Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 400 m2 14 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn em bán miếng đất 300m2 - 400m2 đất căn biệt thự dự án khu đô thị Xuân Hòa, và 1 mảnh nữa 420m2 MT 27m cạnh sông Cà Lồ mát mẻ, hướng Bắc,...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 144 m2
      chào bán 10 lô nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất dự án Từ Sơn Garden (Vườn Hồng).chào bán lần đầu dãy nhà phố thương mại shophouse LK4.Vị trí...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nền đất 99 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 99 m2
      khu đô thị Nhật Bản đầu tiên tại hướng Tây Bắc SG.- Lô đẹp, không lỗi phong thủy, giảm giá sốc hơn 300tr.- Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm và...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 3913 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 3913 m2 4,86 triệu/m2
      MT nhựa 16m khu TĐC Quyết Thắng. Phù hợp thổ cư. Cách QL1A 500m và cách biển 1 kilomet.- Tân Dân 2 Vạn Thắng, thửa 157, tờ: 16.- DT 3.736m "Ngang: 100m...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 63,2000007629395 m2, hướng Tây-Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 63,21 m2 40,35 triệu/m2
      MÃ HTL4718 dat2-3tydaba PHT10Bán đất gần đường QL 1K, p.Bình An, Tp.Dĩ AnDT 63,2m² thổ cư 100 phần trăm (4x15.5m)Cách đường QL 1K chỉ 200mCách Big C...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Quận Dĩ An, Thành Phố Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 391 m2, mặt tiền 9m tại Lộc An - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 335 triệu

      335 triệu 391 m2 0,86 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ nền đất 391 mét vuông sổ hồng riêng cầm tay sang tên ngay.cư dân hiện hữu điện, nước sẵn.Thị trấn Lộc Ninh đi đến đất chỉ 15p.Xe...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lộc An, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 988 m2, mặt tiền 18m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 988 m2 75,92 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất thương mại dịch vụ view trực diện sông Hàn, P.Hoà Cường Bắc, Q.Hải Châu, TP Đà Nẵng. Giá 75 tỉ, TL- Vị trí: Ngay TTTM dịch vụ du...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 137 m2, mặt tiền 8m tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 137 m2 30,66 triệu/m2
      MT Đồng Nà 1, Cẩm Hà Hội An cần bán.bất động sản Hội An 0905 444 ***.Chuyên mua bán, kí gửi nhà đất.Vị trí MT đường Đồng Nà 1, cách cầu Nguyễn Duy Hiệu...
      Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      12 miếng đất thổ siêu đẹp cách biển chỉ 150m.- bìa đỏ thổ cư trao tay KH.- DT 120 - 196  mét vuông/lô.- giá từ 1.3 - 1,7 tỉ/lô. Chỉ cần TT trước...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 55 m2 20 triệu/m2
      Nhỉnh 1tỉ tẹo sở hữu ngay lô góc 55 mét vuông 2 mặt đường đất thị trấn Kim Bài - Thanh Oai.Đường 2oto tránh nhau thoải mái.Cách trung tâm thị trấn có...
      Đường Quốc lộ 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm ô tô QL 1K - P. Đông Hòa - Tp. Dĩ An.- Vị trí: Ngay ngã ba Cây Lơn, gần BigC Dĩ An. Gần Làng ĐH, giáp Thủ Đức.- DT: 65 mét vuông,...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đất Đức Hòa tại phân khu Ora Park – Dragon Pearl, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, đón đầu xu hướng phát triển hạ tầng khu Tây, đặc biệt...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng nền đất 253 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 253 m2 40,32 triệu/m2
      Bán đất MT đường QL 1K, p.Đông Hòa, Dĩ AnDT: 253,3m2 thổ cư 74m2 ( 9,75X31,66m phía sau 7,53m )MT KD buôn bán đa nghành nghềGần chợ Đông Hòa và ngã 3 Cây...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Vị trí ngay trục đường DT 830, Vành Đai 4, dễ di chuyển về trung tâm Sài Gòn, gần nhiều KDC dự an, và nhiều KCN. Thích hợp đầu tư, buôn bán, KD.
      Dự án Rose Mall Đức Hòa, Đường ĐT 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Anh Dũng 5 giá siêu rẻ.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường trước nhà 12m ô tô đỗ cửa.- Hạ tầng hoàn thiện đẹp, nhà...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 9m tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Cây Điệp, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long AnDT: 9,9x28m xe tải nhẹ lưu thông, cách QL1 chỉ 700m, kẹt tiền NH nên cần bán nhanh.contact: 0915...
      Đường Cây Điệp, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nền đất mặt tiền 20m, hướng Tây tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      BDS Cát Tường dự án Western Pearl Vị Thanh Hậu Giang Vị trí trung tâm TP Hậu Giang, gần khu vui chơi, du lịch, gần chợ đêm, gần trung tâm hành chính, gần...
      Dự án Khu đô thị Cát Tường Western Pearl , Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 300 m2, mặt tiền 18m tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 300 m2 3,67 triệu/m2
      Vị trí đất: Ấp 3 xã Long An huyện Cần Giuộc.Cặp sông Mồng Gà.QL 50 vào chỉ 1 kilomet.DT hơn 300 mét vuông trong đó có 147 mét vuông nền ...
      Đường Ấp 3, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!