Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 1450 m2, mặt tiền 35m, hướng Bắc tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 1450 m2 1,57 triệu/m2
      1. Vị trí : - MT đường quy hoạch bê tông nhựa 25m- Vài bước chân đến trường cấp 1- ~ 1.5 kilomet ra đến DT 756- Cách khu sinh thái thuỷ điện...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 34 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 34 m2 33,83 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 nền đất: 34m2 - 1,15 tỉ - đầu ngõ lô góc 2 MT. Và 50m2 - 1,68 tỉ - trong ngõ thoáng trước sau, đất vuông vức, Đông Nam mát mẻ, bìa đỏ...
      Tổ 38, Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Hàng F0 mới chỉ có 3xx tr /700m2 - 400m2 ONT.700m2 sẵn sổ công chứng (sử dụng 1000m2).cư dân đông đúc trung tâm xóm.MT 30m, bám đường bê tông rộng 4m.Cách...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Bán 64 mét vuông đất Cát Khê, Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng- Ngõ bê tông trước mặt rộng thực tế 3,5m, - MT 4.8m, - Hướng chính đông, cách mặt đường Cát...
      Đường Cát Khê, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 580 triệu

      580 triệu 200 m2 2,9 triệu/m2
      DT ngang 6 x 22 100 mét vuông thổ cưCách QL 14 5p đi xegiá sập sàn 580triệuSổ sẵn công chứng ngay
      Đường Đồng Xoài, Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 526 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 526 m2
      - DT 526 mét vuông TC 100 mét vuông.bìa đỏ có sẵn công chứng đc luôn trong ngày.Vị trí: Bãi Dài, xã Tiến Xuân. Thạch Thất thành phố Hà ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương.Cách bưu điện trung tâm Q. 1 - 9 kilomet.Cách ngã 4 Bình Phước 3 kilomet.Nằm trong vùng kinh...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường A2 VCN Phước Hải.DT 100 mét vuông ngang 5m sạch đẹp.Hướng Đông.Giá chỉ 70 tr/ mét vuông (thỏa thuận).Đường A2 rộng sầm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 720 tr

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      Sở hữu đất nền đô thị 3164 Đông Khê - Đông Sơn chớp cơ hội "bắt đáy" thành công không ngừng gia tăng giá trị.Cách trung tâm thành phố. Thanh Hóa chỉ...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Đất nền giá rẻ đầu tư siêu LN.Ngay TP. TDM cách BV 1500 giường ngủ 800m - cách TT. TPM BD - Aeon - 3 kilomet.0933 323 ***.Thuận lợi ở, KD nhà trọ hoặc...
      Đường 106, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Kèo thơm.Đất ở ngay P. 3 mà chỉ cần có 630tr là sở hữu ngay một mảnh đất đẹp nằm ngay trung tâm TP Tây Ninh.Dt: Ngang 5 dài 20m (ODT).MT đường N2 rộng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 110 m2 18,64 triệu/m2
      Khó khăn kẹt tiền nên muốn nhượng lại nền Stella Mega City ngay vị trí đẹp L66 DT 5x22m 110m2 gần công viên, phố đi bộ, đền Hùng, gần trục đường chính mở...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 50 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      - 300m ra trường Đại học Công Nghiệp HN, tàu điện trên cao, QL 32. Cách bến xe Mỹ Đình 10 ph.- Gần khu chợ đầu mối Minh Khai, Cách trường mẫu giáo, cấp 1...
      Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chủ đi định cư, cần sang gấp dãy nhà trọ nằm sát khu công nghiệp Tân Đức, xã Hựu ThạnhNhà trọ có 5 phòng, nằm trong khu dân cư hiện hữu, đường 12m, nước...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 72 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 72 m2 115,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất rẻ nhất KDC Công Ích Q4, P. Phú Mỹ, Q. 7.KDC sầm uất, an ninh.DT: 4x18m.Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, áp mái.giá: 8.35 tỉ.miếng đất...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 64 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 690 triệu

      690 triệu 64 m2 10,79 triệu/m2
      Nền ngộp 690tr/64 mét vuông Tân Lân Residence.- khu dân cư MT đường tuyến tránh QL 50, khu vực xung quanh đông đúc, gần thị trấn Cần Đước đầy đủ...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Đón sóng đầu tư đất nền Mê Linh, đường Vành Đai 4 chuẩn bị thi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Giá đình tôi cần bán nhanh miếng đất khu tái định cư Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.Đường Số 10, gần sát bên căn hộ chung cư Sky View.DT...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!