Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cắt lỗ vài miếng đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán miếng đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 152 m2, mặt tiền 5m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 152 m2 9,22 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất 152m2 ngay xã An Phước - Long Thành, quy hoạch đất ở.- Đầu đường Phùng Hưng đi vào 500m.- KDC đông đúc hiện hữu, sầm uất.- Khu...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Sỡ hữu đất nền, sổ riêng tại TP Dĩ An.Tọa lạc tại đường số 5, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương là trục đường huyết mạch kết nối QL 13, cao tốc Mỹ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc đường Số 3 (đường An Lạc) khu đô thị Hà Quang 1, giá 65tr/ mét vuông.Vị trí miếng đất nằm trên đường lớn (đường Số 3) rộng 20m thuộc khu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Five Star Eco City - chuẩn sống thượng lưu.CĐT uy tín: Tập đoàn Quốc tế Năm Sao.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.DT đa...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Em chính chủ thiệt tình cần bán ngay nền đất dự án Long Thuận Riverside.* B28 dự án Long Thuận Riverside Q. 9 TP Thủ Đức.- DT: 52,5 mét vuông (Sổ...
      Dự án Long Thuận Riverside, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 139 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      ĐẤt SIÊU ĐẸP - siêu hiếm- giá siêu mềm139 mét vuông (Ngang 8M ) Nở Hậu Đẹp- Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P Linh Đông, Tp Thủ Đức.Cách Phạm Văn Đồng...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 230 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 230 m2 139,14 triệu/m2
      bán nhanh bán rẻ miếng đất MT đường 8m trung tâm P. An Phú, Q. 2 nay là TP Thủ Đức:- DT siêu đẹp: 10.5x24 CN 230m2, không dính lỗi phong thủy.- Khu vực đc...
      Đường Số 5, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      NH phát mãi miếng đất MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, TP. Thủ Đức, Tp HCM. (Q. 9).Đường nhựa rộng, thoáng, đường ôtô,...Vị trí: Gần cà phê, quán ăn,...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      Chỉ 16tr/ mét vuông sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Quá đẹp không còn gì để nói thêm, mảnh duy nhất MT 6m còn sót lại trong khu. Các thông số cơ bản:- 90 mét vuông, MT 6m.- Vỉa hè, đường xe tải tránh...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 568 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 368 tr

      368 triệu 568 m2 0,65 triệu/m2
      Chính thức chào bán chỉ 5 lô duy nhất - DT 568  mét vuông/lô. pháp lí chuẩn chỉnh - bìa đỏ riêng - đất BHK.- sp đẹp - đất vuông vắn - nở hậu -...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 1200 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 276 tr

      276 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Chủ bán ngay mảnh đất vườn 1200 mét vuông cách QL 1 kilomet.Đối diện KDL Safari.Chốt giá 276 tr, sang tên ngay ra sổ mới, bao mọi chi phí.Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      * Vị trí: QL 13, P. Bình Hòa, TP Thuận An, Bình Dương.* DT: 70m2 (ngang 5m dài 14m) vuông vắn như tờ giấy A4.* Full thổ cư 100 phần trăm, bao giấy ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      - Nhà vườn cách Biển Nha Trang 5 kilomet, cách Ql1a vài bước chân.- sổ hồng riêng 1524m2 quy hoạch full thổ.- MT 34m bám đường ô tô 5m quy hoạch...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 78 m2 tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 78 m2 45 triệu/m2
      Tại khu đấu giá X4 thôn Đồng, xã Nguyên Khê, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Bên em có các lô:- Lô 01: DT 63 mét vuông + MT 4,5m + hướng Bắc.- Lô...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
      A
      Huy Đất Đấu Giá Đông Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,46 tỷ

      1.47 tỷ 90 m2 16,26 triệu/m2
      CHỈ VỚI 1,4 tỉ/LÔ SỞ HỮU KHU ĐẤT NỀN ĐẮC ĐỊA TẠI HẢI DƯƠNG Tên dự án: Nam Sách Central Point CĐT: Liên Danh công ty TNHH Hoàng Thanh & Công ty TNHH tập đoàn...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!