Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để trả NH miếng đất tâm huyết nhất tại Sân bay quốc tế Long Thành.- Vị trí: MT đường DT769 Tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải.DT 100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá chỉ 70 tr/ mét vuông (thỏa thuận).Đường A2 rộng sầm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền Khu đô thị Dragon Park, 124 m2, mặt tiền 7m tại Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 124 m2
      Bán đất liên kế dự án Dragon Park Hải Long Trang, Văn Giang, Hưng Yên. Ngay cạnh và hưởng tiện ích Ecopark. DT 124 mét vuông, MT 7,5m, lô góc 2 mặt...
      Dự án Dragon Park Văn Giang, Đường Tỉnh lộ 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Kèo thơm.Đất ở ngay P. 3 mà chỉ cần có 630tr là sở hữu ngay một mảnh đất đẹp nằm ngay trung tâm TP Tây Ninh.Dt: Ngang 5 dài 20m (ODT).MT đường N2 rộng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 110 m2 18,64 triệu/m2
      Khó khăn kẹt tiền nên muốn nhượng lại nền Stella Mega City ngay vị trí đẹp L66 DT 5x22m 110m2 gần công viên, phố đi bộ, đền Hùng, gần trục đường chính mở...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay lô Liêm Lạc 17 khu Nam Cẩm Lệ.Gần đường chính Trần Nam Trung.Sát cơ sở 2 ĐH Kiến Trúc.Đường 5,5m.Hướng Bắc.DT: 100m2.L/H: Sớm để lv.
      Đường Liêm Lạc 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chủ đi định cư, cần sang gấp dãy nhà trọ nằm sát khu công nghiệp Tân Đức, xã Hựu ThạnhNhà trọ có 5 phòng, nằm trong khu dân cư hiện hữu, đường 12m, nước...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vừa ra mắt thị trường, Richland Residence đã nhanh chóng thu hút sự quan tâm của đông đảo KH nhờ sở hữu vị trí chiến lược liên kế trung tâm TP mới, tiện...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất dự án khu dân cư Quốc Linh (The Diamond City).Vị trí: MT Vành Đai 4, TP Đức Hòa, Long An.Vị trí mảnh đất: Nằm tòa ...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường Vành Đai 4, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 64 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 690 triệu

      690 triệu 64 m2 10,79 triệu/m2
      Nền ngộp 690tr/64 mét vuông Tân Lân Residence.- khu dân cư MT đường tuyến tránh QL 50, khu vực xung quanh đông đúc, gần thị trấn Cần Đước đầy đủ...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 360 tr

      360 triệu 120 m2 3 triệu/m2
      5x24 Full thổ cư. Bán cắt lỗ trả nợ NH. Giá 360tr DT: 5x24 Full thổ cư+ Hiệp Thạnh, Gò Dâu Tây Ninh.+ cư dân đông, điện tới đất.+ Không mồ mả, SHR.+ Gần...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,78 triệu/m2
      - Cần tiền nhượng lại gấp lô trục thông giá mềm cho NĐT.- DT: 90 mét vuông.- Giá 2,59 tỉ, tốt nhất khu vực V5.- bìa đỏ chính chủ.- Cần bán ngay nên...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 94 m2 tại Xã Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 94 m2 37,88 triệu/m2
      Cần bán 94m2 trục chính Tiên Hùng - Nguyên Khê - Đông Anh giá chỉ 3x tr/m2. liên hệ ngay 0362 608 ***.MT 6.2m nở hậu.Đường trước đất oto tránh nhau, thông...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 90 m2 13,67 triệu/m2
      KĐT Ngân Câu Ngân Giang.DT 90 mét vuông đường 5m5 lề 3m.Đông Nam.giá 1,23 tỉ.gọi ngay 0915 433 *** xem đất.
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 92 m2, mặt tiền 60m , giá 828 triệu

      828 triệu 92 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền Làng Sen Việt Nam, vị trí đẹp đã có nhiều nhà xây ở, hạ tầng hoàn thiện có thể về xây nhà ở liền:Với giá chỉ: 900 tr.Do cần ra gấp...
      Dự án KĐT Làng Sen Việt Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em cần phải bán ngay nền nhà ở vì kẹt tiền trả tiền NH. anh/chị em thiện chí gọi ngay cho em.DT 100 mét vuông.Tây Nam.
      Đường 418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 9792 m2 tại Xã Sông Bình - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 871 triệu

      871 triệu 9792 m2 0,09 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay sổ 9792 mét vuông giá 89k/ mét vuông thỏa thuận.- Ngay nhánh rẻ cao tốc Phan Thiết - Vĩnh Hảo.- Từ cao tốc rẻ xuống...
      Xã Sông Bình, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm ô tô QL 1K - P. Đông Hòa - Tp. Dĩ An.- Vị trí: Ngay ngã ba Cây Lơn, gần BigC Dĩ An. Gần Làng ĐH, giáp Thủ Đức.- DT: 65 mét vuông,...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương