Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 105 m2 10 triệu/m2
      Chính Chủ Bán miếng đất vượng khí - rất nhiều Lộc tại thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.- DT: 105 mét vuông - 60 mét vuông đất ở, 45 mét...
      Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 110 m2 15 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất DT 5*22m nằm ngay đối diện Công An P. Quảng Phú.- đc: Thôn 6, P. Quảng Phú, TP Thanh Hóa- Vị trí Đắc địa thuận tiện ở và KD:+ Nằm ngay đối...
      Đường 47, Xã Quảng Phú, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      chào bán Trục kinh tế đêm dự án Phương Đông Vân ĐồnVị trí: Trục kinh tế đêm, KD, hotelTrục đường KD đã có sẵn hotel 4 sao Diamond, Nhà hàng 5* Hồng Hạnh,...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 72 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất tại đây.DT 4.5x16.Thổ cư 60 mét vuông.Giá 1 tỉ xx(x nhỏ).Đường bê tông 3.5m.Hỗ trợ NH cho KH thiếu tài chính.Sổ sẵn công chứng ngay.
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Bán lô tuyến 1 căn hộ chung cư Đầm P. Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.- DT 93,5 mét vuông.- Ngang 5,5m.- Hướng Đông.- Đường 12m vỉa hè 2...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Em xin phép cập nhật rổ hàng khu đô thị Mỹ Gia gói 2 Nha Trang giá siêu mềm:- Lô 100 mét vuông (ngang 5m) đường thông 16m giá từ 26 tr/ mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 690 tr

      690 triệu 74 m2 9,33 triệu/m2
      CC bán nền đất tại P. Xuân Khanh TX Sơn Tây sát trường đại học Việt Hung điện đường trường trạm đầy đủ. Đất vuông vức MT=hậu=5,3mDT 74,2 có 30m thổ cư...
      Hữu Nghị, Phường Xuân Khanh, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu biệt thự biển Giáng Hương, 250 m2, mặt tiền 10m , giá 13 tr

      13 triệu 250 m2 0,06 triệu/m2
      Dự án khu căn biệt thự Giáng Hương - Phong Châu Đất Lành, không gian sống xanh, sạch đẹp khang hiếm tại Tp Nha Trang. Hiện tại em Dung đang có nhiều nguồn...
      Dự án Giáng Hương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - pháp lí chuẩn chỉnh, sổ hồng từng nền, thổ cư đầy đủ. Sang tên công chứng trong ngày.- Xây dựng tự do.- Nằm gần Gigamall, tiện ích, gần Vinmart + và...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 80 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      📍 Cơ hội hiếm – Nắm giữ quỹ đất nền vàng ngay trung tâm phát triển đô thị phía Nam!📌 Tọa lạc tại Cần Đước, liên kế vin Cần Giuộc (chỉ 20 ph) và vin Cần...
      Đường Trương Định, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      ĐÔNG THẠNH - HÓC MÔN Vị trí đẹp: Nằm trên MT đường Đông Thạnh 8 - Cách MT đường Lê Văn Khương tầm 400m. Gần chợ Gấu+ MT đường nhựa xe tải thông. Khu đông cư...
      Đường Đông Thạnh 8, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,59 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Băng 1 đất siêu KD Tân Chùa Hiền Ninh Sóc Sơn thành phố Hà Nội.DT: 108 mét vuông - MT và Hậu: 7m.L 33, 34, vị trí, mặt đường QL 35.Giá trúng +...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Đất vị trí đẹp nằm ngay MT GS2 Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương. Ngay BigC Dĩ An, Bình Dương.- Xung quanh hiện hữu đầy đủ các tiện ích: Chợ buôn bán đầy đủ các...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Trước nhà đường nhựa 6m.Hai xe oto tránh nhau vô tư.Xung quanh có trồng cây. Làm cho khuôn viên rất mát mẻ.Tiện ích: Gần khu dân cư HT REAL, trường cấp ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 15m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 280 m2 7,5 triệu/m2
      Dự án Hud MT Lê Hồng Phong.pháp lí rỏ ràng sổ sẳn.Đường Lê Hồng Phong đã khởi công.Bán mảnh đất nhà vườn 300m vuông.Ngang 14m dài 20m.Sổ sẵn công chứng...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất mặt đường 208, An Đồng, An Dương.Chủ cực kỳ cần tiền bán ngay nền đất mặt đường 208 đối diện trạm bơm sông Rế.Vị trí sắp làm cầu sang Nam...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngay tại đường Võ Duy Chí, Tân Thông Hội Củ ChiĐất quy hoạch KDC hiện hữuDT 120m2 ( 5 x 22)m Giá 1 tỉ 05 ( thỏa thuận)Đường nhựa nông thông...
      Đường Vũ Duy Chí, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!