Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 9m tại Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 145 m2 206,9 triệu/m2
      Bán đất phố Đặng Thai Mai, Tây Hồ. DT 145m2, MT 9.5m, ngõ thông oto tránh. Cách phố chỉ 15m. Giá 30 tỉliên lạc : 0932 326 ***+ miếng đất hiếm khu vực...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 3500 m2, mặt tiền 80m tại Xã Tân Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3500 m2 1,72 triệu/m2
      Xã Tân Hội, TT. Liên Nghĩa, H. Đức Trọng, Lâm ĐồngKết nối với đường DT725 và QL 20 huyết mạch từ Hồ Chí Minh Đà LạtBV, trường học, chợ bán kính 1...
      Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại 4 - Gò Công - Tiền Giang, giá 812 tr

      812 triệu 120 m2 6,77 triệu/m2
      Đất Đường Võ Thị Lớ, P. 4, Gò Công, Tiền GiangNằm gần ngay trung tâm hành chính, trường Trung học phổ thông Trương Định, trường TH P. 4, gần phòng khám,...
      Đường Võ Thị Lớ, Phường 4, Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      Tài chính loanh quanh 1 tỉ sở hữu lô đất tại Văn Giang, hiện tại tốc độ đô thị hóa tại Văn Giang rất mạnh, mục tiêu 2025 đô thị loại 2, năm 2023 tiến hành...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      YÊN BÁI CENTER CITY - MỘT LỢI THẾ VÀNG TRONG LÀNG bất động sản Một nơi đất nền phân lô chưa có đâu đẹp xứng tầmTổng DT dự án lên đến 1,5ha với hơn 80...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Yên Thịnh, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      * Vị trí:khu dân cư Đảo Kim Cương đường Long Thuận - P. Trường Thạnh - Q. 9Tọa lạc ngay ngã 3 Nguyễn Xiển và Long Thuận - Trường Thạnh - Q. 9 cửa ngõ vào...
      Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 220 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Lộc Phú - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 160 triệu

      160 triệu 220 m2 0,73 triệu/m2
      - 160tr có ngay 1 mảnh đất ở Bình Phước- Gần trường, chợ, trạm y tế vv- Cách DT756 1,2 kilomet, 1 trục thẳng vào đất.- MT đường nhựa 18m- DT: 5x42,...
      Đường ĐT 756, Xã Lộc Phú, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 1669 m2 tại Xã Đốc Binh Kiều - Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 1669 m2 5,01 triệu/m2
      Miến này 1669 mét vuông đất ở 100 phần trăm xã Đốc Binh Kiều nha mọi người.Đất MT Nguyễn Văn Tiếp A chuẩn bị trải nhựa nha ace.Hiện trạng đang...
      Nguyễn Văn Tiếp A Xã Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Cần bán gấp nền đất 205 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 205 m2
      Bán miếng đất xây CCMN, thôn 1 Tân Xã, DT 205m2.+ MT 10m vuông vức.+ Đường trước đất 4m.+ Gần sát ĐH FPT, Kiểm Toán, Công Nghệ Cao.+ miếng đất phù hợp...
      Thôn 1, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất Khu biệt thự biển Giáng Hương, 282 m2, mặt tiền 9m , giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán gấp lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất khu đô thị Hà Quang 1. Cạnh căn hộ chung cư SSH09.DT: 111,2m2.Đối diện trường học, cạnh căn hộ chung cư SSH09 i.Hướng: hướng Tây Nam.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 81 m2 31,49 triệu/m2
      Bán lô duy nhất Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, An Dương 81m giá hơn 2 tỉ gọi ngay 0979 087 ***Gần UB, gần trường, gần chợ, gần BV Tiệp 2 đầy đủ tiên ích dân...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 350 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 350 m2 3,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất 8x40 ngay chánh phú hoà bến cát giá 1 tỉ 2 cắt lỗ trầm trọng Đường đang làm Mua xây nhà ở cực đẹp luôn Cách trung tâm chưa...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 450 m2, mặt tiền 10m tại Xã Chiềng Ngần - Sơn La - Sơn La, giá rẻ

      Thỏa thuận 450 m2
      Chính chủ em bán đất bản Ca Lăp xã Chiềng Ngần TP Sơn La.DT 450 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư.Thửa đất bám đường nhựa 10m.Đường đôi rộng...
      Xã Chiềng Ngần, Sơn La, Sơn La

      Sở hữu ngay nền đất Tây Nam Center, 61 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC hướng Tây Nam Center, ngay KCN thuận đạo, vị trí đất nằm cạnh TTTM. DT 61m2 giá chốt 890tr. Xem đất LH 0936 043 ***
      Dự án Tây Nam Center, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      C
      Chuyên Đất Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 129 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 129 m2
      Chính chủ cần bán lô H28 Khu căn biệt thự Nguyên Khê, Vị trí hiếm, đường 8m, vỉa hè 6m. Giá hợp lý.Siêu VIP vị trí hiếm, giá hợp lý, chủ cần bán gấp.Vị...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền hướng Tây - Bắc tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Khu tái định cư An Phú Tây:Vị trí: Thuộc xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh, cách đại lộ Nguyễn Văn Linh 1  kilomet.Giao thông kết nối: Kết nối Nguyễn Văn...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3500 m2, mặt tiền 20m tại La Gi - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3500 m2
      Chủ cần bán ra một vài mảnh đất đường Hùng Vương Lagi giá đầu tư.- Vị trí: Sở hữu vị trí lô góc (như hình).- Đất có sẵn thổ cư dễ dàng xây dựng.- Vị trí...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.