Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 812 tr

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      đc bao trọn bởi các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom Plaza, Coop,..., thuận tiện cho việc mua sắm mọi mặt hàng công viên Việt Nhật, nằm liên kế...
      Đường Nguyễn Quân, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất tại đây.DT 4.5x16.Thổ cư 60 mét vuông.Giá 1 tỉ xx(x nhỏ).Đường bê tông 3.5m.Hỗ trợ NH cho KH thiếu tài chính.Sổ sẵn công chứng ngay.
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Bán lô tuyến 1 căn hộ chung cư Đầm P. Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.- DT 93,5 mét vuông.- Ngang 5,5m.- Hướng Đông.- Đường 12m vỉa hè 2...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Giá: 2tỷ200. TL.bán ngay đất khu dân cư Thuận Giao 2, p. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 70m2 (5x14m) thổ cư 100 phần trăm.Gần chợ Lâm Phát và khu ...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 18 m2 tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 18 m2 100 triệu/m2
      ⚡ Chỉ từ 1.1 tỉ, sở hữu ngay căn liên kế/căn nhà phố đắc địa tại Đô thị giao thương vệ tinh biển Quy Nhơn.⚡ Sở hữu lâu dài - bìa đỏ từng lô⚡ CK lên tới...
      Km2+ 400, thị trấn Cát Tiến, huyện Phù Cát thuộc khu kinh tế Nhơn Hội, tỉnh Bình Định

      Chuyển nhượng đất nền dự án 546 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 6,01 tỷ

      6.01 tỷ 546 m2 11 triệu/m2
      Chủ ngộp cần tiền nên hạ giá rẻ miếng đất nằm trong KDC uỷ ban xã Hoà Thắng.Dt:546 mét vuông có 400m thổ cư đã có nhà c4MT:26m hướng ra biểnĐường...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 216 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 216 m2 14,36 triệu/m2
      Đất Hưng Định, Thuận An. Bình Dương.Nằm trong khu du lịch vườn trái cây cầu ngang, ngay cầu ngang lái thiêu, là địa điểm tôr chức lễ hội trái cây hàng năm...
      Đường Hưng Định 10, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - pháp lí chuẩn chỉnh, sổ hồng từng nền, thổ cư đầy đủ. Sang tên công chứng trong ngày.- Xây dựng tự do.- Nằm gần Gigamall, tiện ích, gần Vinmart + và...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 690 tr

      690 triệu 74 m2 9,33 triệu/m2
      CC bán nền đất tại P. Xuân Khanh TX Sơn Tây sát trường đại học Việt Hung điện đường trường trạm đầy đủ. Đất vuông vức MT=hậu=5,3mDT 74,2 có 30m thổ cư...
      Hữu Nghị, Phường Xuân Khanh, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      12 miếng đất thổ siêu đẹp cách biển chỉ 150m.- bìa đỏ thổ cư trao tay KH.- DT 120 - 196  mét vuông/lô.- giá từ 1.3 - 1,7 tỉ/lô. Chỉ cần TT trước...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 293 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 780 triệu

      780 triệu 293 m2 2,67 triệu/m2
      Bán 5 nền liên kế. DT 217 mét vuông - 293 mét vuông (full thổ cư) - Trung Tâm Xã Ngọc Định, Huyện Định Quán.Mặt đường bê tông 6m - Cách Ql 20...
      Đường Tỉnh lộ 761, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Sang nhanh miếng đất thổ cư đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh. Cách cầu Thủ Thiêm 300m.- DT: 60m2 = 4x15m.- Giá : 2,7 tỉ- SHR. Công chứng đc ngay...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Gia đình cần thanh khoản miếng đất Tổ 10. TT Quang Minh Mê Linh.* DT: 60m2 MT: 4m.- Cách khu công nghiệp Quang Minh 1 kilomet, đường 100 Mê Linh...
      Tổ 10, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Sở hữu ngay chỉ với 890tr/nền.TT dàn trải trong 7 tháng.Vị trí: Nằm giữa trục đường QL1A và đường 3/2, P. Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định.Grand Navience...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Phú Lộc 22 (khu A3 Phương Trang), P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 92.5 m2.- Ngang: 5 m vuông vức.- Vị trí sau lưng nhà phố thương mại...
      Dự án Sun Bay Đà Nẵng, Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 87 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 746 tr

      746 triệu 87 m2 8,58 triệu/m2
      DT: 82m2, đất full thổ cư. SHR, đủ tiền là công chứng sang tên ngay. Bán giá siêu mềm chỉ 746 tr. Đường đi thông thoáng nhiều hướng, gần Trung Tâm Hành...
      Đường Huỳnh Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 425 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 425 m2 3,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường Tỉnh lộ 8 trung tâm xã Diên Xuân, DT 425 mét vuông, MT rộng 20 mét. Đường nhựa 16 mét. Giá 1,6 tỉ. gọi ngay chính chủ để xem...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 97.5 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3.75 tỷ

      3.75 tỷ 97,5 m2 38,47 triệu/m2
      Hàng giá gốc chủ đầu tư F0,6 nền liên kế hướng Nam KDT Bình Nguyên 97.5m2 trục N3 đối diện căn biệt thựsp hiếm có, giá gốc chủ đầu tư khu đô thị...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!