Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Đất nền tại dự án Dragon Pearl Đức Hoà giáp ranh Bình Chánh.Chỉ TT trước 30 phần trăm (260 tr) nhận nền ngay, số tiền còn lại:Hỗ trợ ân hạn 12 tháng...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất có sổ sẵn tại Đồng Phú, cách vòng xoay TP Đồng Xoài chỉ 5 ph.- Vị trí đất ngay MT đường DT 753 đang quy hoạch mở rộng.- liên ...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 1850 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 1850 m2 14,06 triệu/m2
      ĐẤT MẶT XÃ XUÂN THỚI THƯỢNG, HÓC MÔN * Bán Nhà đất MT XTT 1, Gần Chợ + ủy ban nhân dân Xã Xuân Thới Thượng DTSD 1850m2, thổ cư 250m2ngang 20m x 70m,...
      Đường 10, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 108 m2 15,28 triệu/m2
      Sáng nay ngày 18 - 08 - 2023.Đấu giá Hoà Bình - Thuỷ Nguyên điểm sáng đầu tư của năm 2023 giá khởi điểm từ 10,3 tr.Vị trí: Thôn Hà Phú, xã Hoà Bình, huyện...
      Thôn Hà Phú, Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 102 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      Chủ tôi không có khả năng trả lãi NH nên bán lại 4 lô liên kế đường quy hoạch 2 làn,Gần trường đại học fpt campus, đường thông qua KĐT điện ngọc.DT...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Đất ngộp. Sổ sẵn.Dt 5x18 có 50m thổ.Đường hiện hữu bê tông 6m.Nhờ ace môi giới chạy hộ e gửi lộc.Giá 1tỷ2.liên lạc e gửi thêm TT tham khảo.
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 192 m2 tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 192 m2 5,11 triệu/m2
      Gia đình đang có việc nên cần bán ngay mấy nền đất có đc tại Lai Uyên, Bàu Bàng, Bến cát- Bình Dương. - Vị trí trục đường chính ( đường nhà nước) nối Mỹ...
      Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      - MT ngang 20 dài 12. oto đậu thoải mái.- Lô góc 2 MT. KD cực tốt.- Khu Vip căn biệt thự cạnh khu căn hộ chung cư cao cấp CBD.- SHR chỉnh chu, hình đất...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Kẹt tiền bán đất nền KDC An Thiên Lý, MT Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Q. 9.- Vị trí: MT Dương Đình Hội nằm liên kế khu Gia Hoà.- Quy mô chào bán 100...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 867 tr

      867 triệu 91 m2 9,53 triệu/m2
      mảnh đất thuộc KDC Minh Châu Thái Bình, lộ giới 17.5m, thông ra đường Quang Trung chỉ 300m, cách Chợ 30/4 Rạch Giá chỉ 3 kilomet tương đương 5 ph di...
      Dự án Khu đô thị Seaside City, Đường Dương Minh Châu, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường Hòa Bình - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 850 tr

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay MT đường Hòa Bình, P. 1, TP Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu.DT 120m2.Giá 850TrGần trường Trung học phổ thông Bạc Liêu, trường Trung ...
      Đường Hòa Bình, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán đất nền 556 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 556 m2 4,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất vườn đẹp Diên Toàn Diên Khánh giá chỉ 4,5tr/ mét vuông. Thành tiền 2.5 tỉ.- DT: 556 mét vuông. Có 45 mét vuông thổ...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2, mặt tiền 60m tại Bến Lức - Long An, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 99 m2 24 triệu/m2
      Dự án Phố Chợ Gò Đen, nằm trong quy hoạch KDC Gò Đen hiện hữu, sầm uất, thuận tiện mua ở, xây trọ, làm văn phòng công ty, KD đc ngay.Vị trí: ngay QL 1A ,...
      Đường Bờ Cua, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Khách ngộp cần bán ngay lô căn nhà phố đường khu Viet Sing.Nhà DT 10x20 full thổ cư.Trước đây cho thuê làm quán ăn, nhưng sau đợt covid đã trả mặt bằng...
      Dự án VSIP 1, Đường D33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất trên đường Tỉnh Lộ 2 xã Phước Vĩnh An huyện Củ ChiDT: 5x30m=150 mét vuông, thổ cư đủ hết đấtSHR có sẵn, sang tên ngayKDC...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 131 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 131 m2 12,14 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa KD buôn bán tốt.Vị trí Thôn Phò Thiện, Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh.DT đất: 131,4m2.Đường nhựa đẹp rộng 9,5m quy hoạch thành...
      Đường Số 13, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất giá siêu mềm Q8.- MT đường 12m cách Phạm Thế Hiển 500m.- Ưu điểm:+ KDC văn minh, hàng xóm thân thiện, vui tính.+ Gần trường học, chợ, ủy ban nhân ...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Cắt lỗ lô đất Villa sát trường học TĐC Sở Tư Pháp, Đằng Hải, Hải An (A18) L/H 0917 696 *** DT: 130m (ngang 6,5m) - Đường vào 12m Hướng: hướng ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!