Thông tin mô tả
Đường Lương Văn Bào, đường rộng 6m, đã trải nhựa, gần
Bán kính 1
Nằm ngay trung tâm thị trấn Cần Giuộc
Sổ riêng, đất xây dựng tự do, thổ cư 100
Đầu tư hoặc định cư thì vô cùng lý tưởng.
Giá: 635 Triệu
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 5,43 Triệu/m2
417778
Mua bán
Đường Lương Văn Bào, đường rộng 6m, đã trải nhựa, gần
Bán kính 1
Nằm ngay trung tâm thị trấn Cần Giuộc
Sổ riêng, đất xây dựng tự do, thổ cư 100
Đầu tư hoặc định cư thì vô cùng lý tưởng.
Nguyễn Thị Minh Hiền
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2