Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Chỉ 30 tr/m2 - đất nền Five Star Eco City.CSBH tốt nhất năm.CK 2 phần trăm cho 20 nền đầu tiên KĐT 5* Five Star.- Vị trí: MT Đinh Đức Thiện, gần chợ...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 7m tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 260 tr

      260 triệu 200 m2 1,3 triệu/m2
      Chủ cho khách góp 6 tháng 0 LS, mỗi tháng góp chỉ tầm 20tr.- Đất 100 phần trăm thổ cư, sát MT đường nhựa 20m nối xuống biển Hòa Thắng - Huyện Bắc Bình...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 80 m2 166,25 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa thuộc mặt phố mới Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai.- Tương lai nhà mình ra mặt đường lớn có vỉa hè, đường rộng 40 m đến lúc đó KD các...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      * Giỏ hàng tái định cư Tân Đức Đông Vạn Ninh, Bắc Vân Phong.Lô 1: 90m2, Đông Nam, đường Số 6, giá 2.2 tỉ.Lô 2: 124.4m2 Tây Bắc, đường số 6, giá 25tr/m2.Lô...
      Tân Đức Đông, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------nền đất đầu tư...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất hẻm, đường số 3, P. Hiệp Bình Phước.hẻm xe hơi quay đầu.- Ngay sát khu dân cư Vạn Phúc.* DT 100m2, 4.54m 22m.Tây Bắc.Giá 6.5 tỉ.628HBP.
      Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 96 m2 25 triệu/m2
      Sở hữu trục thông 2 đầu gần kênh thoáng mát cách trường Trung học phổ thông và ĐH FPT Đà Nẵng 250 mét vuông liên kế khu căn biệt thự biệt lập...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Em chính chủ thiệt tình cần bán ngay nền đất dự án Long Thuận Riverside.* B28 dự án Long Thuận Riverside Q. 9 TP Thủ Đức.- DT: 52,5 mét vuông (Sổ...
      Dự án Long Thuận Riverside, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.sổ hồng từng lô đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 Ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nền thuộc dự án Ecosun.Dt: 90m2.Đường nhựa 14m.SHR, vị trí thoáng đẹp.Giá bán ngay 800tr. Quý NĐT quan tâm liên hệ ...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Đất đẹp Hưng Lộc mặt đường CHU TRẠCGần đường 24m, chợ, BV.....- G.i.á chính chủ chỉ hơn 2,3xx- DT 90,6m2- MT 5m nở hậu- Đông Bắc- Đường nhựa 3 loto tránh...
      Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Giảm giá mạnh - chính chủ cần bán ngay miếng đất A7 - 10 Icon Central, đường 12m, đối diện công viên.Vị trí: 4 MT đường, P. Tân Đông Hiệp, trung tâm TX Dĩ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 160 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 160 m2 6,13 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ miếng đất có vị trí ngay khu công nghiệp Vsip 2, cách trung tâm TP mới Bình Dương 10 ph.Gần chợ, trường học, BV, NH.Hơn 20.000 công...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 205 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 205 m2
      Cần bán nhanh đất XD khu căn biệt thự Đà Lạt.1. Vị trí:Cách trung tâm khu TP tầm 3 kilomet, khu căn biệt thự hiện hữu.Các tiện ích xung quanh như...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Bình Hưng, 87 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 87 m2
      Ngộp vốn bán nhanh mảnh đất khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, MT Phạm Hùng.Bán nền thổ cư vị trí đẹp MT Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh.- giá cả ...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Đất nền trục đường Tây Thăng Long - Trục đường 60.5m chạy sang Ngoại Giao Đoàn.- Hiện trạng: Đất đấu giá đã hoàn thiện về pháp lí.- Số lượng 90 lô - 8 biệt...
      Dự án Avenue Garden, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 66 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      - HT NH Quốc tế thanh lý mảnh đất 66m2 đường Tây Lân thuộc P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân TPThành phố Hồ Chí Minh.- cơ sở giao thông hoàn thiện:...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất gần ngã 4 Tân Quy, gần khu công nghiệp hướng Đông Nam, vị trí đẹp, phù hợp mọi nhu cầuĐất MT đường Nhà nước, trải nhựa, 2 MT...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!