Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cắt lỗ vài miếng đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán miếng đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Sỡ hữu đất nền, sổ riêng tại TP Dĩ An.Tọa lạc tại đường số 5, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương là trục đường huyết mạch kết nối QL 13, cao tốc Mỹ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Em chính chủ thiệt tình cần bán ngay nền đất dự án Long Thuận Riverside.* B28 dự án Long Thuận Riverside Q. 9 TP Thủ Đức.- DT: 52,5 mét vuông (Sổ...
      Dự án Long Thuận Riverside, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,46 tỷ

      1.47 tỷ 90 m2 16,26 triệu/m2
      CHỈ VỚI 1,4 tỉ/LÔ SỞ HỮU KHU ĐẤT NỀN ĐẮC ĐỊA TẠI HẢI DƯƠNG Tên dự án: Nam Sách Central Point CĐT: Liên Danh công ty TNHH Hoàng Thanh & Công ty TNHH tập đoàn...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Vị trí: Tái định cư Linh Sơn, Bình Yên, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.- DT: 100 mét vuông, full 100 phần trăm thổ cư.- Sổ sách pháp lí rõ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 48 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 48 m2 31,46 triệu/m2
      Bán miếng đất siêu đẹp Him Lam Hùng Vương - Hồng Bàng. 0904 329 ***.+ DT: 48  mét vuông.+ Ngang 4 m.+ Hướng TB.+ Đường 10m.Giá 1.512 tỉ.Rất gần các...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 184 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 184 m2 7 triệu/m2
      miếng đất dân Diên Thọ - Diên Khánh - MT 10m giá chỉ 7tr/m đất dân (chính chủ).MT đường nhựa rộng 8 - 10m cách Tỉnh Lộ 2 chỉ 400m.Ngay KDC sầm uất luôn -...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 65 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,68 triệu/m2
      DTĐ : 65 mét vuông(5x13m).diện tích xây dựng : 52 mét vuông/sàn x4.5 tầngHướng: bắcĐường trước nhà 13mVị trí: căn rất thoáng không có nhà đối...
      Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 1039 m2 tại Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 140,26 tỷ

      140.27 tỷ 1039 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất MT đường Đặng Văn Bi, P. Bình Thọ, TP Thủ Đức.DT 20x50m. Hiện đang cho nhà hàng thuê.Khu vực KD sầm uất, thích hợp làm văn phòng,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      sang nhượng nền nội khu duy nhất đường 12m. DT 95m2 (5x19m). Nhận nền xây dựng ngay. giá: thương lượng (tặng gói vật liêu xây dựng 200tr nếu xây nhà ở.Vị...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc đường Số 3 (đường An Lạc) khu đô thị Hà Quang 1, giá 65tr/ mét vuông.Vị trí miếng đất nằm trên đường lớn (đường Số 3) rộng 20m thuộc khu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 139 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      ĐẤt SIÊU ĐẸP - siêu hiếm- giá siêu mềm139 mét vuông (Ngang 8M ) Nở Hậu Đẹp- Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P Linh Đông, Tp Thủ Đức.Cách Phạm Văn Đồng...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Huy Tự, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 72m2.- Ngang: 4.5m.- Khu vực đắc địa, mát mẻ, gần chợ Trần Đình Tri và Gần BV Ung Bứu và...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 568 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 368 tr

      368 triệu 568 m2 0,65 triệu/m2
      Chính thức chào bán chỉ 5 lô duy nhất - DT 568  mét vuông/lô. pháp lí chuẩn chỉnh - bìa đỏ riêng - đất BHK.- sp đẹp - đất vuông vắn - nở hậu -...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Quá đẹp không còn gì để nói thêm, mảnh duy nhất MT 6m còn sót lại trong khu. Các thông số cơ bản:- 90 mét vuông, MT 6m.- Vỉa hè, đường xe tải tránh...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Tìm chủ cho nền đất biển Hoàng Công Chất Dt 90m2 ngang 4m5 Cách biển 5p đi bộ Giá 4.x tỉ gọi ngay em Thúi để làm việc ạ0974 437 ***
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Xuân Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 1100 m2 tại Phố Xã Đàn - Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội, giá 325 tỷ

      325 tỷ 1100 m2 295,46 triệu/m2
      Cần sang nhượng miếng đất mặt phố đẹp nhất Thủ đô Hà Nội (khu phố Xã Đàn) 1100m2.DT 1100 m2, MT 17m, giá: 325 tỉ.Đây là đất bìa đỏ chứ không phải đất...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí nằm ngay đường Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè.DT 120m2 giá chỉ thương lượng, giá siêu hời.Thổ cư 100 phần trăm sang tên công chứng ngay lập...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!