Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Đón đầu xu hướng bắt đáy BĐS trong 2023, chúng tôi mở bán hơn 20 sp BĐS có giá rất tốt cho quý anh chị NĐT.Tất cả đều là các lô có vị trí đẹp, đa dạng DT...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      + Đất Cầu Giấy - ngõ 3 gác tránh - cách oto 30m - 85m2 - 10 tỉ - Dịch Vọng.+ nền đất vàng hiếm gặp, ngõ trước nhà rộng 2,5m, cách phố Dịch vọng 80m, cách...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường 6 - Tiên Phương - Chương Mỹ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 77 m2
      Bám trục Qlo 6 mở rộng Ba La - Xuân Mai chỉ 1,x tỷ _Sát khu đất Dịch vụ, Tái định cư Tiên Phương - Đất Tiên Phương, Chương Mỹ (giáp Thị...
      Đường 6, Xã Tiên Phương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường 2 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 2 P. Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức.- DT : 100m2 ( 5x20m ) - Giá: 2tỷ2.- Xung quanh tiện ích đủ, cư dân hiện hữu xây dựng tự do- liên kế chợ Tân...
      Đường 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán miếng đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.miếng đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 617 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 617 m2 1,38 triệu/m2
      Đất ngang 15m dài 35m vuông vắn siêu đẹp.Đường trước đất hiện tại đường 5m có quy hoạch mở rộng thêm 5m nữa.Hiện tại là đường đất nhưng tương lai sẽ làm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất Đường 7m5 khu LK4A, khu đô thị Hòa Quý( Dầu Khí), gần ngay cầu Khuê Đông-Minh Mạng-DT: 100m2 (5x20m)- Hướng: hướng Đông Bắc -Đường: 7m5....
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100m2 - 181m2 - 200m2.- Hạ tầng hoàn thiện, điện, nước âm,...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 945 triệu

      945 triệu 90 m2 10,5 triệu/m2
      Bán ô đất FLC Hà Khánh ngay cổng vào giá siêu rẻ - chỉ 10,xtr/m2+ Lô O.IV - 8 - 1x+ S : 90 mét vuông mt 6m+ Quay căn hộ chung cư , đường rộng 7,5m...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Trần Văn Bảy - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chỉ với 800tr sở hữu ngay nền đất đẹp MT đường Trần Văn Bảy, P. 3, Sóc TrăngDT: 6x20=120 mét vuông sổ hồngGiá cực ưu đãi chỉ 800TR sang tên...
      Đường Trần Văn Bảy, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán ngay đất nền 97 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,02 tỷ

      6.02 tỷ 97 m2 62,07 triệu/m2
      * Vị trí : Lavila Kiến Á - Nhà Bè nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ - xã Phước Kiển - Nhà Bè, gần trường Quốc Tế Victory...KDC nhà cao tầng đồng bộ, dân trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      Chính chủ gởi em bán miếng đất 120 m2 dự án Eco Sun - Sunflower City Phước An Nhơn Trạch.- Nằm trên trục đường chính Lê Hồng Phong và Nguyễn Văn Cừ.- liên ...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      Bán lô góc đối diện trường học khu dân cư Nam An Bàu Bàng Bình Dương.(khu dân cư Phúc Đạt Golden).Gần KCN Bàu Bàng và KCN Cây Trường.DT 100m2: 7*16m....
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 160 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 160 m2 14,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vịnh An Hòa.------------------------------------Nhà kiểu mẫu gồm 1 trệt, 1 lững.2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Xung quanh đầy đủ tiện ích:...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 150 m2 55 triệu/m2
      Bán đất chợ nhỏ Thuận Giao nền đất MT đường D10 đường chợ nhỏ KDC Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Vị trí: nền đất nằm MT đường D10, cách đường N9 chỉ...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường D10, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Lâm Thao - Phú Thọ, giá 767 triệu

      767 triệu 130 m2 5,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất khu xóm Thành xã Cao Xá, view thoáng, gần KDC, đường đôi Việt Trì Phú Thọ.MT 6,5 m, đường rộng 8m, tổng DT 130 mét vuông.Giá...
      Xã Cao Xá, Huyện Lâm Thao, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2500 m2, mặt tiền 30m tại Bến Lức - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 2500 m2 1,68 triệu/m2
      Bán 2.500m2 đất vườn 2 MT Đường Đan ấp 5/6 Bình Đức - Bến Lức - Long An.Đường xe tải ngay đất. Cách đường tỉnh 816 ~ 500m. Đất đc chuyển thổ cư.DT : 20m x...
      Đường 816, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!