Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 18m tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Tôi cần tiền gấp TT NH nên muốn bán ngay đất MT Võ Văn Kiệt, ngay Chợ Đêm Phú Quốc.- DT: 120m (6x20), thích hợp KD nhà hàng, hotel.- Cách bãi biển...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 1356000 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 1356000 m2 0,01 triệu/m2
      Gia đình mình có đất vườn Diên Xuân cần bán, 620tr/ lô- Đất CLN, hiện trạng đường bê tông 10 m, quy hoạch đường 16m- Đất cách dân 300m, hiện tại đang trồng...
      Xã Diên Xuân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 1074 m2, mặt tiền 17m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 1074 m2 0,87 triệu/m2
      Bán nền đất làm vườn ở Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa.- Đường ô tô vào tận nơi, gần KDC.- Phù hợp làm vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.- DT: 1074m2 (ngang...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 7m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      - Nằm ở khu tái định cư Thượng Thanh, Long Biên phân lô siêu đẹp, đường oto tránh, vỉa hè, thông bàn cờ.- Cách mặt đường Đặng Vũ Hỷ mấy bước chân đi bộ.-...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Du lịch và Dịch vụ Cầu Hưng – Lai Nghi (Hội An Green Village)

      Thỏa thuận 93 m2
      Chợ mới Lai Nghi đã chính thức đi vào hoạt động.Cần ra đi mảnh đất tâm huyết 02 MT ngay trong khuôn viên chợ.Rất thích hợp cho việc KD, buôn bán, cho...
      Dự án Hội An Green Village, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      * Giỏ hàng tái định cư Tân Đức Đông Vạn Ninh, Bắc Vân Phong.Lô 1: 90m2, Đông Nam, đường Số 6, giá 2.2 tỉ.Lô 2: 124.4m2 Tây Bắc, đường số 6, giá 25tr/m2.Lô...
      Tân Đức Đông, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Tấn - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 160 tr

      160 triệu 250 m2 0,64 triệu/m2
      1.94 - 160tr đất Bình Phước sổ sẵn.đc: Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước.Map: https://maps.app.goo.gl/rNPs6wdTQBHGHEZeA?g_st=icSỉ & lẻ 5 lô Lộc Tấn - Lộc...
      Xã Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 750 m2, mặt tiền 15m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 750 m2
      Tôi cần nhượng lại 15m MT đường liên tỉnh Minh hưng - Minh thạnh Dầu Tiếng Bình Dương. Đất tôi chính chủ sổ sẵn cần sang tên ngay để duy trì công việc KD ở...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 574 m2 tại Phường Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.61 tỷ 574 m2 11,5 triệu/m2
      Bán đất P. Phú Thọ, trung tâm TDM, Tỉnh Bình Dương.Hai MT đường.Giá thị trường gần 16tr/ mét vuông.Giá bán ngay 11,5tr/ mét vuông.DT:...
      Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 192 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 192 m2 13,03 triệu/m2
      Đất MT đường H26 Kho Đạn P Thới Hoà.1 / QL 13 vào 700m. Gần trường đại học Việt Đức..DT 6x32m thổ cư 60 mét vuông.Đường rộng thoáng, KD tốt..Giá 2.5...
      Đường H26, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Đối diện KCN Tân Bình.Gần trường học cấp 1,2,3, gần chợ, uỷ ban, NH...cư dân công nhân hiện hữu đông đúc.Đất MT DT741.Diên tích đa dạng từ 70 đến...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 1017 m2, mặt tiền 53m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1017 m2
      Vị trí cạnh KĐT vệ tinh Hoà Lạc Quốc Oai thành phố Hà Nội.Gần uỷ ban, trường học, trạm y tế...Xung quanh có homestay, đông cư dân.DT 1017 mét ...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 8 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 24 tỷ

      24 tỷ 8 m2 3000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT Tỉnh Lộ 823 Đức Hoà, Long An, ngang 20m, nở hậu.- Xung quanh cư dân đông đúc.- Đất MT lộ lớn, xe cont chạy đc, thuận tiện di...
      Đường Tỉnh lộ 823, Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam Long, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 7, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền đất ngay khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá siêu mềm nhất TT Q. 7....
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Đông Vệ - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      chào bán dự án đất nền nút giao cao tốc KĐT đồng vàng cửa ngõ đầu mối giao thông TP Thanh Hóa.bìa đỏ đất nền giao ngay xây dựng tự do.Thông tin thêm về...
      Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp nền đất 1345 m2, mặt tiền 21m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 1345 m2 10 triệu/m2
      Bán miếng đất MT 2/4 Nha Trang, gần QL 1A. Cửa ngõ phía bắc TP.- Vị trí MT đường 2/4 nợi tập trung nhiều kho, xưởng, nhà máy vv thế đất đẹp vuông vắn rất...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Do cần tiền KD muốn bán lô đất dành dụm tiết kiệm của 2 vợ chồng tại dự án YoungTown hướng Tây Bắc Tp Thành phố Hồ Chí Minh sổ sẵn sang tên công...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 9100 m2, mặt tiền 63m tại Xã An Thọ - Tuy An - Phú Yên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 9100 m2 0,28 triệu/m2
      Ngọn đồi gần 1 héc - ta tại Cao Nguyên Lam Sơn, đc quý như Đà Lạt 2.Nằm sát bên nhà dân view 360 độ thấy toàn cảnh TP - thung lũng - làng mạt ruộng nương...