế bên sân bay Quốc Tế Long Thành (cách đúng 3 kilomet).Đối diện cụm khu công nghiệp Long Đức...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất tái định cư Ngọc Thụy, DT 80m, MT 4,88m, đường xe oto tránh nhau, thuận lợi giao thông, tiện ích, gần chợ trường học, tiện ích không...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất nền full thổ TT thị trấn Đức Hòa.DT: 4x 25m.Khu vực an ninh hiện hữu, không quy hoạch giải tỏa, hàng sớm thân thiện, dân trí cao.Vị trí MT đường 6m,...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng Sunrise Hills Bảo Lộc - 2ty5/căn , cách QL 20 chỉ 500m CAM KẾT: Thuê lại 14 tr/tháng trong vòng 24 tháng ( LN 336 tr trong 2 năm)CK lên đến...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán đất nền HUD & XDHN.Đường từ 12m - 53m sổ cá nhân.Hiện tại bên Trung đang có nhiều miếng đất giá rẻ chỉ từ 800tr - 1tỷ2 thuộc nhà mặt tiền vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 190 m2 , giá 8 tỷ

      8 tỷ 190 m2 42,11 triệu/m2
      ⚡Đà Nẵng đang nóng quá nên chính chủ quyết nhanh:❤️Bán cặp đất MT đường Tuy Lý Vương, GĐ 2 - Khu Nam Việt Á giá mềm👉🏻DT: 190 mét vuông...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 7m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 77 m2 14,94 triệu/m2
      Bán mảnh đất Diên An hẻm cách đường Bà Đề chỉ 20m.- DT: 77m2 (ngang 7m).- Hướng: Bắc.- Đường bê tông gần 3m, cách đường chính chỉ 20m. Khu vực cư dân đông...
      Đường Bà Đề, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án Lago Centro Long An, 78 m2 tại Bến Lức - Long An, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 78 m2 19,11 triệu/m2
      Nhân dịp khai trương các chuỗi tiện ích nổi bật tại dự án Lago Centro.Chuỗi tiện ích như:- Trung Nguyên - E - cà phê.- Siêu thị Fresca Mart.- Trường mẫu ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 1 m2 tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất nền Hoà Lạc.chính chủ ngộp Bank, cần bán nhanh để trả nợ NH.Đất nền thạch thất, 1000m mặt trục chính bãi dài cần bán nhanh để trả nợ Bank.Mặt...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Hàng F0 mới chỉ có 3xx tr /700m2 - 400m2 ONT.700m2 sẵn sổ công chứng (sử dụng 1000m2).cư dân đông đúc trung tâm xóm.MT 30m, bám đường bê tông rộng 4m.Cách...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.