Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ
Giá: 2,83 Tỷ
Diện tích: 87,5 m2
Giá/m2: 32,34 Triệu/m2
1055404
Mua bán
NTbdsquinhon
Bất động sản cùng khu vực
tổ 1 kv1 Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
1,28 tỷ
40 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lê Lợi, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
26 tỷ
175 m2
Đường 1/5, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
Thỏa thuận
52,20000076293945 m2
Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
8,5 tỷ
70 m2