Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương, giá 640 triệu

      640 triệu 80 m2 8 triệu/m2
      Quý KH quan tâm liên hệ ngay: 0949 279 *** Mr Hoàng!- Nhiều sp đa dạng, vị trí đẹp, giá đầu tư!DT:DT: 65m(5x13).DT: 80m (5x16).DT: 85m (5x17).DT: 100m...
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 140 m2, mặt tiền 8m tại Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 720 triệu

      720 triệu 140 m2 5,15 triệu/m2
      Chủ gửi bán.Bán đất Phước Hiệp Củ Chi.DT: 8 * 17 full thổ. Đường ôtô tới đất không mồ mả.Giá chốt bán: 720tr KTL.contact 0796 666 *** gặp Nguyên đi xem đất.
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 88 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 88 m2 49,89 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thạnh Xuân 18 P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT 4m x 22m.Cách HHG 50m thông ra đường Tô Ngọc Vân, Cách Q lô 1A 200m khu vực tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 950 tr

      950 triệu 200 m2 4,75 triệu/m2
      Hiện tại em đang có miếng đất thổ cư 200m vuông tại khu TĐC Mương Mán - Hàm Thuận Nam. ( có sổ hẳn hỏi )DT đất: 10x20mTừ ngã 2 đi vào khoản...
      Đường ĐT 707, Xã Mương Mán, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 162 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 162 m2 18,52 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài bán lỗ nền Biên Hoà New City khu Phú Gia:- DT 9x18 162 mét vuông.- Sổ mới 1 đời chủ.* Vị trí:- Măt sau đường 30m.-...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 16841 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,85 tỷ

      1.86 tỷ 16841 m2 0,12 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm có sẵn sổ, không quy hoạch, không tranh chấp.- Đất bằng phẳng, - DT 16841 mét vuông giá 110k/m2- call ngay 0566 666 *** để xem...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 64 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Chủ gửi bán:- Lô A12 Đảo Kim Cương Q. 9 1 sẹc đường 30m lô sạch đẹp DT 64m2 giá 2tỉ850.- Lô C10 1 sẹc trục 30m thông giá 3 tỉ.gọi ngay: 0973 391 ***
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Bán cắt lỗ vài mảnh đất mặt biển Quất Lâm, bìa đỏ lâu dài, cạnh khu nghỉ dưỡng Flamingo.Cạnh KCN Bạch Long và đón sóng đầu KCN Vsip (Việt Nam -...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp nền đất 215 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Nghi Vạn - Nghi Lộc - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      Dong 2 đường nhựa liên huyện.Giá xả lỗ 100tr, bao lời.Đất đã có bìa, gần full thổ cư, lăn tay lúc nào cũng dc.KDC có tri thức, thu nhập cao.
      Đường Liên Xã, Xã Nghi Văn, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền 66 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      ĐẤT 2 MT TRƯỚC - SAU, HXT( không Lộ Giới) - KHU AN NINH - GẦN CHỢBán đất đường số 8, P. Linh Xuân, Tp Thủ Đức, gần chợ Xuân HiệpĐường rộng ôtô, hai MT...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Dương Đông - Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      12 nền đất thổ siêu đẹp cách biển chỉ 150m.- bìa đỏ thổ cư trao tay KH.- DT 120 - 196  mét vuông/lô.- giá từ 1.3 - 1,7 tỉ/lô. Chỉ cần TT trước...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      Bán đất gần chợ Long Cang Cũ DT 6x20 120m2 100 phần trăm thổ giá 950tr có thỏa thuậnDT 6x20vị trí xã long cang huyện Cần Đước tỉnh Long Anbán kính...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 98 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      Có khách cần mua, anh/chị nào có muốn bán ra hàng thì hotline e nhé.Khách thiện chí, giá cả hợp lý vào việc luôn liên hệ ngay 0866 563 ***
      Dự án HTL Seaside , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 130 m2 10,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất thổ cư DT 5x26, sổ riêng công nhận đủ.Vị trí nằm trong KDC đông, xây kín.Đường xe tải tới đất, từ đầu đường ĐT 824 vào...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 1976 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 1976 m2
      Chỉ 1.x tỉ có ngay 2000m đất bám đường nhựa -cần bán nền đất tại nam phong - cao phong hoà bình - Tổng DT 1973m - Có 239m thổ cư - bám đường nhựa liên xã...
      Para Hills Resort Hòa Bình, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Cần bán đất nền Dragon Pearl  Cơ hội đầu tư vàng! Thông tin chi tiết:Vị trí: Dự án Dragon Pearl, KDC Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 649 m2, mặt tiền 12m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 649 m2 13,1 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh mảnh đất đẹp thuộc xã Long Nguyên Bàu Bàng Bình Dương.MT đường 749A gần chợ uỷ ban nhân dân xã trường học và chợ.DT 12.75x48.88 nở hậu,...
      Đường Tỉnh Lộ 749A, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 12000 m2, mặt tiền 70m tại Xã Cư Mốt - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 360 triệu

      360 triệu 12000 m2 0,03 triệu/m2
      Chủ có việc gấp bán rẻ rẫy đang canh tácTại EAHLEO, ĐẮK LẮKDT: 12.000m2, có sổ hồng riêng chính chủRẫy có 600 gốc cafe, 500 cây điều, 200 trụ tiêu, có...
      Xã Cư Mốt, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!