Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 90 m2 17,45 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược trung...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      - Em Châu đã có bảng hàng nhiều phân khúc chỉ từ 25tr/ mét vuông cho quý anh/chị lựa chọn.- Lô đẹp từ 80 - 100 - 180 mét vuông vị trí đẹp KD.-...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 lô điện âm khu Nam Hòa Xuân.- B2.29. X.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 110 mét vuông.Sạch đẹp.giá 3,1 tỉ (TL).- B2.41.5x.Hướng: hướng ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cắt lỗ vài miếng đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán miếng đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 139 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      ĐẤt SIÊU ĐẸP - siêu hiếm- giá siêu mềm139 mét vuông (Ngang 8M ) Nở Hậu Đẹp- Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P Linh Đông, Tp Thủ Đức.Cách Phạm Văn Đồng...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1200 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 276 tr

      276 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Chủ bán ngay mảnh đất vườn 1200 mét vuông cách QL 1 kilomet.Đối diện KDL Safari.Chốt giá 276 tr, sang tên ngay ra sổ mới, bao mọi chi phí.Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 141 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 141 m2 10,64 triệu/m2
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hộicư dân đông đúc, DT 141m2 Ngay sát thị trấn, đi bến xe củ chi 3phĐầy đủ chợ, bách hóa xanh, trường học...sổ hồng, sang tên...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 67 m2 135,08 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất cực đẹp tại khu đấu giá Cự Khối, Long Biên:+ DT: 67m2.+ MT: 10,95m.+ Hướng: Tây, Bắc (3 MT nên không sợ không hợp hướng).+ pháp lí:...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 242 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 242 m2 70,25 triệu/m2
      Bán 241,5 mét vuông đất phố Đào Tấn, Ba Đình, HN. Dãy bên chẵn, đối diện Công viên Thủ Lệ, khu vực người nước ngoài thuê làm việc và sinh sống rất...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nền đất 825 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 230 tr

      230 triệu 825 m2 0,28 triệu/m2
      Đất nhà sổ sẵn pháp lí 100 phần trăm mua bán sang tên tại văn phòng công chứng nhà nước vị trí ngay trung tâm TX, nay cần tiền trả nợ nên tôi cần bán...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Bách Quang - Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 96 m2 17,71 triệu/m2
      Chính chủ do cuối năm đang cần dòng tiền muốn bán gấp 3 miếng đất tại dự án Dankhông Avenue Sông Công của CĐT Dankhông Group.Thông tin lô: 2 lô sh02 và 1...
      Dự án Danko Avenue, Đường Thắng Lợi, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên.

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      * Tên dự án: The Mansion Hội An.* CĐT: Công ty CP Phát triển Nông nghiệp SG Thành Đạt.* Vị trí: Đường An Dương Vương giao với Nguyễn Tất Thành cạnh phố Hội...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 1833 m2, mặt tiền 46m tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1833 m2 10,92 triệu/m2
      - DT 1833 mét vuông thổ cư 1500 mét vuông ngang 46m dài 56m đất 2 MT hiện tại trên đất có kho đông lạnh.- Phù hợp phân lô, nhà hàng tiệc cưới,...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 89 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 732 tr

      732 triệu 89 m2 8,23 triệu/m2
      Hàng hot giá ngộp Hưng Long Bình Chánh. Đường Đoàn Nguyễn Tuấn.giá chỉ: 732 tr / 89 mét vuông ( thoả thuận giá ). Đất lọt khe giữa 2 nhà đã xây...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường ĐT 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      CK 100tr ngay khi đặt cọc giữ chỗ.- Vị trí: Ngay sát trung tâm thành phố. Biên Hoà, gần cầu Hoá An và bến xe Biên Hoà.- pháp lí: Đã có SHR thổ cư...
      Đường ĐT 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.

      Bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí đẹp thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm, nằm ngay nút giao tại Đỗ Xuân Hợp, Liên P....- Cần bán ngay mảnh đất 85m nằm trên MT đường Đỗ Xuân...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô góc gói 8 Mỹ Gia.--------------------------------Đặc điểm lô góc:- DT: 287.5 mét vuông tiếp giáp đường 25m và 13m.- Tây Nam.- giá chỉ còn...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bán ngay nền An Phú An Khánh, khu C.- DT: 4x20m.- giá: 175 tr/ mét vuông.- Đông Nam.- sổ hồng riêng chính chủ.- MT đường 14m.- Gần nhiều tiện ích:...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!