Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 54 m2 47,97 triệu/m2
      - Khu phân lô mới của P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, hạ tầng giao thông đồng bộ, đường trải nhựa 7m vỉa hè 3m, oto đi lại thoải mái, điện, nước ngầm, hệ thống...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      * Cát Tường Western Pearl 2 *.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      nền đất đẹp TT theo tiến độ tại khu đô thị VCN Phước Long 2, trục đường B11 rộng 20m thông thẳng trục đường Võ Văn Kiệt và sông. Tương lai sẽ thông thẳng...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Khách qua chốt lô đôi lô 7C Lê Hồng Phong cho e đi để e rảnh tay nghỉ ngơi làm việc khác đi ạ, chứ k chốt đc e k cam lòng...Vì lô đôi này giá quá rẻ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Đường ĐT753 - Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 555 triệu

      555 triệu 0 m2
      Tôi cần bán ngay mấy lô đường ĐT 753 nhựa đoạn Thạch Màng, xã Tân Lợi, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước.- Giá lúc mua800 tr. Giờ kẹt NH quá mình mong muốn...
      Thạch Màng, Đường ĐT753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Em có miếng đất cần bán 100m2 (ngang 5*20m) Ngay gần Cổng khu công nghiệp Mỹ Phước 3 P. Thới Hòa Bến Cát Bình Dương. Đường nhựa rộng 8m. KDC hiện hữu....
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2 tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 168 m2 19,05 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ sổ hồng GIÁ RẺ NGAY ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNGDt: 168 mét vuông còn 50 mét vuông đất trống Vị trí rộng, thoáng mát, tiềm năng...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Không thể bỏ qua mảnh đất đẹp an ninh tuyệt vời trong khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2. Đối diện khu dân cư của Novaland.- Vị trí: MT Đ. Thân Văn...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 153 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 153 m2 36,61 triệu/m2
      Bán mảnh đất KDC Vĩnh Phú 1DT: 153m ( full thổ)Đường 10m rộng rãi thoáng mátĐối diện nhà là công viên, cư dân xung quanh đông đúcGiá mong muốn 5,6 tỉ có...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú I, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 42 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 42 m2 50 triệu/m2
      Đất làng Cam, Cổ Bi, Gia Lâm ngõ tương đối rộng 2,5m oto vào đến lô đất. Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Gần chợ, trạm y tế, các trường học từ mẫu giáo...
      Đường Làng Cam, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 554 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 230 tr

      230 triệu 554 m2 0,42 triệu/m2
      Khánh Thượng còn 1 lô duy nhất giá chỉ 230 tr.DT: Hơn 554 mét vuông đất CHN ngang 20m ngay con sông Cái tuyệt đẹp.Nằm sau lưng trường cấp 1, KDC...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 218,6999969482422 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 94 tỷ

      94 tỷ 218,7 m2 429,82 triệu/m2
      Bán đất MT Lương Định Của, P. An Phú, TP Thủ Đức📍 vị trí đắc địa – 2 MT trước sau hiếm có. Mặt trước: Lương Định Của (trục giao thông – thương mại lớn)....
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 128 m2, hướng Đông tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,66 tỷ

      1.67 tỷ 128 m2 13 triệu/m2
      chủ đầu tư: Cát Tường Group.Vị trí: KP Trung Lợi, TT Chơn Thành, Bình Phước.Các loại DT: 85 mét vuông, 995 mét vuông, 120 mét vuông,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 313 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 313 m2 19,81 triệu/m2
      Bao giá rẽ nhất khu !!!!!Cần bán ngay Lô Duy Nhất Trong KDC Đông An P Tan Đong Hiệp DT ; 10 x 31. 313m2 tc 100%. Giá 6 tỉ 200tr TL mạnhDT Ngay : 0909 170...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 1 triệu

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      Đất vị trí đẹp, cao ráo, có thể làm nhà vườn, khu vực đất rất tốt, thích nghi trồng cây kiểng và cây ăn quả, vị trí gần MT đường, khu trung tâm hành chính...
      Xã Tân Thành, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 110 m2 35,91 triệu/m2
      Bán lô góc ngã tư rẻ đẹp KĐT FPT Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn.- Vị trí lô góc nằm trên trục đường 7m5, thông thẳng đường lớn Nam Kỳ Khởi Nghĩa và thông Trục...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 90 m2 17,45 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược trung...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán gấp nền đất 571 m2, hướng Nam tại Phường Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 20,56 tỷ

      20.56 tỷ 571 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất căn biệt thự liền nhau tại trung tâm Bến Do.Hướng Nam đường trước đất 30m trục đường to nhất Bến Do KD sầm uất.MT 27m sâu...
      Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!