Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Long Hậu - Cần Giuộc: KDC T&T Thái Sơn:bán ngay nền đường số 8dt 100m2 giá 2tỷ400tr thỏa thuận Chính Chủ về mặt giá thành, hướng Nam. Phía sau đất có công...
      Dự án T&T City Millennia Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 83m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 triệu

      2 triệu 3 m2 0,67 triệu/m2
      Bán Đất Suối Tiên 2890 mét vuông ngang 82m có nhà c4 giá chỉ 650k/ mét vuông Thích hợp làm vườn hoặc chia lôVị trí cách HL39 chỉ 700mCách TP...
      Đường Suối Tiên, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 85 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      - bán gấp mảnh đất thổ cư gần ngay MT Tỉnh Lộ 10 trong KĐT Làng Sen Việt Nam, trung tâm thị trấn Đức Hòa. Đông đúc cư dân, sầm uất, gần chợ, trường học,...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 118 m2 tại Phố Phong Châu - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 118 m2 11,45 triệu/m2
      Bán đất gần đường Phong Châu, Phước ĐồngDt 118 mét vuông ngang 8mGiá 1 tỉ 350 trĐường hiện trạng 7m qh 13m sau này gần đường qh 26m. Gần ngã 4 lớn....
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2, mặt tiền 300m , giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chỉ 1,1 tỉ/nền, KDC Long Cang do hướng Tây Nam Land làm CĐT tọa lạc MT đường DT833B liên kế chợ Gò Đen (Bến Lức, Long An), cách TPThành phố Hồ Chí ...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán gấp nền đất 170 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 389 tr

      389 triệu 170 m2 2,29 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán miếng đất nền sau:- Khu vực: Nhỉ Sự - Ninh Thân - Ninh Hòa .- DT đất: 170m ( ngang 5 dài 34 )- pháp lí: SHR chính chủ, thổ cư 70m,...
      Xã Ninh Thân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Giảm mạnh 300 tr:Bán nền đường Số 10 - KDC văn hóa Tây Đô, Q. cái răng.giá: 3 tỉ thỏa thuận.Giá cũ: 3 tỉ 300 tr.DT 105 mét vuông: 5m x 21m.pháp lí:...
      Đường 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 925 m2, mặt tiền 25m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 925 m2 0,43 triệu/m2
      Đất nhà ba má nay cần bán ngay để có tiền xoay tết tôi bán 5 sổ hồng, 37x25m=925m2 có 500m2 thổ cư. 0962 657 *** Thanh.- sổ hồng bao sang tên công chứng...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 550 m2, mặt tiền 45m tại Long Biên - Hà Nội, giá 64,9 tỷ

      64.91 tỷ 550 m2 118 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Gia Thượng, Ngọc Thuỵ, mảnh đất phù hợp xây tòa nhà văn phòng 10 tầng hoặc trường học, BV. Xây căn biệt thự, nhà vườn hay đầu tư chia lô,...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 899 tr

      899 triệu 91 m2 9,88 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT đường Đinh văn Ước, xã Hưng Long, BÌnh chánh. trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Chợ Hưng long, trường Trung học cơ...
      Đường Đinh Văn Ước, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 240 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất mặt đường 12m trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2:- Vị trí: miếng đất nằm trong nội khu sang trọng đường Nguyễn Văn Hưởng, xung quanh...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nền đất 1300 m2, mặt tiền 50m tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1300 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán đất view đẹp tại Đà Lạt.Tổng DT 1300  mét vuông.giá: 60 tỉ (có thể thỏa thuận).Cách Hồ Xuân Hương 3 kilomet, gần BV Hoàn Mỹ, cây cối...
      48 Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 120 m2 18,5 triệu/m2
      * Vị trí Đông Nam và có công viên nhỏ sau nhà là vị trí đc ưa chuộng nhất tại KN Paradise.* Hướng nắng sáng gió chiều nên cực kỳ mát.* Nằm liên kế trục...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Mỹ Quý - Long Xuyên - An Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Bán đất MT Phạm Cự Lượng khu dân cư đông đúc , đường nhựa oto tiện KD buôn bán .DT 120 mét vuông ngang 6 dài 20m , xây dựng tự do , không dính quy...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường Mỹ Quý, Long Xuyên, An Giang

      Bán nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đình Tổ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 81 m2 16,05 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay: Lô 81m - khu đấu giá Đình Tổ - Thuận Thành (liên kế với huyện Gia Lâm).- DT 81m ngã ba LK6, cạnh vườn hoa, sân bóng đá.MT 4,5m, vỉa hè...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 160 m2 13,75 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nhập máy móc thiết bị cho nhà máy may cần bán ngay mảnh đất thuộc thôn Núi, Xã Việt Tiến, Việt Yên, Bắc Giang.DT 160 mét vuông...
      Thôn Núi, Xã Việt Tiến, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất nền dự án 397 m2, mặt tiền 6m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 397 m2 1,89 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên bán rẻ nền đất thuộc KP4 P. Minh Hưng TX Chơn Thành Bình Phước Vị trí Bám MT đường(đã họp dân) quyết định lên nhựa 18m dân cực kỳ đông đúc...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 920 tr

      920 triệu 60 m2 15,34 triệu/m2
      Lô góc đẹp như mơ tại trung tâm xã Quảng thanh Cách đường 352 chỉ vài bước chân⛹️⛹️👉 Chỉ cần nhìn là mê luôn👋 Đầu tư hay ở đều rất OK👉 Chỉ với...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!