Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 247 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 247 m2 14,78 triệu/m2
      Sập hầm!! Bán rẻ MT Văn Tiến Dũng-công chứng nhanh Cần tiền cho con đi du học bán nhanh nền đất thuộc KĐT KĐT số 3-Làng ĐH Quảng Nam-Đà NẵngDT 247m2 ngang...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 220 m2 25,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất vĩnh phú, Thuận an, Bình Dương. vị trí nằm trong khu dân cư vĩnh phú 1. Cách chợ đầu mối Thủ Đức chỉ 2 kilomet.Giá...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 117 m2
      2 lô ưu đãi giá shock vị trí siêu đẹp tại SafabayCơ hội duy nhất - bắt đáy giá rẻ từ chính CĐTGiá từ 2x tr/m2 (dư thừa tiềm năng x2 x3).Tiện nghi: Ở trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 111 m2
      Hàng hot đất nền mặt đường bao biển Hạ Long Cẩm Phả.Suất đầu tư chỉ từ 1,1 tỉ 30 phần trăm bìa đỏ trao tay.Chính sách ưu việt dễ dàng sở hữu.Vốn đầu...
      Dự án Green Dragon City, Đường Bái Tử Long, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Lộc An, 121 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 121 m2 23,29 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một nền đất đẹp, nằm trên trục đường lớn, vị trí đắc địa, gần TYT, ủy ban nhân dân, KCN, trung tâm thương mại, KDC đông, chợ,...
      Dự án Khu nhà ở Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      💥 miếng đất hẻm đường Bùi Thị Xuân, đường oto cư dân đông đúc Kp. Tân Thắng, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An🔹️ Đất 2,25 tỉ - 79,9m2 (5x16m) thổ cư 63,6m2 1415🔹️...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 60 mét vuông (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 128 m2, hướng Đông - Nam tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 128 m2 8,99 triệu/m2
      + Nằm trên MT đường ĐT 769, lộ giới mở rộng 45m kết nối trực tiếp đến cổng phía Đông của sân bay quốc tế Long Thành trong 5 ph.+ Cách 5 ph di chuyển ra 5...
      Đường 769, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ bánmảnh đất hẻm 245 đường Bình Thành, P. Bình Hưng Hoà B, Bình Tân.Đất ngay trường cấp 3 Vĩnh Lộc.+ DT: 80m2 - (5x16m). Full thổ cư - đường...
      Hẻm 245, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 755 tr

      755 triệu 81 m2 9,33 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Hoàn thiện cơ sở giao thông 100 phần trăm.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Hàng hiếm khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do) giá rẻ hơn thị trường.- DT: 64 mét vuông (4m x 16m).- Tây Nam.- Đường rộng 12m. Cách công viên...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 8C, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      Cơ hội cơ hội không bây giờ thì bao giờ? Bắt đáy thị trường khu FPT Đà Nẵng.khu đô thị FPT Đà Nẵng đã và đang hứa hẹn là khu đô thị với đầy đủ tiện ích...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 185 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 666 triệu

      666 triệu 185 m2 3,6 triệu/m2
      bán ngay lô MT QL 14 Megacity khôngn Tum, giá rẻ chốt lời ngay 20 phần trăm, giá sốc hôm nay 666TR !- DT: 180m2 ngang 12m.- Cách góc vài lô- Lô sạch...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      DT: 100m²(5x20).Đông Bắc đường thông khu đô thị Mỹ Gia An Khánh Gói 7 Nha Trang.Gần chợ, gần công viên, gần cụm nhà nhà phố thương mại Gói 8.giá: 2,6...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 588 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 588 m2 1,23 triệu/m2
      * Với 340m2 đất ONT cho miếng đất 14x40m mà giá chỉ có hơn 1tr/m2.- pháp lí chuẩn(có thể tách đc 2 lô).- Đường bê tông hiện trạng 2 oto vi vu.- Cách DT5...
      Xã Ninh Tân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 200 m2 tại Phường Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 200 m2 66 triệu/m2
      -pháp lí: HĐ với CĐT công ty Hưng Phú, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.- DT: 10m x 20m( 200m²), đường 15m, Đông Nam.- Nội khu đầy đủ tiện ích, xây xanh...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Mô tả thông tin: Chính chủ cần bán lô đất đường Đào Trí, P. Phú Mỹ Q. 7, SHR.+ Bán đất MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7 ngay Riverside Complex, mảnh ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 917 m2, mặt tiền 23m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 917 m2 34,9 triệu/m2
      -bán ngay miếng đất căn biệt thự MT đường Chính giá rẻ dành cho các NĐT nhà đất đà lạt. Vị trí: MT đường Phạm Hồng Thái, P. 10, Đà Lạt DT: 917m2 (300m2...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!