Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 617 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 617 m2 1,38 triệu/m2
      Đất ngang 15m dài 35m vuông vắn siêu đẹp.Đường trước đất hiện tại đường 5m có quy hoạch mở rộng thêm 5m nữa.Hiện tại là đường đất nhưng tương lai sẽ làm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100m2 - 181m2 - 200m2.- Hạ tầng hoàn thiện, điện, nước âm,...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 571 m2, hướng Nam tại Phường Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 20,56 tỷ

      20.56 tỷ 571 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất căn biệt thự liền nhau tại trung tâm Bến Do.Hướng Nam đường trước đất 30m trục đường to nhất Bến Do KD sầm uất.MT 27m sâu...
      Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 455 m2, mặt tiền 22m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 64 tỷ

      64 tỷ 455 m2 140,66 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán miếng đất căn biệt thự view sông như hình đăng chỉ 140tr/ mét vuông DT 455 mét vuông đất, cam kết tin thật 100 phần ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Đoàn Văn Cự - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 930 triệu

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất ngay BV Đa Khoa Đồng Nai MTĐ Đoàn Văn Cự, Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 5x20mgiá chỉ: 930trĐường rộng thông thoáng ô tô đi tới đất,...
      Đường Đoàn Văn Cự, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 155 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 850 triệu

      850 triệu 155 m2 5,49 triệu/m2
      Vị trí cách QL 1 kilomet, UBND xã Phú Hội chỉ, 1,2 kilomet.Đặt biệt lên sân bay Liên Khương chỉ có 8 kilomet thôi.cư dân xung quanh đông...
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng
      E
      Bùi Thị Thanh Nhanh - Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường 6 - Tiên Phương - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Bám trục Qlo 6 mở rộng Ba La - Xuân Mai chỉ 1,x tỷ _Sát khu đất Dịch vụ, Tái định cư Tiên Phương - Đất Tiên Phương, Chương Mỹ (giáp Thị...
      Đường 6, Xã Tiên Phương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Khai Trương Dự Án Vàng Nằm Ngay trung tâm TP Bà Rịa Vũng Tàu -Nằm ngay MTĐ QL56- Gần Trung Tâm Hành Chính - Đầy đủ tiện ích chợ , trường cấp 1,2,3 , BV...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường 2 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 2 P. Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức.- DT : 100m2 ( 5x20m ) - Giá: 2tỷ2.- Xung quanh tiện ích đủ, cư dân hiện hữu xây dựng tự do- liên kế chợ Tân...
      Đường 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 72 m2 18,75 triệu/m2
      Đất Phú Hòa Trung Tâm Thủ Dầu Một.DT: 4,5x16.Đường bê tông oto chạy, gần trường trung học cơ sở Phú Hòa, cấp 1. Chủ cần tiền nên hạ giá thu hồi vốn.Giá:...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 301 m2 tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 301 m2 11,3 triệu/m2
      Bán đất khu 97 Tam Phước Biên Hòa.DT 10x30m có 200m2 thổ cư.Đường thông dân kín buôn bán nhỏ đc.Giá cả đầu tư tốt.contact SDT dưới gặp Vũ Ngọc LV chủ.
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Cần bán 44,5m đất ở tại thôn Thanh Quang xã An Thượng - Hoài Đức - HN.- Vị trí đất đẹp, thửa đất trung tâm xã.- pháp lí bìa đỏ đất ở lâu dài.- MT rộng 4m...
      Phố 72, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 80 m2 140 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất.+ Vị trí: MT đường Bùi Tá Hán thuộc khu đô thị An Phú An Khánh Q. 2.+ DT Đất: 4x20m vuông vắn.+ DT công nhận...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 279 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 979 tr

      979 triệu 279 m2 3,51 triệu/m2
      Đường bến cừ, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh HòaMức giá 3,5 tr/m~979 trDT 279 m Vị trí: Ngay xã Diên Lâm, cách tỉnh lộ 8 chỉ 50m, cách Hương Lộ 39 tầm...
      Đường Bến Cừ, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán lô dự án Palado Vạn An TP Bắc Ninh Nhìn vườn hoa làn 2 đường 286 mới và vòng xuyến ngã 6 Vạn An - DT: 100 mét vuông mặt 5m - Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Palado Vạn An Khúc Xuyên, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Vĩnh Lạc - Rạch Giá - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Ngộp bank bán lỗ đất đẹp MT đường Ngô Thế Vinh, P. Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang.DT: 6x20=120m2 SHR.giá mềm sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất ngay BV đa...
      Đường Châu Văn Liêm, Phường Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      Bán 2 nền đất 51,4m2 và 51,9m2 Đồng Tháp, ngay cạnh hồ điều hoà, nhỉnh tỉ.- MT = hậu = 4m.- Ngay gần trục làng, hồ điều hoà.- oto vào tận đất.- Khu vực cư ...
      Xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán đất nền 125 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Quảng Đông - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 125 m2 16,8 triệu/m2
      Đất nền chính chủ, thuộc KĐT đã có quy hoạch và đã có bìa đỏ (Lô 42, Khu II, MBQH58/UB - TNMT tại P. Quảng Đông, TP Thanh Hoá).DT 125 mét vuông (5m x...
      Xã Quảng Đông, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!