Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 145 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 145 m2 11,73 triệu/m2
      Bán đất gần phòng công chứng Trương Thanh Hậu - ngay TTHC Chơn Thành.Vị trí: Nguyễn Văn Linh, P. Hưng Long, tỉnh Bình Phước.DT: 145 mét vuông - lô góc...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 1100 m2, mặt tiền 21m, hướng Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1100 m2 0,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất thuộc Nguyễn Viết Xuân, TP. Bảo Lộc.Chỉ còn 1 lô duy nhất không có lô thứ 2...DT: 1100 mét vuông sẵn 21 mét MT.Giá bán ...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Xã Lộc Bảo, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 30m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 2 m2 2950 triệu/m2
      Bán nền đất siêu phẩm Phước Hạ - Phước Đồng gần sân Golf Diamond Bay.- DT: 1.530m2 ngang 30m - Phù hợp full toàn bộ thổ cư.- Đường rộng 10m.- Giá: 5,9 tỉ...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 1075 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 1075 m2 0,87 triệu/m2
      Còn 1 mảnh đất vườn Diên Đồng (CLN).- DT: 1075 mét vuông ngang gần 18m.- Đường hiện trạng 4m cách trục đường chính 16m vài bước chân.- Nằm gần trục...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa
      P
      Công Ty Cp Đầu Tư Tm Dv Tấn Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền hướng Tây - Nam tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất!- DT: 99,8 mét vuông (5x20m) Tây Nam.Giá 4,550 tỉ.hotline 0974 244 *** - Hoàng Khúc.===============================Vị trí...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 720 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,96 tỷ

      12.96 tỷ 720 m2 18 triệu/m2
      Đất đẹp - giá mềm cần bán đất khu đô thị ven Sông Tắc Hòn Một (River Park) đường Phong Châu Nha Trang.2 lô liên kế BT 05 06.DT: 2 lô 720 mét vuông...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất Cao Xanh Hà Khánh B giá rẻ giật mình.+ Bán lô Cao Xanh, Hà Khánh B, Hạ Long, QN.+ Lô C4, dt 212,4 mét vuông, MT 9m, ĐN, đường rộng 17,5m cả...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 328 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 328 m2 21,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 328m full xây dựng măng lin- P. 7 gần khu lý nhã kỳ- tp đà lạtDT 328m full xây dựngĐường oto 4m tận đấtHướng tâySổ riêng xây dựng...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Trương Thị Lệ Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Chỉ hơn 7tr/ mét vuông có ngay mảnh đất 160 mét vuông gồm 2 MT ngay trung tâm hành chính thị trấn Tân Phong.* Thuộc quần thể khu đô thị mới...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bán đất nền 162 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 162 m2 8,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 5*38m, 2 MT, full thổ cư, sổ hồng, đường ôtô tải vi vu thuộc xã Hoà Khánh Nam - huyện Đức Hoà - tỉnh Long An.Giá: 1tỷ300 tr.Vị trí...
      Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 306 m2 tại Đường 33 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 306 m2 169,94 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay khuôn đất MT đường số 33 , P. Bình An, Q. 2 - DT: 10,5x31m vuông vắn công nhận 306m.- Hiện trạng đất trống .- Vị trí cách MT Trần...
      Đường 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Bắc tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 92,8m2 Ocean Dunes Phố Biển, P. Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận.DT 92,8 m2.Hướng Bắc.Vị trí khu dân cư Phố Biển Ocean Dunes, cách biển vài...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 258 m2, mặt tiền 10m tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 258 m2 48,84 triệu/m2
      Đất chính chủ bán pháp lí rõ ràng.DT: 10x25.8m.Giá: 12.Xx tỉ.Đất MT đường D22 cách đường 22/12 vài bước chân, MT rộng 10m, dài 26m thổ cư 100 phần ...
      Dự án VSIP 1, Đường D22, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 30m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      Hơn 1000m2 full thổ cư Huyện Định Quán.Gần hồ Trị An, trung tâm hành chính, TTTM nghỉ dưỡng, chợ, trường học cấp 1,2,3.Thổ cư 100 phần trăm sổ riêng...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường DB5 Thuộc Mỹ Phước 2 - Bến Cát giá chỉ 4ty5.Ngang 10x30 xây trọ đẹp.cư dân đông đúc - KD mua bán đc ngay.giá có sổ sẵn công chứng...
      Đường DB5, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3000 m2 tại Phường Đông Thọ - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 3000 m2
      Vị trí: khu công nghiệp hướng Tây Bắc Ga Thanh Hóa.DT khuôn viên: 3000 mét vuông, sâu 100m.Phù hợp làm: Xưởng kho, bãi, nhà điều hành.Giấy tờ đã...
      Phường Đông Thọ, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nền đất 66 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 66 m2 55,31 triệu/m2
      - Vị trí đất: Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân. Cách giao lộ Hương Lộ 2 và QL1A tầm 200m. cư dân đông, giao thông thuận tiện đi về Q. 7, Q. Tân...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 6m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 850 triệu

      850 triệu 145 m2 5,87 triệu/m2
      Đất ở Đô Thị trong lòng Thị Trấn Nam Phước - Ngay QL Hùng Vương (có sổ sẵn)====== 0903 265 ***0986 194 *** ======== DT linh hoạt: 105 mét vuông -...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!