Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 922 triệu

      922 triệu 92 m2 10,03 triệu/m2
      Đất mặt đường An Phú Tây Hưng Long cách ủy ban nhân dân Xã 600mLộ giới trước đất rộng 6m, đã trải nhựa, di chuyển thuận tiện. Giá: 922tr/91,5m2, có sổ ...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 182 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10.56 tỷ

      10.56 tỷ 182 m2 58 triệu/m2
      Những nền đất nền hiện đang có giá siêu mềmLô 7x26m sổ riêng, đường 12m giá 58tr/ mét vuông.Lô 736 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 11m tại Xã Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá 430 triệu

      430 triệu 1 m2 430 triệu/m2
      Vỏn vẹn chỉ 430tr có ngay nền đất nông nghiệp tại Châu Thành Tây Ninh là một sự lựa chọn tuyệt vời. Với vị trí thuận lợi đối với khách HCM thì chỉ mất 2...
      Đường ĐT 788, Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường Trần Văn Xã - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Do định cư sang nước ngoài bán nhanh mảnh đất ngay chợ Trảng Dài MTĐ Trần Văn Xã, Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.DT: 6x20m.giá cả thỏa thuận.Đường rộng...
      Đường Trần Văn Xã, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất Q. 12, An Phú Đông.đc: Gần ngã 4 Vườn Lài - QL 1A.+ Khu vực trung tâm An Phú Đông, gần chợ Vườn Lài.+ DT 200m2. Rộng 7.5m x dài 26m.+ Hiện trạng:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      bán nhanh nền đất đất đường D4 Phú Mỹ - Chợ Lớn, P. Phú Mỹ, Q. 7.DT: 5x21,5m (107,5 mét vuông).Giá: 9,6 tỉ thỏa thuận.pháp lí: sổ hồng riêng.Vị...
      Dự án Phú Mỹ Chợ Lớn, Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      - DT 6x20m thổ cư 100 phần trăm.- Đường nhựa MT rộng 18m, vỉa hè 5m mỗi bên.- KDC đông đúc, về xây dựng đc ngay.- Tiện ích có sẵn: Khu vui chơi,...
      Đường Lò Gạch Nước Trong, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai
      K
      Huỳnh Nguyễn Ngọc Long - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 247 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 247 m2 14,78 triệu/m2
      Sập hầm!! Bán rẻ MT Văn Tiến Dũng-công chứng nhanh Cần tiền cho con đi du học bán nhanh nền đất thuộc KĐT KĐT số 3-Làng ĐH Quảng Nam-Đà NẵngDT 247m2 ngang...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 2040 m2 tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2040 m2 1,77 triệu/m2
      ❄️Bán đất xã Xuân Phú huyện Xuân Lộc❄️⚡Dt: 2040m2 ⚡Trên đất hiện có nhà c4 và vườn chôm chôm💵💵giá: 3tỷ6 thỏa thuận mạnh💵💵📳LH : 0941 417 *** Gặp Mai
      Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành, giá 735 triệu

      735 triệu 260 m2 2,83 triệu/m2
      nền thổ cư đô thị sổ sẵn cho anh/chị đầu tư đón LN nhanh.DT: 260 mét vuông thổ cư 80 mét vuông giá 735 tr sổ luôn nhé.Đất có đường rộng 10 mét...
      Đường 11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 30 m2, hướng Đông tại Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Gia đình tôi có lô đất 68,5m2 tại số nhà 19 ngõ 242 đường Tây Mỗ - tổ dân phố xóm Ngang - Đại Mỗ do không có nhu cầu sử dụng, nên gia đình cần bán ngay.lô...
      Số nhà 19 ngõ 242, đường Tây Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Duy nhất lô D15 view công viên, nhà văn hoá.liên hệ ngay tư vấn ngay: 0987 692 ***.Vị trí: trung tâm thành phố Thanh Hoá, cách ủy ban nhân dân TP...
      Dự án Tổ hợp đô thị Hoằng Đại, Xã Hoằng Đại, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Duy nhất đất ven biển Nha Trang mà giá chỉ 1tỷ2 đường nhựa 12m KĐT cao cấp.Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, ven biển gần bến du thuyền Nha Trang.- Vị...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 17,95 triệu/m2
      🏡Dự án Richland Residence khu vực TP Bến Cát tỉnh Bình Dương -Loại hình : đất nền - DT : 80 - 120m2- pháp lí: bìa đỏ , sổ hồng từng lô- Tình...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 90 m2 35,45 triệu/m2
      Bán đất nền ngay đường Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Bình Thạnh, gần chợ Thị Nghề.- DT: 90m2 (5x18m).- giá: 3tỷ190 (đã bao gồm thuế).- pháp lý: sổ hồng, sang...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 718 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 41,6 tỷ

      41.6 tỷ 718 m2 57,94 triệu/m2
      - DT : 718 mét vuông đất ở đô thị.- Giá : 58tr/ mét vuông tổng 41.6 tỉ thỏa thuận.- Hiện trạng : Đất trống tiện xây dựng căn hộ chung cư...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 287 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 287 m2 36 triệu/m2
      ☘️𝐋𝐨̂ 𝐠𝐨́𝐜 𝐠𝐨́𝐢 𝟓- 𝐌𝐲̃ 𝐆𝐢𝐚- 𝐂𝐮̛̣𝐜 đ𝐞̣𝐩 - 𝐠𝐢𝐚́ 𝟑𝟔𝐭𝐫/𝐦𝟐- Lô góc đường 30m và đường 15m, đường thông đi thẳng ra đường 27m- Diên...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 438 m2, hướng Nam tại Xã Ninh Hưng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 438 m2 3,43 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất ONT đẹp ở Ninh Hưng - Ninh Hoà.- DT: 438.1m2 (có 60m2 đất ONT).- Đường bê tông rộng 6 - 8m (QH rộng 10m).- Khu vực cư dân trung tâm xã...
      Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!