Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 156 m2 tại Xã Phú Tân - Định Quán - Đồng Nai, giá 680 triệu

      680 triệu 156 m2 4,36 triệu/m2
      miếng đất 156m2 full thổ cư.Đã có SHR "như hình".Vị trí: Đối diện cây xăng lớn trạm xăng dầu Nam Trung Phong - QL 20.Giá bất động sản nơi đây từ 700 tr...
      Xã Phú Tân, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 210 m2 tại Đường 19 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 210 m2 261,91 triệu/m2
      bán ngay miếng đất 2 góc 2 MT khu Nam Đô - PMH.DT 210m2, góc đường Tân Phú.Xây dựng hầm trệt 2 lầu.Cạnh công viên lớn, trường học quốc tế.giá 55...
      Dự án Nam Đô Phú Mỹ Hưng, Đường 19, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ miếng đất đẹp 70m2 mặt ngõ Cổ Linh - Long Biên.miếng đất 70m2 MT 5m xây nhà rất đẹp, cách mặt phố Cổ Linh vài bước chân.oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 113 m2, hướng Đông-Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,03 tỷ

      5.03 tỷ 113 m2 44,51 triệu/m2
      Vị trí: Ngay trụ đường Hoàng Minh Mạng. đối lưng võ chí công. gần cầu khuê đông, khu đông cư dân, đầy đủ trường cấp 1,2,3. Cách siêu thị AEON Mall và...
      đối lưng đường võ chí công

      Cần bán ngay lô đất nền 122 m2 tại Đường Trí Yên - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 575 tr

      575 triệu 122 m2 4,72 triệu/m2
      Khách bỏ cọc, cần bán nhanh nền đất MT xã Tân Kim đường Trí Yên cách ủy ban nhân dân huyện 300m.DT: 122 mét vuông (6.5x18.7 mét vuông )...
      Đường Trí Yên, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1 tỷ

      1 tỷ 165 m2 6,07 triệu/m2
      a/c là 1 NĐT và đang lo lắng, cân nhắc về thị trường BĐS thời điểm hiện tại Chúng tôi thấu hiểu điều này.Nỗi lo rủi ro và đầu tư không thành công có thể...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2, hướng Đông-Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 98 m2 14,8 triệu/m2
      VỊ TRÍ- Nằm ngay giao lộ 1A và đường 33m Trần Phú kéo dài.- Sát QL 1A ngay trạm thu phí, giáp ranh đà nẵng.TIỆN ÍCH:- Khu vực sầm uất, cư dân đông đúc-...
      Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Khai Trương Dự Án Vàng Nằm Ngay trung tâm TP Bà Rịa Vũng Tàu -Nằm ngay MTĐ QL56- Gần Trung Tâm Hành Chính - Đầy đủ tiện ích chợ , trường cấp 1,2,3 , BV...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất 4 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 42 tỷ

      42 tỷ 4 m2 10500 triệu/m2
      bán ngay 4500m2, có 2500m2 thổ cư, MT Hương lộ Bến Lức, Tỉnh Long An.- Đất MT đường rộng 15m, phù hợp làm kho bãi, KD mọi ngành nghề.- sổ hồng riêng đầy...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền 2789 m2, mặt tiền 75m, hướng Nam tại Huyện Kon Plông - Kon Tum, giá 490 triệu

      490 triệu 2789 m2 0,18 triệu/m2
      DT 2789 m2 thực tế gần 4000m2 đất trồng cây HNK.SHR đầy đủ, Bao sang tên.Bám QL 24.Cách KDC 2 bên ~ hơn 700m.Cách Đức Mẹ Măng Đen 16 kilomet đường QL...
      Đường Quốc Lộ 24, Thị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều mảnh đất giá siêu mềm nhất KDC Khang An - Phú Hữu, Q. 9.* Vị trí: Nằm ngay vòng xoay liên P., gần cao tốc, cư dân đông đúc, hạ tầng...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 103 m2 10,59 triệu/m2
      🌳 Bán Lô Góc Diên Lạc - Đường Tiền Hiền cách N3 vài chục mét.👉 Sát bên khu hành chính huyện Diên KhánhGiá 1.090 ( Bao Phí Ra Sổ) Còn bớt lộc.🔹DT: 103...
      Đường Tiền Hiền, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 378 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 378 m2 50 triệu/m2
      +Nền 1: ngang 18m dài 21m( 378m²) đường vào 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m -Đông Bắc- giá: 51tr/m² +Nền 2: ngang 14m dài 32m( 448m²), đường vào 12m, vỉa...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      Tôi chính chủ hiện đang cần tiền gấp nên tranh thủ bán ngay miếng đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm khu sân bay Long thành.- Vị trí: Ngay MT 769 đi vào...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      Chính chủ gởi em bán miếng đất 120 m2 dự án Eco Sun - Sunflower City Phước An Nhơn Trạch.- Nằm trên trục đường chính Lê Hồng Phong và Nguyễn Văn Cừ.- liên ...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán đất phân lô ngõ 214 Nguyễn Xiển dt 52 mét vuông, MT 4m đường vỉa hè rộng 8m vị trí đẹp tiện KD cho thuê. Đường bàn cờ oto chạy quanh thông ra ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 39 tr

      39 triệu 50 m2 0,78 triệu/m2
      Cần bán 50m2 Đông Ngàn, Đông Hội, Đông Anh.Mt và hậu: 6,2m. Đất ngõ thôngGia đình cần tiền đáo hạn lên phải bán nhanh, giá rẻ hơn quanh khu vực. A chị qt...
      Đường Đông Ngàn, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 330 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 756 - Hớn Quản - Bình Phước, giá 630 triệu

      630 triệu 330 m2 1,91 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 330m2 100m2 thổ cư. SHR.Nằm ngay KP2 TT Tân Khai. Hớn Quản.Đất ở đô thị. Xây dựng tự do.Giá chỉ 630 tr.Với anh chị chưa đủ TC chỉ cần...
      Đường ĐT 756B, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!