Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền VSIP I Bình Dương, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay miếng đất NA5 Vsip 1 Thuận An Bình Dương.- DT: 100 mét vuông.- giá: 3.3x tỉ.- Vị trí đẹp, ngay giữa đường NA5 gần DA8.- Xung...
      Dự án VSIP 1, Đường NA5, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 145 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18,12 tỷ

      18.13 tỷ 145 m2 125 triệu/m2
      đất sát công viên điện ảnh. Khu vực yên tĩnh, mát , gần bờ sông. Gần sân bayTân Sơn Nhất. Gần buýt sông.
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 30m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 1500 m2 19,67 triệu/m2
      - Bán MT Bế Văn Đàn An Bình giáp Thủ Đức.- Dt gần 1.500 mét vuông có 1000 thổ cư.- Ngang 30m MT.- Thích hợp xây căn hộ chung cư - căn hộ chung ...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      - NH siết chặt khoản vay, chủ cần vốn để duy trì hoạt động KD. bán ngay nền đất hẻm 184 - kế bên trường Trung học phổ thông Thanh Đa - đường Nguyễn...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 240 m2 9,59 triệu/m2
      Bán miếng đất 240m2 thôn 3 Thạch Hòa vị trí KD sầm uất nhất khu vực.Ngay trên cổng vào ký túc xá của sinh viên ĐHQG.- DT 240m2 MT 10m.- Vị trí: Thôn 2 -...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      + Nam Tri Phương. Cần bán các đường.Cặp Thanh Lương 31, B1 - 116 lô 15,16 giá 7,2 tỉ.Hoàng Hiệp, B1 - 46 lô 77 giá 3,3 tỉ.Thanh Lương 12, B1 - 100 lô 54 giá...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Tại vị trí D3 mặt đường 20m, gần TTTM đang hỗ trợ thanh lý 2 lô 90m2, giá 2 tỉ.Vị trí sau thuận tiện KD buôn bán.Nhận hỗ trợ thanh lý các sp khác trong khu...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 300 m2 4,97 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán: Lô MT đường Tỉnh Lộ 847, xã Mỹ Thọ, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.- DT 12mx25m= 300 mét vuông thực tế.- Đường rộng thênh thang,-...
      Đường Tỉnh lộ 847, Xã Xã Mỹ Thọ, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      -Hiện có các mảnh đất sau đang đc giá siêu mềm:- Lô 92.1 mét vuông trục chính giá 6.6 tỉ.- Lô 100m giá 6.2 tỉ.- Lô 210m giá 55 tr/ mét ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Chí Linh - Hải Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Dự án TNR Stars - Chí Linh Hải Dương - Cơ hội đầu tư an toàn và sinh lời cao...Vì sao ạ.Vì như thế này ạ..!Liên kết vùng dự án dự án TNR Chí Linh Hải...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Hoàng Tân, Chí Linh, Hải Dương

      Sở hữu nền đất 215 m2, hướng Đông - Bắc tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 24,72 tỷ

      24.73 tỷ 215 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Nguyễn Tri Phương, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.DT: 215m, mảnh đất 2 MT trước sau, MT sau đường 7m5.Đông Bắc. Đường 21m. Lề...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 5000 m2, mặt tiền 20m tại Thoại Sơn - An Giang, giá 750 tr

      750 triệu 5000 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ao 5000m2 đang cho thuê nuôi cá, cách TL 943 1 kilomet. hotline 0909 683 ***- Cách Long Xuyên 16 kilomet.- Cách Tỉnh lộ 943...
      Xã Vĩnh Trạch, Thoại Sơn, An Giang

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,16 tỷ

      8.16 tỷ 60 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ bán 60 mét vuông đất đẹp giá rẻ, view vườn hoa tại khu tái định cư Giang Biên - bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.+ DT: 60 mét ...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 2726 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 8 tỷ

      8 tỷ 2726 m2 2,94 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán 2.726m2 đất vườn (ngang 21m) MT đường nhựa (xe oto, xe tải vô tư) sau lưng tỉnh đội P8 TP Vĩnh Long! Gần đường lớn rộng 30m nối P8 - P9...
      Đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      miếng đất đẹp lô góc DT rộng oto tránh. Phù hợp xây CCMN hoặc toà nhà văn phòng 8 tầng thang máy.Chỉ vài ph đi bộ ra Kim Đồng và Trương Định, căn hộ ...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 781 triệu

      781 triệu 85 m2 9,19 triệu/m2
      Cách chợ Bà Điểm chỉ 200m hoạt động KD buôn bán sầm uất.cư dân đông đúc cơ sở giao thông hoàn thiện đồng bộ.Cách ngã 4 An Sương chỉ 3 ph di chuyển, kết...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền 347 m2, mặt tiền 10m tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 347 m2 2,6 triệu/m2
      Nở hậu-10*33 thổ cư-Gần khu công nghiệp-nhà vườn-900tr-Gò Dầu Tây Ninh- Đất đẹp ở Hiệp Thạnh, Gò Dầu Tây Ninh- Cách khu công nghiệp Hiệp Thạnh...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Cần bán đất nền Dragon Pearl  Cơ hội đầu tư vàng! Thông tin chi tiết:Vị trí: Dự án Dragon Pearl, KDC Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!