Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 9m tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 180 m2 15,56 triệu/m2
      Bán mảnh đất dự án KĐT EcoHome Tràng Duệ - An Dương 108m2 giá chỉ 2,xx tỉ.hotline 0979 087 ***- DT 180 m2.MT 9m.Đằng sau có công viên lớn.Đường trước đất...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 177 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 562 triệu

      562 triệu 177 m2 3,18 triệu/m2
      Chỉ 562tr có miếng đất 2 mặt kiệt 177 mét vuông full thổ cư Điện Hồng.Nằm ngay ủy ban nhân dân xã Điện Hồng kết nối hầu hết tất cả các tiện ích...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán nhà liên kế KD.Lô góc 2 MT ngay sát chợ Tổng, phố Lê Thanh, gần ngay đường Mê Linh, nhà xây thiết kế nội thất xịn sò, ngay đối diện trường Trung học ...
      Phố Lê Thanh, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nền đất 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TP.Bạn đang tìm kiếm một nền đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi - khu đất đẹp nằm gần trung tâm TP, với các...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Siêu Phẩm!! MT đường Hoàng Hiệp-KĐT Hòa Xuân-GĐ 2-chỉ 3,5xx tỉ-hình ảnh thực tế-- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100 m²- Đường rộng 7,5m vỉa hè 4m- Vị trí nền...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 30m tại Thống Nhất - Pleiku - Gia Lai, giá 500 tr

      500 triệu 175 m2 2,86 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán 1 số lô quanh Pleiku.- Tài chính: 500 tr. Phù Hợp để ở, để dành, đầu tư.Cụ Thể như sau:+ Lô 6x50m 100 mét vuông Thổ cư đường Lý...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Thống Nhất, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 12m tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 720 triệu

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất MT Đường Ngô Thị Nhậm,TP Cao Lãnh, Đồng Tháp .Đất nằm cách Coop Mart Cao Lãnh ~ 200m hướng từ QL đi vào . Khu vực xung quanh sát...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 899 tr

      899 triệu 91 m2 9,88 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT đường Đinh văn Ước, xã Hưng Long, BÌnh chánh. trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Chợ Hưng long, trường Trung học cơ...
      Đường Đinh Văn Ước, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 680 tr

      680 triệu 62 m2 10,97 triệu/m2
      17 lô đã bán 10. 7 lô F0 giá đẹp Minh Đức, Đồ Sơn. L/H: E Kiên 0935 718 ***.17 lô đã bán 10. Còn 7 lô F0 cực đẹp, ngõ oto tại Minh Đức, Đồ Sơn. Cơ hội...
      Đường Quang Trung, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Đường 16 - Đông Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 110 triệu

      110 triệu 90 m2 1,23 triệu/m2
      👋👋👋 Xin Chào Quý ACE NĐT  ✅Giá fo 100/ phần trăm  -DT từ 71-72 m - còn tặng kèm đất lưu không mỗi lo 10-12-15 m cho mỗi lo Ạ  -✍️bìa...
      Đường 16, Xã Đông Xuân, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường việt pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 30m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,88 tỷ

      12.88 tỷ 159 m2 81 triệu/m2
      Bán lô góc thương mại, khu ACC Vườn Xoài, Phước Hoà, Nha Trang.- DT:Lô 1: 188.2m2 (Ôm góc 2 MT rộng 30m).- Đông Nam, Đường nhựa hiện trạng rộng 14m.Lô 2:...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 125 m2 12,64 triệu/m2
      KĐT mới Hà Tiên e đang có list nền giá ngộp, giá rẻ chỉ từ 900tr/ nền 100 mét vuông.SHR trao tay khi ký HĐ sang tên.căn biệt thự 255 mét ...
      Dự án Hà Tiên, Đường 6, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 63 m2 0,48 triệu/m2
      nhà mình cần bán 64m tại thôn nhuế kim chung ĐA-HNđường trước nhà rộng 3,5m ,da đầu ngõ là công viện ,trường Tiểu học,2 chợ ,hồ điều hoà chỉ vài trăm mét...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 9, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 607 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 607 m2 5,61 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông thổ + 507 mét vuông vườn = 607 mét vuông.Vị trí: Đường Lê Thị Lục, xã Phước Lâm, Cần Giuộc.Di chuyển ra QL50 chỉ hơn...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 637 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Nam tại Nga Sơn - Thanh Hóa, giá 670 triệu

      670 triệu 637 m2 1,06 triệu/m2
      Bán nền thổ cư xã Nga Văn Nga Sơn.DT 637m2.MT 25m ngõ 3m lưu thông oto thoải mái bìa đỏ chính chủ đất trồng cây lâu năm bán cho NĐT là tuyệt vời nhất giá...