Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 312 m2, mặt tiền 30m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 312 m2
      Vị trí chính xát miếng đất thuộc ấp 7, Minh Hưng.- Nhánh đường 45 đang lên nhựa 32m vào đúng 200m. -Từ đất đi ra KCN Minh Hưng Hàn Quốc chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 920 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 270 tỷ

      270 tỷ 920 m2 293,48 triệu/m2
      Cần bán 1 số vị trí đường Trần Bạch Đằng, khu An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Lô góc Trần Bạch Đằng: 920 mét vuông. Giá: 270 tỉ.- Trần Bạch...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 4700 m2 tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,84 tỷ

      40.85 tỷ 4700 m2 8,69 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng tôi cần bán ngay 4,700m2 đất căn biệt thự kinh tế vườn. Có sẵn nhà sàn, bếp khu vực BBQ. Đầy đủ trang thiết bị phục vụ 50...
      79 Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 185 m2 tại Đông Ninh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1.52 tỷ

      1.52 tỷ 185 m2 8,22 triệu/m2
      Chính chủ e ra hàng 5 lô BT view hồ điều hoà cực nét giá chỉ 8tr/ mét vuông📣 Thuộc MBQH Đông Ninh- Đông Sơn - Thanh Hoá- DT: 185 mét vuông/lô...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Ninh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngộp tại đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Hưng Long, Bình Chánh.Vị trí đất MT đường, tiện ích xung quanh đầy đủ, cư dân đông...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 417 m2, mặt tiền 14m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 417 m2
      Nguồn chuẩn giá rẻ, 3 lô liên kế, 3 sổ rời.- Đường nhựa 8m thông thoáng gần lô góc.- 200m tiện tích sân bóng đa, công viên, chợ,...- Kế bên khu công ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 352 m2, mặt tiền 16m tại Xã Tân Lâm - Di Linh - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 352 m2
      nền thổ cư có thể lên full.bìa đỏ pháp lí sạch.Gần kề KDC.Tiện ích đầy đủ.Đường nhựa dễ đi.MT rộng thoáng.Thích hợp đầu tư hay định cư.Nghĩ dưỡng cũng...
      Đường Phạm Văn, Xã Tân Lâm, Di Linh, Lâm Đồng
      T
      Chế Thị Cẩm Tú_mr.kim Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Lão - Hải Phòng, giá 640 triệu

      640 triệu 77 m2 8,32 triệu/m2
      Cc Cắt lỗ sâu gần 200tr mảnh đất đẹp nhất mảnh thuộc Đâu Kiên Quốc Tuấn An Lão.DT: 77mv.Đường thông ô tô đậu đất.Đất Đâu Kiên là lô đất giáp trung tâm...
      Đường 360, Xã Quốc Tuấn, An Lão, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm ngay hồ bơi Phương Nam, DT 5x28m nở hậu 5.2m, giá 2.75 tỉ.DT: 5x20m nở hậu 5.2m - DTSD:...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 234 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 234 m2 13,5 triệu/m2
      nền thổ cư MT Đường Nguyễn Công Trứ Thôn Vĩnh Đông, Xã Cam An Nam.- Tổng DT: 234m (thổ cư 45m).- Ngang: 5.50m.- Dài: 42.72m.- Giá: 3ty159tr.- Lộ giới:...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 3913 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 3913 m2 4,86 triệu/m2
      MT nhựa 16m khu TĐC Quyết Thắng. Phù hợp thổ cư. Cách QL1A 500m và cách biển 1 kilomet.- Tân Dân 2 Vạn Thắng, thửa 157, tờ: 16.- DT 3.736m "Ngang: 100m...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Hơn 2tỉ - 40m2 đất KD gần cầu Đông Trù, Đông Hội, Đông Anh, thành phố Hà Nội. 2 oto đỗ cổng, gần phố, trong lành, nhỏ tiền.DT 40m2. MT = hậu 4m vuông ...
      Đường Thái Bình, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 98 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 98 m2 12,25 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thị trấn Lương Sơn.đc: TK 12, Thị Trấn Lương Sơn.DT: 98 mét vuông x MT 6.02m, hậu 6.10m.Giá: 1.2 tỉ.miếng đất nằm trong lõi thị...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 93 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Ninh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 760 triệu

      760 triệu 93 m2 8,18 triệu/m2
      ❗❗ Chính chủ MB3806 Đông Ninh - LK M:10 DT 92,5m² đẹp không lỗi giá 7xxtr✅ Vị trí nằm ngay trung tâm xã, đối diện ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Ninh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 18m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 180 m2 62,23 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liền nhau Đào Nhuận, Kênh Dương, Lê Chân.- DT: 180m2 (R=9m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- sổ đỏ chính chủ sang tên trong 1 nốt nhạc.- Đường...
      Phố Đào Nhuận, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng
      S
      Thuận Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 425 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 425 m2 4 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất Thổ cư + CLN đường Lê Anh Xuân (cách Hùng Vương 100m), Khối 8, Thị Trấn Quãng Phú, Xã CưMgar, Tỉnh Đăk Lăk. Lợi thế khu đất:-...
      Đường Lê Anh Xuân Khối 8, Thị trấn Quảng Phú, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán nền đất 411 m2, mặt tiền 40m tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 411 m2 3,05 triệu/m2
      - Tôi chủ kẹt tiền NH cần bán lỗ đất MT đường TP.HCM xã Tân Phú Đức Hòa lộ giới 40m, đất ngang 40x11= 411m2 Full thổ cư nha khách. Nay tôi giảm còn 1.250...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      miếng đất khu dân cư TOA XE LỬA TP DĨ AN=============- Vị trí víp đối diện công viên- DT : 71m (4x17) full thổ cư- Đường nhựa 8m thông vỉa hè rộng cây...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!