Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - Điện Ngọc.- MT Mai Xuân Thưởng đường 17.5m.6 x 25.2 = 151.2 m2.Giá chỉ 1 tỉ 950.6 x 25.2 = 151.2 m2 (Kẹp Cống).Giá 2 tỉ 050.- MT đường Nam Trân...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nam Trân, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, hướng Đông-Nam tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      💎Việc chọn Bến Lức, Long An làm trung điểm phát triển hạ tầng cao tốc không phải là ngẫu nhiên mà dựa trên nhiều yếu tố chiến lược về địa lý, kinh tế, và...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 1 triệu

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      Đất vị trí đẹp, cao ráo, có thể làm nhà vườn, khu vực đất rất tốt, thích nghi trồng cây kiểng và cây ăn quả, vị trí gần MT đường, khu trung tâm hành chính...
      Xã Tân Thành, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 20000 m2, mặt tiền 150m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 30 tỷ

      30 tỷ 20000 m2 1,5 triệu/m2
      Cần bán 2Ha view sông nghỉ dưỡng tại xã Phước An - huyện Nhơn Trạch.- Vị trí gần các khu làng bè có thể vừa làm nghỉ dưỡng vừa KD.- Đường ô tô thông...
      Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Tiến Lộc Garden, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 144 m2 19 triệu/m2
      Giá duy nhất tại Tiến Lộc Garden!Lô góc 2 MT đường Hoàng Điệp và Phong Lan, lý tưởng để KD, mua bán.MT rộng lên đến 8m cực đẹp, DT rộng rãi.Vị trí thuận...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Đường Nguyễn Văn Ký, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 56 m2, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,91 tỷ

      2.92 tỷ 56 m2 52 triệu/m2
      Lô góc đấu giá Ao Ngòi Đức Thương Hoài Đức Hà Nôi.DT 56.5m2 Tây Nam và hướng Đông Nam đường 7m.
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 226 m2, mặt tiền 3m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 226 m2 50 triệu/m2
      * Đã có giấy phép xây dựng- DT : 3m (nở hậu 7,7m ) x 30m = 225,6m- pháp lí : Có 100m2 Thổ Cư , còn lại CLN- Lộ giới : 10m- Hướng : hướng Đông Nam- Vị...
      Đường Lê Anh Xuân, Phường Thới Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền 222 m2, mặt tiền 3m tại Xã Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 400 triệu

      400 triệu 222 m2 1,81 triệu/m2
      Tôi có miếng đất nằm gần chợ Hòa Khánh, đất nằm sau lưng chợ DT đất đẹp: Ngang 6m, dài 37 sổ hồng, đất đẹp như miêu tả. vì quá kẹt tiền cầm cự không nổi...
      Đường Tỉnh Lộ Sa Bà, Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Hàng Hiếm lk4.4 gói 4 Mỹ Gia, giá siêu rẻ, lô đường 16m, Đông Nam.DT: 100m2 Ngang 5mGiá 25,5tr/m2 + ép cọc 100tr.Tổng 2,650 tỉ.0935 165 *** Niệm Nguyễn.
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Diên Hồng Đông Bắc - vị trí đầu tư tiềm năng nhất Hoà Xuân- miếng đất nằm trên trục đường 2 làn 33m, nên đường xá rất...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Em cần thanh lý gấp nền đất MT đường Nguyễn Thái Học, P. Long Tâm, Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 6x20=120m2 sổ hồng.giá cả thỏa thuận sang tên công chứng...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.Đường Thích Quãng Đức đối diện trường học. Gần ngã 4 Tố Hữu.DT 150m2.Ngang 6m.Hướng Đông.Giá 110tr/m2...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 144 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 360 tr

      360 triệu 144 m2 2,5 triệu/m2
      6x24 full thổ cư. ô tô tận đất. cư dân hiện hữu. Kế bên khu công nghiệp. 360tr.Còn vài mảnh đất đẹp liên kế nằm tạ ấp Cây Da, Cách khu quy hoạch khu ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      mảnh đất thuộc trung tâm thị trấn Gia BìnhCách cụm công nghiệp Gia Bình 1 chỉ ~ 800mGần khu liên hiệp thể thao của huyện, NH, chợ, khu vui chơi ăn...
      Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 95 m2 16,43 triệu/m2
      bán nhanh 95 mét vuông tại Phương Quang, Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh. Đường oto Tránh.- Chuẩn bị đi xa cần tiền bán nhanh để lo công việc nên tôi...
      Đường Tô Quyền, Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ 264 Ngọc Thuỵ đường oto tránh, KD, sát đường 30m đang thi công và chuẩn bị thông đường, đất phù hợp chia lô hoặc xây căn biệt thự sân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 83 m2 9,82 triệu/m2
      - Đất nằm vị trí MT đường Nguyễn Hữu Trí, Thị Trấn Tân Túc.- Giá 815tr/ 83.2 mét vuông.- sổ hồng, mua sang tên công chứng liền trong ngày, đc phép...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 6m tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 58 m2 68,97 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền đất ngõ 63 An Dương Vương, thuộc tổ 11 - P. Phú Thượng - Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội. bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ ràng. giá mềm,...
      Ngõ 63, Tổ 11, Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!